Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 83 - Mãi là Niềm tự hào

trongc

Xe tăng

ngominhson

Xe buýt
Cụ chạy qua Hà đông chỗ em làm lấy nhé. Mà cụ có cái compa kính bên phụ ko, để lại cho em.
Compa kính điện hay cơm hả cụ? Cái này em không có sẵn. Nếu kính điện thì ship được, em dùng gần nửa năm thấy ngon ạ. Nick face của bác là gì ạ? Em có tí trao đổi. Bác ở Hà Đông có gần chỗ bác Nghĩa không ạ?

deewey

Xe buýt
Compa kính điện hay cơm hả cụ? Cái này em không có sẵn. Nếu kính điện thì ship được, em dùng gần nửa năm thấy ngon ạ. Nick face của bác là gì ạ? Em có tí trao đổi. Bác ở Hà Đông có gần chỗ bác Nghĩa không ạ?
Compa kính cơm bác ạ, em ở Hà Đông nhưng em chưa gặp bác nghĩa lần nào do em ít đi off chính thức, chỉ off chui với bác Cé thôi. Bên face em add rồi nhưng chưa đc chấp nhận, bác có add đc ko thì add em với

hoangthanh2345

Xe buýt
Compa kính cơm bác ạ, em ở Hà Đông nhưng em chưa gặp bác nghĩa lần nào do em ít đi off chính thức, chỉ off chui với bác Cé thôi. Bên face em add rồi nhưng chưa đc chấp nhận, bác có add đc ko thì add em với
Nick của bác là gì.
Tình trạng của bác cũng như một số bác khác là ko chịu đọc bài, các bác nhà mình đã bẩu muốn add vào face thì các bác phải giới thiệu nick là gì, mỗi bên một nick, người lạ đến gõ cửa thì khó đc mời vào nhà lắm ạ.

ngominhson

Xe buýt
Bác điền đầy đủ thông tin post lại lên đây em vào add cho.
Nick OF : đã có
Tên facebook :
Xe đang chạy :
Không phận hoạt động :
Tên ngoài đời :

ngominhson

Xe buýt
Nick OF : deewey
Tên facebook : minh hoang
Xe đang chạy : CD5
Không phận hoạt động : Hà Đông - Chương Mỹ
Tên ngoài đời : Hoàng
Em không tìm thấy bác. Bác add facebook em nhé. Ngô Minh Sơn. Avatar có hình con bé vẽ bằng chì. Xong rồi em add bác vào group

thinhquocltd

Xe tăng
Em cubgx có facebook nhung chả bít chém trên face nhà mình dzư lào...các bác chỉ cho êm vs.

Landaucuoivo2

Xe tăng
Có lẽ là tại lạm dụng quá bài thuốc của thầy landau. Vừa uống sinh tố lại kết hợp cả sắc đun, cô đặc thành cao uống ngày 3 thang, nên nó sinh ra tác dụng phụ đới
Oạch bác Cé ơi. Sư phụ của bác là gà trống hoa mơ cơ mà :D
Làm thân gà trống hoa mơ
Mải mê đạp mái bạc phơ mái đầu...
Bạc đầu thì có sao đâu
Thấy... không đạp... sống lâu làm gì... :P

Porsche_CD5

Xe điện
Hay là mai ọp ở nhà em đi king ơi

thinhquocltd

Xe tăng
Em cũng có nicface nhưng chả bít chém trên face nhà mình dzư lào...các bác chỉ cho êm với.....

hoangthanh2345

Xe buýt
Em cũng có nicface nhưng chả bít chém trên face nhà mình dzư lào...các bác chỉ cho êm với.....
Bác giới thiệu nick face của bác, avatar là hình gì để admin gắp bác vào group của PC ạ, group là nhóm kín nên ko tự vào đc bác ạ. Bác tìm group Pride's Club và yêu cầu gia nhập nhé.