Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 82 - Mãi là Niềm tự hào

kiacd5newborn

Xe tải
Các cụ cho Em hỏi Em đi sang tên đổi chủ và Em có giấy hẹn 30 ngày bên CA rồi có cụ nào sau 30 ngày mà vẫn ko có kết quả xác minh của C52 không ah

ngominhson

Xe buýt
Thế nhưng mà cái bộ điều khiển có chức năng mở cốp lại không có chức năng khóa trung tâm bác ạ. Muốn có 2 chức năng thì vẫn phải dùng kết hợp 2 bộ với nhau đấy ạ.
Vậy ạ. Em thấy cái bộ điều khiển ấy có 4 nút, 9 dây. Có nút khóa tổng, mở tổng và mở cốp. Vậy mà không dùng tách riêng từng chức năng được à chủ tịch? Cảm ơn CT ạ, không em lại mất tiền mà không dùng được.

67campha

Xe tăng
Vậy ạ. Em thấy cái bộ điều khiển ấy có 4 nút, 9 dây. Có nút khóa tổng, mở tổng và mở cốp. Vậy mà không dùng tách riêng từng chức năng được à chủ tịch? Cảm ơn CT ạ, không em lại mất tiền mà không dùng được.
Ý CT ở đây là cái chức năng khóa trung tâm cơ bác ah. Đấu con chuột cái 5 dây ấy.

YORK

Xe tăng
em cám ơn các cụ nhé. Nhân tiện em cũng xin phép mời các cụ tới dự bữa cơm thân mật mừng lễ thành hôn của em vào hồi 18.00 ngày thứ 3 (23/12/2014) tại Vườn treo Pacific 281 Đội Cấn ( các cụ có thể đi từ Vạn Bảo vào cổng KS La Thành rồi xuyên qua cổng bên Đội Cấn ). Sự có mặt của các cụ là niềm vinh hạnh lớn cho gia đình.
[@Cerato-6134;69799] lão giúp em vụ chú bé liên lạc này với nhé
Thực ra mềnh định hum nào ọp mới chúc mừng, lão lại cho vào chưn chốt.........nhậu nên hơi thẹn ;)

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Báo cáo các bác tình hình là 1 công mấy việc.
Thứ 7 em lên Thủ đô nộp hồ sơ. gặp 1 chị tên Trang, đội phó ký giấy hẹn cũng tên Trang. thế là em chỉ mất có 10' đã bị đuổi ra, trên tay cầm cái giấy hẹn.
chiều em đi chợ. mua được 1 cơ số thứ. trong đấy có mấy con chuột, chốt tappi, vít chốt, tay mở cửa .... và 1 cái đồng hồ đo điện.
vậy là đến giờ em mới đủ đồ nghề để thực hiện 1 ốp sần nữa cho V2.
điều khiển V2 em có cả nút mở cốp.
thế là hì hục đo đo, đạc đạc, đi dây, bắt chuột và cuối cùng là V2 em cũng giống Cé roài. bấm nút mở cốp như người nhớn.
tiện có mấy m dây cáp toa băng ngón tay. em làm luôn bộ dây câu bình.
Mai e show hình báo cáo.
Hay quá. Bác show hình cho AE chiêm ngổng đi. hehe

xuanquanbmc99

Xe tăng
Đây bé ơi chịu khó đọc en ngâm kíu từ trang này đến trang 1000 nhé :D
http://www.otofun.net/threads/180454-kia-pride-cd5-beta-thong-tin-chuyen-mon-phan-2/page121
Đây nữa bé nhá, cái ống cao su dẫn nước nóng qua cục bù ga nhiệt độ đó cái ảnh cuối ấy nhé
http://www.otofun.net/threads/180454-kia-pride-cd5-beta-thong-tin-chuyen-mon-phan-2/page129
Vãi bác, em đọc xong chắc xe em đã qua mấy lần đăng kiểm ạ.
Cái dây số 3 ah bác phốt

