Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 83 - Mãi là Niềm tự hào

dongbaclangtu

Xe điện
Tạm gác lại chuyện sửa chữa sang 1 bên . E viết bài này gửi bác [@Landaucuoivo2;305334] vì e thanh niên , nhiều khi dùng từ ngữ nó hơi nóng bỏng , nhưng thực sự là e rất quý anh , a nhiệt tình , tốt bụng như em ý :D và e coi a như 1 người a cả trong Chi Hội PC Nhổn . E k muốn vì bất cứ chuyện gì ngoài lề như sửa xe , sơn xe mà ảnh hưởng đến tình anh em Chi Hội gây mất hòa khí lẫn nhau , e là thằng e út trong nhà , e có điều gì không phải , a cứ giơ cao đánh khẽ , coi như e xin lỗi a vì đã viết lên nhứng điều ko hay ở trên này , mong a đừng nghĩ gì về e nhé , huhu tội nghiệp em , e còn non và dại mong a đừng trách móc e nữa nhé :D
Ngoan phết nhỉ!
Lần sau có gì bức bối chuyển anh lần đầu biên tập nội dung rồi hẵng xuất bản.

tierone

Xe tăng
Có nhà em, giao lưu vào T7, CN nhé :)
nhìn ảnh avta nếu cụ đang đi con CD5 màu trắng thì nhà cụ hình như ở nhị khê thì phải ?:)) và bác cũng vừa mới xây cái nhà mặt đường gần trường học thì phải ?

Chỉnh sửa cuối:

Landaucuoivo2

Xe tăng
Chỉnh sửa cuối:

ramada

Xe điện
nhìn ảnh avta nếu cụ đang đi con CD5 màu trắng thì nhà cụ hình như ở nhị khê thì phải ?:)) và bác cũng vừa mới xây cái nhà mặt đường gần trường học thì phải ?
Có chút nhầm nhọt rồi bác ạ, em đi CD5 trắng nhưng em ko phải ở Nhị Khê. E cũng ko ở TT thường xuyên, chỉ cuối tuần về quê thôi ạ. E đi đường cũng hay gặp Pride nhưng ko biết có bác nào ở trong PC này hay không
Trước em học cấp 3 TT cũng có nhiều bạn ở ga.
Hình như bác cũng mới vào đây, bác giới thiệu chút về mình, về vợ 2 được ko ạ? Ra đường gặp nhau còn chào hỏi :)

Chỉnh sửa cuối:

Landaucuoivo2

Xe tăng

ramada

Xe điện
có phải con màu bạc không ? em biển 29v thì em biết rõ chủ xe tên gì ! con ý bác ý đòi cao lắm đó ke ke;)) thợ xe nó cũng công nhận con ý ngon lắm điện đóm chưa làm gì! trước thấy thợ nó kêu con ý bác ý đòi cao quá em không hỏi lấy con wagon rồi;)) có cụ nào ở thường tín không thỉnh thoảng giao lưu
Con đấy công nhận rất đẹp, hình như chủ là công an đúng ko bác? E gặp 1 lần hôm làm thủ tục đổi biển v2

tierone

Xe tăng
Có chút nhầm nhọt rồi bác ạ, em đi CD5 trắng nhưng em ko phải ở Nhị Khê. E cũng ko ở TT thường xuyên, chỉ cuối tuần về quê thôi ạ. E đi đường cũng hay gặp Pride nhưng ko biết có bác nào ở trong PC này hay không
Trước em học cấp 3 TT cũng có nhiều bạn ở ga.
Hình như bác cũng mới vào đây, bác giới thiệu chút về mình, về vợ 2 được ko ạ? Ra đường gặp nhau còn chào hỏi :)
Em thì trước cũng quan tâm cd5. cả pride vì dòng xe này kiểu loại ngon bổ rẻ. dùng nồi đồng cối đá. Thế nào em lại bén duyên với em suzuki wagon, Nhà em thì ở thị trấn luôn. E tưởng gặp các cụ đi cd5 gần nhà;))

Chỉnh sửa cuối:

tierone

Xe tăng
Con đấy công nhận rất đẹp, hình như chủ là công an đúng ko bác? E gặp 1 lần hôm làm thủ tục đổi biển v2
Con này nguyêm bản được 1 ông sỹ quan quân đội hay công an dùng chính chủ từ đầu. Được bác này mua lại nghe đâu 190tr. :-? tất cả các xe dựng ngoài mặt đường đoạn thị trấn đều của các bác thợ xe hết ạ!

Chỉnh sửa cuối:

Landaucuoivo2

Xe tăng

67campha

Xe tăng
Năm mới nói chuyện năm cũ. e chuột bạch vụ sơn kim phản quang rồi các bác ah. tình hình là không khả quan nên e ko báo cáo bằng hình ảnh. tình trạng là Nguyễn y Vân. chỉ hơn cái là giờ e có 2 màu kim. kim báo xăng và nhiệt màu hồng, còn kim đồng hồ tua và tốc độ vẫn màu nguyên bản. :D
bác [@vuahung105;117813] và bác [@Mầm Non Tội Lỗi;333680] không phải lăn tăn đi mua sơn phản quang nữa nhé.
PS: Phải tìm mua kim độ thì mới ăn thua :D

vuahung105

Xe container
Năm mới nói chuyện năm cũ. e chuột bạch vụ sơn kim phản quang rồi các bác ah. tình hình là không khả quan nên e ko báo cáo bằng hình ảnh. tình trạng là Nguyễn y Vân. chỉ hơn cái là giờ e có 2 màu kim. kim báo xăng và nhiệt màu hồng, còn kim đồng hồ tua và tốc độ vẫn màu nguyên bản. :D
bác [@vuahung105;117813] và bác [@Mầm Non Tội Lỗi;333680] không phải lăn tăn đi mua sơn phản quang nữa nhé.
hơ. nhanh thế. may quá bọn e đỡ phải phi vào vết xe. thanks bác nhá

Website
tuantattoostudio.com
Ở Đà Nẵng e biết 1 nơi độ kim đèn , mùng 10 này e đi Đà Nẵng k khéo e qua đấy e độ luôn nếu đc thì ngon quá keke