Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 82 - Mãi là Niềm tự hào

Website
tuantattoostudio.com
các cụ cho e hỏi tí , chả là e mua con kia pride không chính chủ , nhưng k tìm đc chủ cũ , giờ e muốn đăng ký lại chính chủ và đổi màu sơn xe thì thủ tục cần có là gì và mất thời gian bao nhiêu lâu ạ , mong các cụ chỉ giáo với ạ

bluestar2006

Xe container
Chợ giời cái này hay bán ở hàng nào vậy CT, để hôm nào em lượn, nếu có hàng for camry thì để dành cái hịn kia cho bác Thinhquoc ạ.
Cái hàng chốt vít chếch chếch nhà Vinh Hương đó bác, họ bán cả khoen (5k) và cả chốt mở cửa (10k) bác ạ

Landaucuoivo2

Xe tăng

thinhquocltd

Xe tăng
Dậy nào!!!!!
Hôm nay trời đẹp, các chi hội chúng ta chỉnh trang độ xe đón tết tây nào......
@ các ofer cuâ pride: chi hội Bắc Kan đang thi công 1 đề tài biến cd5 thành sup ofroat, đề tài này do bác Thi nhà mình desing và thiết kế, bác quỳnh nhà e thi công, sắp trình làng rồi, sẽ rất tự hào các bác nhé. Ah e xũng tham gia vào phần chọn màu sơn ná....hiiiiii màu giống cuat thầy lần đầu....
P/s vì vừa thiết kế vừa thi công nên thời gian rất dài, nên đến khi xong sp e sẽ pot ảnh 1 thể cho đỡ nóng duột ạ.

vuahung105

Xe container
Dậy nào!!!!!
@ các ofer cuâ pride: chi hội Bắc Kan đang thi công 1 đề tài biến cd5 thành sup ofroat, đề tài này do bác Thi nhà mình desing và thiết kế, bác quỳnh nhà e thi công, sắp trình làng rồi, sẽ rất tự hào các bác nhé. Ah e xũng tham gia vào phần chọn màu sơn ná....hiiiiii màu giống cuat thầy lần đầu....
P/s vì vừa thiết kế vừa thi công nên thời gian rất dài, nên đến khi xong sp e sẽ pot ảnh 1 thể cho đỡ nóng duột ạ.
liệu bao giờ trình làng hả bác. sao bác k lôi ra để " đẽo cày giữa đường "?

vuahung105

Xe container
các cụ cho e hỏi tí , chả là e mua con kia pride không chính chủ , nhưng k tìm đc chủ cũ , giờ e muốn đăng ký lại chính chủ và đổi màu sơn xe thì thủ tục cần có là gì và mất thời gian bao nhiêu lâu ạ , mong các cụ chỉ giáo với ạ
mất 5 tuần, theo thông tư 12. bác chịu khó đọc lại cuối tập 81 có rất nhiều hướng dẫn cụ thể do các cụ nhà mình đã viết.

bluestar2006

Xe container
Chờ troc lao vuong oải quá, chủ tịch đi chợ thì tìm gương giúp em nhé.
Bác chả nói sớm, em vừa ở chợ về, mua mỗi 4 cái bóng đèn H4 Floser. Mà của bác nào 1 đôi ý nhỉ, ngoài bác Porsche :)

bluestar2006

Xe container
Em vừa alo hỏi thì hiện tại đã hết gương hàng hịn rồi bác cafe nhé. Bác lại chờ Trọc Lão Vương đi, trong lúc chờ có thể dán cái mặt gương cầu mini để dùng tạm cũng được đấy

67campha

Xe tăng
Dậy nào!!!!!
thương cho e nó. gặp phải toàn phù thủy bắt biến hình.
dưng mà "con hổ có trái tim chuột nhắt" thì hỏng cụ ah.
Liệu có làm thêm tăng áp hay siêu nạp, nạp cưỡng bức gì gì đó ko cụ???

xuanquanbmc99

Xe tăng
Ah, cái hàng này em đã mua vit và chốt tappi rồi ạ, em cám ơn CT ạ.
Bác mua thì găm hộ em ít chốt tappi nhé, em chuột bạch làm lại tappi bằng alumi vậy he he, chờ dự án của các cụ lâu quá nên nóng ruột òi

Chỉnh sửa cuối:

vuahung105

Xe container
Bác mua thì găm hộ em ít chốt tappi nhé, em chuột bạch làm lại tappi bằng alumi vậy he he, chờ dự án của các cụ lâu quá nên nóng ruột òi
có file rồi thì bác cắt thôi ah. dạo trước e phải mua thêm cái súng bắn ghim về chiến cho nhanh. hình như hơn tăm thì phải.

cafe sáng

Xe buýt
Em vừa alo hỏi thì hiện tại đã hết gương hàng hịn rồi bác cafe nhé. Bác lại chờ Trọc Lão Vương đi, trong lúc chờ có thể dán cái mặt gương cầu mini để dùng tạm cũng được đấy
Cảm ơn Chủ tịch, em lại réo troclaovuong vậy.

dongbaclangtu

Xe điện

Giàng xem hộ em cái chốt vít nhựa và cái rút ghế này có chỗ nào bán ko ạ?

Cerato-6134

Xe container
Chốt họ ko bán lẻ đâu, lấy cả túi 50k/100 cái bác ạ. Thi thoảng có hàng đóng túi 30k/50 cái.

ngominhson

Xe buýt
Em đang độ quả cốp điện, hiện tại có tí vướng mắc nhờ các bác giúp đỡ ạ.
Em đã tìm được chỗ lắp công tắc như thế này :

Có thể câu nguồn chỗ nào sau bảng cầu chì mà không bật công tắc vẫn mở được cốp không ạ?

Tháo cái mặt dưỡng và thấy mấy cái dây chờ này :

Các bác chỉ giúp em dây nào là dây từ cốp lên và dây nào cấp nguồn với ạ.

thêm một câu hỏi nữa là em mới chạy một quệt về thì phát hiện ra cái chụp cao su này bị rách. Nó là chụp thước lái phải không ạ? Em phải làm những gì với nó(thay và bảo dưỡng lại để hết ra dầu hay thế nào nữa?) và chi phí khoảng bao nhiêu ạ?

Cảm ơn các bác ạ

Chỉnh sửa cuối: