Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 82 - Mãi là Niềm tự hào

minhaudio

Xe tải
Hàng đẹp đó bác, trước e ra cửa hàng Thu Thái ở VT hỏi thấy có hàng hịn Mobis nhưng giá thì gấp đôi so với hàng Samdo mà CT kiếm cho e, với lại thay 1 đôi chắc là đẹp hơn 1 cái. Hôm trước báv vuha.bdann cũng kiếm được 1 e bên phụ như của bác đó, giá cũng 800k cơ..
Ah, tình hình ô bạn bác có định cho e thước lái cơ bay chưa? Có j bác hỏi lại hộ e nhé. Cám ơn bác..
Cái bên kia vẫn đẹp như mới bác à, cái này đúng hàng samdo, cái hịn theo xe cũng samdo mà. Cái thước lái vẫn chưa thấy ô kia trả lời. Bác đợi vài hôm nữa xem sao nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Quan3d

Xe tăng
Trong Samdo, ngoài là tem KIA hoặc Mobis đó bác ạ. Không có hàng họn hơn đâu. HN có hàng thì VT cũng mới có đấy chứ :)
Ơ,lần trước em xem cái đèn ở trên này thấy chứ Mobis in trên đèn luôn ạ, vỏ thì ko nói ạ. Hay e nhầm nhỉ, vì lần trước họ mang cho e xem mỗi ruột đèn thôi, ko có hộp và mã pass j ạ?

Chỉnh sửa cuối:

bluestar2006

Xe container
cái bác mua chỉ là hàng for KIA thôi, các hãng phụ tùng vẫn tiếp tục sản xuất chứ bác. còn nhu cầu nhiều mà. nếu hàng hịn MOBISS thì khá đắt đấy. hôm trước có bácxem ở VT là 850k lâận
Bác nào định mua cái đèn hậu hịn 850K thì bỏ ý định đi ạ, vì bị chăn nhiều quá - Để đấy em chăn cho ạ :D

trongc

Xe tăng
Vâng, chính xác là cái trần mới may xong rồi buộc chặt vào cái trần cũ (khoảng 10 điểm) nên còn đâu mà undu lại đc nữa.
Vâng, nếu có thể bác chỉ chi tiết cụ thể hơn nữa đc k ạ. Và sau khi làm xong, đi trong xe có bị ù hơn k (lần trước e có đứa bạn nó cũng đi bọc trần da thay cho trần nỉ nguyên bản, nhưng được về hình thức thì ngồi trong xe như ngồi máy bay phản lực ý ạ) bác cho e tý cảm nhận kết quả sau làm với nhé

bluestar2006

Xe container
Ơ,lần trước em xem cái đèn ở trên này thấy chứ Mobis in trên đèn luôn ạ, vỏ thì ko nói ạ. Hay e nhầm nhỉ, vì lần trước họ mang cho e xem mỗi ruột đèn thôi, ko có hộp và mã pass j ạ?
Đèn xe mình (pha, hậu) dù tem MOBIS hay KIA bên ngoài, hàng gin đều do SAMDO sản xuất, có chữ nổi. Lát em chụp hình bác xem nhé.
Cái hộp đèn em mua cho bác và cái hộp bác minhaudio mua cũng giống nhau, bên trong bao gói giấy nhăn chống sốc rất kỹ (hồi em chuyển cho bác là đã bỏ bớt giấy đi rồi :D)

Chỉnh sửa cuối:

trongc

Xe tăng
Bác nào định mua cái đèn hậu hịn 850K thì bỏ ý định đi ạ, vì bị chăn nhiều quá - Để đấy em chăn cho ạ :D
A cuối cùng thì e cũng bít lý do CT lên Sò rùi nhá, há há. thế này thì suy ra lão CHT Kinh cũng sắp đổi xe đến nơi roài, k Sò thì cũng Cé chứ chả chơi :)) chỉ khộ cho tụi lính tráng lìu tìu bọn e, Phốt ơi, Tháo ơi, Tuyết ơi, ...

