Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 82 - Mãi là Niềm tự hào

Pride6575

Xe tải
Vậy chúng mình chốt T5 đi ăn cưới nhá. Chứ có nhà ăn kem trước cổng rồi đấy ạ :D
Có phải chính là cổng trường Y ko ợ, nhà nào thế hở Giàng ?
ah...bit roài...còn ai vào đây nửa...thảo nào đi qua...que kem đầy cổng...hic

Chỉnh sửa cuối:
Website
tuantattoostudio.com
Các cụ cho em hỏi chỗ nào làm đồng , gò , sơn giá hạt rẻ tí cho Pride nhà mình ở mạn Cầu Giấy đổ về Nhổn với ạ , và cho e hỏi luôn có chỗ nào làm body kit giá hợp lý với k ạ , cho e xin địa chỉ luôn ạ

Chỉnh sửa cuối:

Landaucuoivo2

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi chỗ nào làm đồng , gò , sơn giá hạt rẻ tí cho Pride nhà mình ở mạn Cầu Giấy đổ về Nhổn với ạ , và cho e hỏi luôn có chỗ nào làm body kit giá hợp lý với k ạ , cho e xin địa chỉ luôn ạ
Cụ cứ đánh xuống chỗ em, thăm khám rồi có hướng xử lý cho cụ nhiều vấn đề...:D

Website
tuantattoostudio.com
Cụ cứ đánh xuống chỗ em, thăm khám rồi có hướng xử lý cho cụ nhiều vấn đề...:D
Bác vẫn chưa ngủ à , e đang chờ hết mùng 2 em qua , chứ mùng 1-2 mà đi sửa xe thì đen lắm ạ , bác có facebook ko ạ , cho e xin vào chỗ kín , e inbox hỏi bác mấy chuyện :D

Chỉnh sửa cuối:

Pride 1412

Xe tăng
cuối tuần Vật Trì "chân vịt rút móng" đê cụ Dư uây. tiện thể telo xem có gì hay ko.
Bác order đê, em sẽ vít theo, gạ cả lão xoắn đê :D mờ tuần nì T5 ăn cưới bác K, T7 em có đám cưới buổi trưa, xin visa căng phết

deewey

Xe buýt
Phấn khởi thế, chúc mừng bác. Hôm rồi em cũng định yêu khoa học khôi phục lại đèn báo bảng tablo cửa với cả brake, seat bell mà vưỡn dở dang, dây nhợ xe e lang nhằng quá. Mới xong vụ chuột cửa với cả đèn báo chỗ bảng đk điều hoà mà đã thấy sướng cả người :)
Bác cho em nội dung chương trình sửa đèn báo seat bell với, mấy hôm nữa nghỉ em còn có cái nghiên cứu

ramada

Xe điện
Dạ chỗ e khủng hơn nhà CT ạ, e ở đầu ngõ các bác đi lại cứ nườm nượp ạ, e tìm đc chỗ đẹp rồi đánh xe 1 đoạn ra đg VTD thoáng đẹp, e làm ly cafe với cigarettle ra đó cảm giác thú lắm ạ :)
Giống mình thía, cứ ra chỗ thoáng cho khỏi bị gạ bán :))

67campha

Xe tăng
trưa nay bác [@dongbaclangtu;123053] qua chỗ em lấy tay mở cửa nhé. chạy xe qua cho em chiêm ngửng cái van hằng nhiệt nó dư lào nữa. em nối nước vào dàn sưởi roài nhưng ko ấm lắm, vì ko có van hằng nhiệt.

67campha

Xe tăng
Hức lên gì đâu bác ui, cũng yêu kh lắm mà chỗ e cứ mở xe chọc tí là các bác đi qua ai cũng bẩu sao xe hỏng suốt vậy lúc nào cũng thấy sửa, hôm rồi em phải đánh xe ra đg VTD để nghich , khổ thes bác ạ
hàng xóm nhà em thì chán không buồn hỏi nữa rồi, vì thấy xe nào em cũng sửa. gần nhà còn có cậu khủng hơn. mua 1 em ASIA 15 tr về tự sửa, gọi cả thợ làm đồng sơn về làm. ầm ầm mấy ngày nay rồi.

dongbaclangtu

Xe điện
Em hôm nay đi xe máy bác ơi! Lúc nào em đi đc sẽ gọi bác nhé!
Xe ko có van hằng nhiệt thì lâu có hơi ấm lắm!

67campha

Xe tăng
Em hôm nay đi xe máy bác ơi! Lúc nào em đi đc sẽ gọi bác nhé!
Xe ko có van hằng nhiệt thì lâu có hơi ấm lắm!
sân chật bác phải đăng ký lấy 1 chỗ đỗ chứ. bác cứ chậm lương vài ngày là chả ai tranh chỗ đỗ đâu.
phương án lấy cái hệ thống tay cửa thể nào đây bác? ngay và luôn hay để từ từ?

dongbaclangtu

Xe điện
sân chật bác phải đăng ký lấy 1 chỗ đỗ chứ. bác cứ chậm lương vài ngày là chả ai tranh chỗ đỗ đâu.
phương án lấy cái hệ thống tay cửa thể nào đây bác? ngay và luôn hay để từ từ?
Từ từ cũng đc bác ạ!

dongco

Xe tăng
Bác order đê, em sẽ vít theo, gạ cả lão xoắn đê :D mờ tuần nì T5 ăn cưới bác K, T7 em có đám cưới buổi trưa, xin visa căng phết
e cũng rứa cụ mà còn khủng hơn, thứ 5 ăn cưới lão KÍT, thứ 7 cưới đứa e con bà gì trên Vĩnh Yên, Chủ Nhật muốn qua thăm telo rồi xin mấy cụ VT ít "siro" táo mèo, hè hè... Chủ Nhật này cụ có vít VT theo e ko? lão xoanquan thì phải để thầy giáo landau gạ thì mới đc.

Pride 1412

Xe tăng
Bác cho em nội dung chương trình sửa đèn báo seat bell với, mấy hôm nữa nghỉ em còn có cái nghiên cứu
Cái này thú thưc là em chửa làm đc vì dây nhợ xe em bị đổi màu dây hết rồi không lần theo màu được, xe các bác còn nguyên bản thì chắc là dễ hơn, em tháo bảng đồng hồ ra và thấy mạch của seat bell, sưởi với cả door như này:

tương ứng với các đầu jack cắm vào từ 2 cụm jack tròn này để lần màu dây chuẩn của nó, 2 cái cụm đó đây:

Các bác lần theo mầu dây đó chạy xuống dưới cụm đống dây loằng ngoằng chỗ chân côn, ga để dò, của em nhìn gớm quá em chả dám show hàng lên.
Sơ đồ đấu dây thì em đang tìm lại chửa thấy, đấy em mới làm có đến đấy là tắc nên đang pause.