Pride 1412

Xe tăng
Báo cáo các bác tình hình là 1 công mấy việc.
Thứ 7 em lên Thủ đô nộp hồ sơ. gặp 1 chị tên Trang, đội phó ký giấy hẹn cũng tên Trang. thế là em chỉ mất có 10' đã bị đuổi ra, trên tay cầm cái giấy hẹn.
chiều em đi chợ. mua được 1 cơ số thứ. trong đấy có mấy con chuột, chốt tappi, vít chốt, tay mở cửa .... và 1 cái đồng hồ đo điện.
vậy là đến giờ em mới đủ đồ nghề để thực hiện 1 ốp sần nữa cho V2.
điều khiển V2 em có cả nút mở cốp.
thế là hì hục đo đo, đạc đạc, đi dây, bắt chuột và cuối cùng là V2 em cũng giống Cé roài. bấm nút mở cốp như người nhớn.
tiện có mấy m dây cáp toa băng ngón tay. em làm luôn bộ dây câu bình.
Mai e show hình báo cáo.
Phấn khởi thế, chúc mừng bác. Hôm rồi em cũng định yêu khoa học khôi phục lại đèn báo bảng tablo cửa với cả brake, seat bell mà vưỡn dở dang, dây nhợ xe e lang nhằng quá. Mới xong vụ chuột cửa với cả đèn báo chỗ bảng đk điều hoà mà đã thấy sướng cả người :)

dongco

Xe tăng
Việc năm nay chớ để năm sau anh ạ. Thẹn thì anh uống nhiều hơn 1 chút nhá.
haiz da... cụ thiệt là mau lẹ đó à nha, chúc mừng cụ thía là ngon roài, không sợ bị cóng nữa roài ,he he he....

ramada

Xe điện
Phấn khởi thế, chúc mừng bác. Hôm rồi em cũng định yêu khoa học khôi phục lại đèn báo bảng tablo cửa với cả brake, seat bell mà vưỡn dở dang, dây nhợ xe e lang nhằng quá. Mới xong vụ chuột cửa với cả đèn báo chỗ bảng đk điều hoà mà đã thấy sướng cả người :)
Nhớ giắt khóa vào quần kẻo lại phải đập kính nhá :)

xuanquanbmc99

Xe tăng
Lên tay quá bác Dư ơi...

Pride 1412

Xe tăng
Lên tay quá bác Dư ơi...
Hức lên gì đâu bác ui, cũng yêu kh lắm mà chỗ e cứ mở xe chọc tí là các bác đi qua ai cũng bẩu sao xe hỏng suốt vậy lúc nào cũng thấy sửa, hôm rồi em phải đánh xe ra đg VTD để nghich , khổ thes bác ạ

bluestar2006

Xe container
Hức lên gì đâu bác ui, cũng yêu kh lắm mà chỗ e cứ mở xe chọc tí là các bác đi qua ai cũng bẩu sao xe hỏng suốt vậy lúc nào cũng thấy sửa, hôm rồi em phải đánh xe ra đg VTD để nghich , khổ thes bác ạ
Lo gì đâu bác, hàng xóm nhà em bây giờ quen rồi, không thấy hỏi han gì nữa - Chứ hồi đầu thấy lôi đủ thứ khoan, máy cắt, cle, tovit ra demo cũng choáng lắm đấy ạ :D

vuahung105

Xe container
Lo gì đâu bác, hàng xóm nhà em bây giờ quen rồi, không thấy hỏi han gì nữa - Chứ hồi đầu thấy lôi đủ thứ khoan, máy cắt, cle, tovit ra demo cũng choáng lắm đấy ạ :D
mấy ô hàng xóm nhà e toàn nhìn e với ánh mắt thương hại. động viên là nên ... mua xe khác đê. híc

Pride 1412

Xe tăng
Dạ chỗ e khủng hơn nhà CT ạ, e ở đầu ngõ các bác đi lại cứ nườm nượp ạ, e tìm đc chỗ đẹp rồi đánh xe 1 đoạn ra đg VTD thoáng đẹp, e làm ly cafe với cigarettle ra đó cảm giác thú lắm ạ :)

Pride 1412

Xe tăng
mấy ô hàng xóm nhà e toàn nhìn e với ánh mắt thương hại. động viên là nên ... mua xe khác đê. híc
Hi, các bác chỗ e cứ mắt tròn mắt dẹt bẩu sao xe cháu, em, anh, chú,... Hay hỏng thế:) từ đứa trẻ con cuối ngõ đến bác cắt tóc ngõ trên cũng biết em hay hỏng xe ạ. Cuối tuần thì ngõ đông em thay chuột cưa tháo tabpi, bảbg đồng hồ em cũng tháo hết ra, lần búi dây thì như mạng nhện cụ nào nhìn thấy cũng choáng ạ :)

dongco

Xe tăng
cuối tuần Vật Trì "chân vịt rút móng" đê cụ Dư uây. tiện thể telo xem có gì hay ko.