Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 82 - Mãi là Niềm tự hào

bluestar2006

Xe container
Chủ tịch cho em hỏi nhờ là cái bộ gạt mưa có INT trong ảnh của bác Inquocsu chụp ấy có lắp vừa xe mình không ạ? Với lại em không thấy cái núm xoay chỉnh thời gian gạt INT, nó chỉnh thế nào CT nhỉ? Nếu lắp vừa thì em nhờ bác in với chủ tịch lấy giúp em bộ ấy luôn.
Cảm ơn CT ạ
Em đoán là 95% vừa. Cái INT đó nó không chỉnh được thời gian mà ngầm định khoảng nghỉ là 5s bác ạ. Bác quyết thì nhờ bác Inquocsu lấy và chuyển ra HN cho em luôn.

Landaucuoivo2

Xe tăng
ok thầy. giao dịch đã xong. cafe cho nợ nhóe.
Thanks King. Thứ 7 này Kinh xuống với Mông nhé. Người Mông cũng có mông như người kinh. Người Kinh cũng có... như người mông đới... :P

vuahung105

Xe container
Em thấy trên web nó để min 20 Piece. Em nghĩ là vào tầm 10 bộ. Em cứ treo tạm cái này vài ngày xem tình hình các bác chọn loại nào và bao nhiêu rồi gửi lại nó xem nó có ok không. Nếu ít nó cũng chơi thì cả nhà ai cũng có quà :)
thêm cho e một bộ guương có đèn nháy kia nữa nhá. bác lập số đi là vừa

vuahung105

Xe container
Các bác chú ý là đèn CD5 và đèn Beta khác nhau đấy nhé (Beta góc đèn nhọn hơn). Lấy đèn Beta về là phải thay cả mặt calang đó ạ.

Mấy cái đèn có projector toàn là for Beta cả. Nhưng nếu họ sửa được cho CD5 thì em cũng thích bộ 032-01
cùng lắm là khoét thêm ít ở mặt calawng là ổn chủ tịt nhể? ăn chơi sợ gì... mưa rơi

67campha

Xe tăng
thêm cho e một bộ guương có đèn nháy kia nữa nhá. bác lập số đi là vừa
E onl bằng điện thoại nên chả xem được cái ca ta lô. Cứ King mua gì thì e mua cái đấy nhé. Bác [@ngominhson;42331] đặt cho e 1 bộ như King nhóe.

bluestar2006

Xe container
cùng lắm là khoét thêm ít ở mặt calawng là ổn chủ tịt nhể? ăn chơi sợ gì... mưa rơi
Phải khoét hơi nhiều đó bác ạ, hoặc thay calang TQ, em đoán chắc ~300K (hàng mộc màu đen)
Nhưng sợ họ yêu cầu số lượng tối thiểu chừng 100 bộ ấy chứ ạ :D

Landaucuoivo2

Xe tăng
Đem cái cũ đi khéo bác còn được King mời cafe ấy chứ.
Oạch cái đồng hồ của nhà cháu mắc cái bệnh ngất liên tục: đường xóc cũng ngất, bật điều hoà cũng ngất, bấm còi cũng ngất... sau đó mới tỉnh... tuy nhiên báo giờ vưỡn chuẩn... :D Thế mới NẠ chứ ợ.. :P

67campha

Xe tăng
Em đoán là 95% vừa. Cái INT đó nó không chỉnh được thời gian mà ngầm định khoảng nghỉ là 5s bác ạ. Bác quyết thì nhờ bác Inquocsu lấy và chuyển ra HN cho em luôn.
CT đoán là hay đúng lắm đấy. Lấy bộ này e chỉ sợ khác chân cắm và dây. Đo đạc cửn thựn và nhớ dặn bác In lấy cả giắc cắm điện cho chắc ăn.

bluestar2006

Xe container
Oạch cái đồng hồ của nhà cháu mắc cái bệnh ngất liên tục: đường xóc cũng ngất, bật điều hoà cũng ngất, bấm còi cũng ngất... sau đó mới tỉnh... tuy nhiên báo giờ vưỡn chuẩn... :D Thế mới NẠ chứ ợ.. :P
Chắc cái này phải thay đèn hình rồi bác ạ - màu nó ứ lên thì mang đèn hình hàng xóm lắp vào chắc ổn đấy :D

bluestar2006

Xe container
CT đoán là hay đúng lắm đấy. Lấy bộ này e chỉ sợ khác chân cắm và dây. Đo đạc cửn thựn và nhớ dặn bác In lấy cả giắc cắm điện cho chắc ăn.
Hàng Mazda thì em không sợ về chân lắm, nếu không nói là chân nó sẽ giống cả. Sợ nó mưa nắng nên ... tèo thôi ạ :)

