Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 82 - Mãi là Niềm tự hào

xuanquanbmc99

Xe tăng
Ah, hôm nay em lấy đăng kí thấy k có chữ tập lái nữa, vậy em đi đăng kiểm có phải lắp phanh phjj nữa k các cụ nhỉ

kienkid

Xe container
Vợ em vừa đi đăng kiểm được rồi các bác ạ. Câu chuyện đi đăng kiểm vừa bực vừa buồn cười!

Chỉnh sửa cuối:

Quan3d

Xe tăng
Ah, hôm nay em lấy đăng kí thấy k có chữ tập lái nữa, vậy em đi đăng kiểm có phải lắp phanh phjj nữa k các cụ nhỉ
Chúc mừng bác, e sang thứ 2 này mới xuống lấy hsơ, của e để từ mùng 5/12, bi h xuống lấy chắc ăn rồi các bác nhỉ?

kienkid

Xe container
Tròn 1 năm tham gia tổ lái trên OF. Thu hoạch cũng được vài bồ tri thức. Trân trọng cảm ơn all các bác. Chúc PC ngày càng lớn mạnh đúng như cái tên của nó: MÃI LÀ NIỀM TỰ HÀO...
Chưc mừng thầy ná :21:

Cerato-6134

Xe container
Hàng của các bác QN đã về kho nhà em rồi nhé, lọc gió, lọc dầu, lọc xăng, gioăng cửa, bóng đèn, vít.
Cơ mà em chửa thanh toán cho Giàng đâu, các bác xem của ai cái gì thì thanh toán trực tiếp cho CT giúp em nhé.
Hình như có bác Phivu đang cần lọc gió gấp nên bác DongBac xem đầu tuần có nhờ người qua TVV ship đc ko, ko thì sms cho em địa chỉ cơ quan bác, mai em qua bưu điện gửi bưu kiện cho các bác ạ.

Quan3d

Xe tăng
Hàng của các bác QN đã về kho nhà em rồi nhé, lọc gió, lọc dầu, lọc xăng, gioăng cửa, bóng đèn, vít.
Cơ mà em chửa thanh toán cho Giàng đâu, các bác xem của ai cái gì thì thanh toán trực tiếp cho CT giúp em nhé.
Hình như có bác Phivu đang cần lọc gió gấp nên bác DongBac xem đầu tuần có nhờ người qua TVV ship đc ko, ko thì sms cho em địa chỉ cơ quan bác, mai em qua bưu điện gửi bưu kiện cho các bác ạ.
Hàng của e bác nhận hộ e luôn được hông? Có 1 em lọc gió, hnào hàng cam của bác Nghĩa về bác nhận hộ e luôn, để hnào chuyển về 1 thể được ko ạ?

Landaucuoivo2

Xe tăng
Chúc chi hội trưởng luôn phong độ, là tấm gương sáng để anh em trong hội và các sinh viên nữ chạy theo mệt nghỉ nhá. Thầy làm sao năm sau chi hội Nhổn phải oách hơn chi hội VT nhá
Thanks cụ Xoắn. Đề nghị cụ không manh động. King nổi Rận đới...:))

Cerato-6134

Xe container
Hàng của e bác nhận hộ e luôn được hông? Có 1 em lọc gió, hnào hàng cam của bác Nghĩa về bác nhận hộ e luôn, để hnào chuyển về 1 thể được ko ạ?
Lọc gió cuả PC VT chưa có hàng bác ạ, CT bảo lần này cả chợ có 2 cái CT gom hết rồi, các bác thư thư chút vì chuyến này ưu tiên PC QN.
Bác cứ yên tâm, hàng VT về e sẽ gom hết để tết về 1 chuyến.

Landaucuoivo2

Xe tăng
Vợ em vừa đi đăng kiểm được rồi các bác ạ. Câu chuyện đi đăng kiểm vừa bực vừa buồn cười!
Chúc mừng cụ. Viết thành văn tự đi để anh em còn học vào chỗ hỏi...:D hay là lại phải raquan hử cụ :P

Quan3d

Xe tăng
Lọc gió cuả PC VT chưa có hàng bác ạ, CT bảo lần này cả chợ có 2 cái CT gom hết rồi, các bác thư thư chút vì chuyến này ưu tiên PC QN.
Bác cứ yên tâm, hàng VT về e sẽ gom hết để tết về 1 chuyến.
Đúng là CT ưu tiên roài, e nhớ là e xếp gạch đầu tiên về cái lọc gió thì phải? Có hàng thì bác nhận hộ e nhé. Thứ 2 e xuống số 5 ngọc hồi lấy hsơ gốc, ko biết có kịp giao lưu với bác ly cafe ko nhỉ? E xuống đó tầm 9h.