vuahung105

Xe container
A cuối cùng thì e cũng bít lý do CT lên Sò rùi nhá, há há. thế này thì suy ra lão CHT Kinh cũng sắp đổi xe đến nơi roài, k Sò thì cũng Cé chứ chả chơi :)) chỉ khộ cho tụi lính tráng lìu tìu bọn e, Phốt ơi, Tháo ơi, Tuyết ơi, ...
ờ, thế mới phải chạy chọt chớ. he he

Quan3d

Xe tăng
Đèn xe mình (pha, hậu) dù tem MOBIS hay KIA bên ngoài, hàng gin đều do SAMDO sản xuất, có chữ nổi. Lát em chụp hình bác xem nhé.
Cái hộp đèn em mua cho bác và cái hộp bác minhaudio mua cũng giống nhau, bên trong bao gói giấy nhăn chống sốc rất kỹ (hồi em chuyển cho bác là đã bỏ bớt giấy đi rồi :D)

Hồi trước CT mua cho e là có đủ hộp, giấy bọc chống và cả nilon dán mặt, cả cụm đèn luôn ạ.. :-ss Chắc lần trước e nhìn nhầm cái ở trên VT roài (Cái ở trên VT họ mới đưa e xem nguyên ruột thôi ạ) nên e nghĩ là có 2 loại Mobis và Samdo ạ.. Tks CT đã phân tích cho e hiểu.. *-:)
Hôm trước e bảo bác Vuha.bdann từ từ hãng mua bên phụ, nào ngờ bác ý máu quá múc luôn, phí xiền làm cả đôi luôn có phải đẹp ko ạ?

Cerato-6134

Xe container
Bạn em nó có dvd rồi, hôm nọ nó chuyển hàng cho em thấy hay nên nói với em lúc nào nhờ các bác mua hộ. Bác giúp em với nhé!
Em cảm bác!
Ok bác, để đầu tuần em lượn chợ.
Mà hôm nào Dì định qua thì bác nhắn em trc để em còn chuẩn bị quần áo đẹp, nước hoa thơm nhá.
Tránh sáng thứ 2 vì em bận ạ.

Landaucuoivo2

Xe tăng
Bác Tổng thấy có mùi ái là hăng văn hái ngay... :P

cafe sáng

Xe buýt
Xe em đến lịch đăng kiểm mà em đang ở thường tín, hà nội. Các bác chỉ chô em địa chỉ đăng kiểm ổn cho xe mình với. Em cảm ơn.

ramada

Xe điện
Xe em đến lịch đăng kiểm mà em đang ở thường tín, hà nội. Các bác chỉ chô em địa chỉ đăng kiểm ổn cho xe mình với. Em cảm ơn.
Bác ngược lên HN, qua trạm Ca Ngọc Hồi cũ, bên phải đường có cây xăng là chỗ em hay làm. Ở đó làm cả ngày thứ 7, ít xe. Em vẫn để 100k trong xe mà hôm trước về vẫn còn nguyên :)

vuahung105

Xe container
Bác ngược lên HN, qua trạm Ca Ngọc Hồi cũ, bên phải đường có cây xăng là chỗ em hay làm. Ở đó làm cả ngày thứ 7, ít xe. Em vẫn để 100k trong xe mà hôm trước về vẫn còn nguyên :)
ngại nhất cái chỗ " vẫn còn nguyên " ấy đấy :)

bluestar2006

Xe container
Bác cafe đã mua được gương chưa nhỉ?

minhaudio

Xe tải
Đây là trong vỏ hộp và cận cảnh đèn

Cerato-6134

Xe container
@Cafe Sáng, nếu bác ko thạo đường chỗ bác Ramada chỉ thì bác đi lên đường 70, gần đối diện cổng NT Văn Điển cũng có trạm đk, em hay đk ở đấy, thấy ổn ạ.