Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 82 - Mãi là Niềm tự hào

ngominhson

Xe buýt
Em mắc một chút trong khâu làm giấy tờ. Đang tìm lại các thớt cũ mà chưa tìm ra nó ở chỗ nào. Số khung thì em tìm thấy để cà rồi nhưng số máy thì lại tịt, không biết xó nào cả. Tìm mãi vẫn chưa thấy, bác nào tiện có cái ảnh cả mặt máy cho em xin lại và chỉ giúp em xem ở đâu để em tiết kiệm 200k ạ.
Cảm ơn các bác.

vuahung105

Xe container
Em mắc một chút trong khâu làm giấy tờ. Đang tìm lại các thớt cũ mà chưa tìm ra nó ở chỗ nào. Số khung thì em tìm thấy để cà rồi nhưng số máy thì lại tịt, không biết xó nào cả. Tìm mãi vẫn chưa thấy, bác nào tiện có cái ảnh cả mặt máy cho em xin lại và chỉ giúp em xem ở đâu để em tiết kiệm 200k ạ.
Cảm ơn các bác.
bác lấy đèn pin, soi vào dưới bơm xăng ấy sẽ thấy một cục gang thò ra, trên mặt cục ấy là số máy đấy ah.

Landaucuoivo2

Xe tăng
PC Quảng Ninh dạo này chém ác quá... leo mọi cạ chưn...:P

ngominhson

Xe buýt
bác lấy đèn pin, soi vào dưới bơm xăng ấy sẽ thấy một cục gang thò ra, trên mặt cục ấy là số máy đấy ah.
Cảm ơn bác. Em đã tìm thấy nó ạ. Trước khi lấy xe em bị ra dầu nhiều nên nó che tịt cả, không nhìn thấy tí số máy nào nên có soi qua nó mà không biết. Mai em kiếm tí xăng chải sạch nó đi xem thế nào.

dongbaclangtu

Xe điện
Ơ. Thế là miễn phí ah bác? Thế còn cái dàn sưởi và đồng hồ bác có lấy ko?
Bác chủ thoáng em hỏi mua bác ấy tặng luôn.
Bác nhặt cho em dàn sưởi với!
Đồng hồ đó chắc ko dùng đc, em ngó thấy lcd bị loang rồi nên lại thôi ko hỏi mua.

Chỉnh sửa cuối:
Website
tuantattoostudio.com
Bác biết nó bị sao ko vậy?
Thực ra là e k biết nó chết hay chưa chỉ biết rằng hiện tại ống nó bịt vào , còn cái cục nhìn như cái cục trên cột điện cạnh bình hút xăng thì nó rỉ sét và bị đứt dây thôi ạ

ngominhson

Xe buýt
Bác chủ thoáng em hỏi mua bác ấy tặng luôn.
Bác nhặt cho em dàn sưởi với!
Đồng hồ đó chắc ko dùng đc, em ngó thấy lcd bị loang rồi nên lại thôi ko hỏi mua.
Ô bác @dongbaclangtu mới đi tham gia mổ xe ở đâu về ạ? Sao mà lắm đồ thế?
em đng tìm bác campha67 trên face mà không thấy bác trả lời. Hôm nào thì bác có mặt ở Lạng Sơn và ở đây bao lâu ạ?

Chỉnh sửa cuối:

ramada

Xe điện
Thực ra là e k biết nó chết hay chưa chỉ biết rằng hiện tại ống nó bịt vào , còn cái cục nhìn như cái cục trên cột điện cạnh bình hút xăng thì nó rỉ sét và bị đứt dây thôi ạ
Cái cục đó ko liên quan gì đến sưởi cả bác ạ. Bác đã chắc bật đúng chế độ sưởi chưa. Dàn sưởi thì hầu như chả có gì để hỏng, cùng lắm chỉ tắc đường nước thôi bác

dongbaclangtu

Xe điện
em đng tìm bác campha67 trên face mà không thấy bác trả lời. Hôm nào thì bác có mặt ở Lạng Sơn và ở đây bao lâu ạ?
Bác 67campha báo gara bác ý hay lượn vào có cái beta phá. Em đến xem thấy tháo gần sạch rồi lâu rồi. Em đang mong đc cái dàn sưởi thôi.

Chỉnh sửa cuối:

dongbaclangtu

Xe điện
Phải gạt điều hòa gió lên kính hoặc xuống chân + lên kính mới thấy ấm bác ạ!
Nóng máy bác sờ thử đường nc qua dàn suoir có nóng ko thì biết đc dàn sưởi thông ko.

Website
tuantattoostudio.com
Cái cục đó ko liên quan gì đến sưởi cả bác ạ. Bác đã chắc bật đúng chế độ sưởi chưa. Dàn sưởi thì hầu như chả có gì để hỏng, cùng lắm chỉ tắc đường nước thôi bác
Thế à bác , tại cái này e k rõ , a Trung nhà ta bảo chủ cũ bịt lại dàn sưởi nhưng để hôm nào kiểm tra lại , còn lúc sử dụng e có gạt sưởi để sấy kính và bật chế độ tát vào mặt và chặt xuống chân nhưng chỉ có gió lạnh mà thôi .

Nóng máy bác sờ thử đường nc qua dàn suoir có nóng ko thì biết đc dàn sưởi thông ko.
Cái này thực sự là e k rành , để mai chạy lên gara bảo bác Trung khắc phục xem thế nào , mùa đông này k có sưởi thì lạnh phết :D

67campha

Xe tăng
Em định tết dương lịch đi LS nhưng e lại bận rồi bác ah. Hnao lên e sẽ báo bác trước.

kienkid

Xe container
Để mai em.thử. cái dàn sưởi của em cũng chả thấy dì khi bật. :((

phivu

Xe hơi
bác dongbaclangtu với bác 67campha có quen gara nào làm lại toàn bộ phần vỏ của Beta ko nhỉ, giá cả mềm mềm chút thì tốt. Em tham khảo 1 số nơi thì báo trên 10 chai cả sơn mà em xác định cái trên của mấy ông đấy phải tầm 13 trở lên. Chẳng biết giá thế có làm được không, mong các bác tư vấn giúp. Thank cả nhà