Kia_Pride_92

Xe hơi
khi nào đi Thái cho e ké với nhé, mà e hỏi cụ là cụ "kia_pride92" là cụ nào vậy? cũng ở QN à? e chả thấy cụ ấy giới thiệu chi cả mà đã muốn bay ngay vào face PC roài.
Em ở Hải Phòng cụ ah. Và có thg xuyên vô Hà Nội. Em k có nhiều time ol. Lần mò tìm đc hội mình về V2 của em. Em cũng gà về khoản xe cộ,máy móc,kỹ thuật. Thấy mọi rôm rả nên muốn hỏi nhờ các cụ. Chứ em đâu có biết phải giới thiệu cụ thể. Nên mong các bác có gì chỉ giáo em với. V2 pride của em nó đang xuống capa trầm trọng. Máy móc thì vẫn ok nhưng nội thất em nó xuống lắm r. Muốn tìm mua một vài đồ về thay cho em nó khá hơn chút thôi ạ

ngominhson

Xe buýt
Các bác đã từng đấu công tắc gạt mưa INT cho em hỏi ít kinh nghiệm với ạ. Em thay mấy con tụ trên bộ INT đã chế của bác [@ramada;83143] và đã cháy hôm trước do em đấu nhầm dây. Giờ cứ đấu vào thì nó lại cháy cầu chì, vậy là toi hẳn rồi phải không các bác? Bác râmda có ở gần khu vực Nguyễn Khánh Toàn không ạ? Để hôm nào em nhờ bác múc nốt bộ còn lại.
Cảm ơn các bác ạ.

bluestar2006

Xe container
Đúng là CT ưu tiên roài, e nhớ là e xếp gạch đầu tiên về cái lọc gió thì phải? Có hàng thì bác nhận hộ e nhé. Thứ 2 e xuống số 5 ngọc hồi lấy hsơ gốc, ko biết có kịp giao lưu với bác ly cafe ko nhỉ? E xuống đó tầm 9h.
Hàng về VT chưa tập kết đủ cơ mà bác, trong đó có 1 cái lọc gió của bác đang ở kho của em :D

Chỉnh sửa cuối:

dongbaclangtu

Xe điện
Em cảm ơn bác [@bluestar2006;2539] và bác [@Cerato-6134;69799] !
Vài hôm nữa em của em nó lên sẽ ôm về cho chúng em.

vuahung105

Xe container
Các bác đã từng đấu công tắc gạt mưa INT cho em hỏi ít kinh nghiệm với ạ. Em thay mấy con tụ trên bộ INT đã chế của bác [@ramada;83143] và đã cháy hôm trước do em đấu nhầm dây. Giờ cứ đấu vào thì nó lại cháy cầu chì, vậy là toi hẳn rồi phải không các bác? Bác râmda có ở gần khu vực Nguyễn Khánh Toàn không ạ? Để hôm nào em nhờ bác múc nốt bộ còn lại.
Cảm ơn các bác ạ.
e nghĩ là bác đấu nhầm dây rồi.
bác tả lại cách đấu xem sao?

dongbaclangtu

Xe điện
Bác [@ngominhson;42331] gá vào rồi ảnh để các bác ấy xem cho.

Cerato-6134

Xe container
Dạ vâng, e đợi chuyến sau được mà. CT cứ ưu tiên phát triển mem mới ạ.
Sorry CT và bác Độ, tại em thấy CT gửi cho lão Phốt mất cái phớt git nên tưởng hàng VT mới có mỗi thế.
Mà thấy CT ưu tiên QN là em cũng...lo lắm đấy Lão...Nông Tri Điền ạ :D

kienkid

Xe container
Chúc mừng cụ. Viết thành văn tự đi để anh em còn học vào chỗ hỏi...:D hay là lại phải raquan hử cụ :P
Em bắt đầu từ nhà đi đến trạm đăng kiểm. Trên đường đi thì gặp vài chốt xxx mà xe em thì hết đăng kiểm nên tim cứ run bần bật khi nhìn thấy các anh ấy và khi các anh ấy cứ ghờm ghờm vợ mình là mặt em lại biến sắc. Đi rất sớm nên bảo vệ ko cho vào, e phải đợi ở ngoài tranh thủ làm mấy ly cà phê và alo gọi phao cứu trợ...