ngominhson

Xe buýt
Cảm ơn bác ạ.
Phải khoét hơi nhiều đó bác ạ, hoặc thay calang TQ, em đoán chắc ~300K (hàng mộc màu đen)
Nhưng sợ họ yêu cầu số lượng tối thiểu chừng 100 bộ ấy chứ ạ :D
Em thấy trên web thì số lượng tối thiểu là 20 chiếc. Để gom một lượt hỏi nó xem 20 chiếc đủ các thể loại thì có ok không. Có giàng, em, bác king với bác sún cũng được ngót chục chiếc rồi ạ.
Vậy em nhờ giàng giúp em vụ này luôn, em nhờ người qua lấy sau ạ.
Vâng. Thứ 4 lên trường em nhặt cho giàng nhé
Bác Kiên ơi. Bác ngó và nhặt giúp em bộ gạt mưa có chế độ INT nhé. Bác lấy luôn cả giắc cắm điện giúp em. Nhân tiện gửi đồ cho giàng bác gửi cả ra giúp em, giàng chuyển đồ cho VTN Lạng Sơn thì em ké :P
Cảm ơn các bác ạ.

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Cảm ơn bác ạ.

Em thấy trên web thì số lượng tối thiểu là 20 chiếc. Để gom một lượt hỏi nó xem 20 chiếc đủ các thể loại thì có ok không. Có giàng, em, bác king với bác sún cũng được ngót chục chiếc rồi ạ.

Vậy em nhờ giàng giúp em vụ này luôn, em nhờ người qua lấy sau ạ.

Bác Kiên ơi. Bác ngó và nhặt giúp em bộ gạt mưa có chế độ INT nhé. Bác lấy luôn cả giắc cắm điện giúp em. Nhân tiện gửi đồ cho giàng bác gửi cả ra giúp em, giàng chuyển đồ cho VTN Lạng Sơn thì em ké :P
Cảm ơn các bác ạ.
Ok. Nhưng cái này không phải của hàng phá xe mà là của ông chủ ga ra em hay làm. Thấy vứt trên gác em mọ lên xem có cái gì không thôi.
Em cũng đã xem rồi, không có các giắc cắm đâu ạ. Nhưng các chân giắc thì giống y hệt cái bộ int hịn của em chỉ khác là không có núm vặn chỉnh thời gian gạt nhanh, chậm thôi.
Nếu bác quyết thì mai em điện hỏi xem lãi ấy bán bao nhiêu xiền, hợp lý thì lấy ạ.

ramada

Xe điện
Em nhận được quả thư thế này kèm theo file đính kèm em up tạm lên mediafire để các bác tải về. Các bác cho ý kiến về việc gom anh em có nhu cầu để thử đặt hàng 20 bộ không?
https://www.mediafire.com/?78pttaayakzf4z1

Dear Mr.Minh Son Ngo,

How are you?

Thanks for your kind inquiry from Alibaba, this is Catherine from Guangzhou Sun Asia Import & Export Co.,Ltd. Nice to contact you.

Our company is a professional auto parts manufacturer for more than 10 years. I have checked your inquiry carefully. Do you only need the head lamp? For your information, pls kindly check the attached catalogue of KIA. If any item interest you in our catalogue, pls feel free to mark in the catalogue,quantity you need. Then send back to me. We will quote you our most favorable price without any delay.

With Best Regards,
Yours
Ms. Catherine Ding
Sales department
Mob: +86 132 8689 7981(whatsapp)
E-mail: Sales006@freecars.com.cn
freecars005@163.com

========================================

http://gztruck.en.alibaba.com
http://www.freecarsautoparts.com
http://freecars.en.alibaba.com

Guangzhou Branch office
Add:6h,Wanyihuaxuan, No.10, Jinju Road, Haizhu District,GuangzhouCity
Tel: +86-20-84201892
Fax: +86-20-84201893

Jiangsu Head office
Add: Jiulong Town Xiao he Changzhou City, Jiangsu Province
Tel: +86-519-86423560
Fax: +86-519-85416327
Bác câu lun mấy bạn Philipine đi thế nào chả đủ trăm bộ :)

ramada

Xe điện
Thế thì có khi chẳng ổn bằng hàng trong nước Giàng nhỉ :))

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Website
tuantattoostudio.com
Ok. Vừa chân luôn bác à
hnao bác kiếm cho e 1 cái nhé rồi e về với bác :D

Máy phát Mazda 323 lắp cho xe nhà mình quá được bác ạ. Có chân giắc hơi khác 1 tẹo thôi.
vâng cái máy phát này giờ kiếm ở đâu chủ tịch chỉ e với

Bác là fan của Tiến Hằng rồi đúng không? :D

Thế mà còn phải hỏi mua đuôi ống xả ở đâu, hehehe
E hay mua ở đây nhưng e muốn hỏi chủ tịch chỗ kia để chạy qua xem có gì hay hơn và rổ rá tốt hơn ko đó mà :D

Có đấy, 800k hàng mới bác ạ
Beta lắp vào hoạt động ko bác

Mang ra chợ khắc phục lại, thay tiết chế mới mất gần hai lít à.
e tính thay luôn của mazda vào , cái cũ e mang đi khắc phục để sơ cua sau này :D

Chỉnh sửa cuối:

nhim07

Xe tăng
Dậy tập thể dục cả nhà ơi, 1 2 1 2...