Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 81 - Mãi là Niềm tự hào

bluestar2006

Xe container
@ bác king: Bác có cumk lên kính sau bằng tay không ạ. Phía sau bên lái nhé. Để lại cho em với. cái của em nó bị mất hết zen của cái trục tay quay nên nó cứ bo=ị quay chong chóng. Mặc dù đã dùng long đen hãm mà không được
Nếu bị trục của compa thì có thể tìm bộ compa mới, giá không đắt lắm bác ạ. Còn bị mòn răng lỗ tay quay lại là vấn đề khác - bác có thể tìm ở hàng phá xe chắc có đấy.

67campha

Xe tăng
à các bác cho em hỏi giá bơm điện cắm tẩu thuốc bao tiền thì vừa miếng ạ? Hôm nọ em dạo chợ thấy có 2 loại, 1 loại 520k và 1 loại 620k. Em không biết giá thực tế để mặc cả. Theo các bác chơi loại này hay loại đạp chân tốt hơn?
Theo em thì mua loại đạp chân. e sợ bơm xong 1 bánh lại ko còn điện để đề thì toi. mà có mấy khi phải bơm đâu, mỗi lần đi rửa xe bảo các chú ấy kiểm tra bơm cho đủ cân là được. đầu tư như vậy e nghi là lãng phí.

Cerato-6134

Xe container
Theo em thì mua loại đạp chân. e sợ bơm xong 1 bánh lại ko còn điện để đề thì toi. mà có mấy khi phải bơm đâu, mỗi lần đi rửa xe bảo các chú ấy kiểm tra bơm cho đủ cân là được. đầu tư như vậy e nghi là lãng phí.
Khi cắm bơm phải bổ máy chứ bác Sún.

dân vận

Xe hơi
Các cao nhân ơi! Có cụ bảo để cho em cái xe nhưng em thấy nó chảy dầu ở đầu xe. Em chẳng biết nguyên nhân là sao. Vì từ trước đến giờ em mới đi xe máy. Các cụ cho em lời khuyên có nên múc không ợ

bluestar2006

Xe container
Có cái bơm trong xe rất tiện bác ạ. Hầu như không phải hạ bánh dự phòng xuống (trừ trường hợp rách to không nói).
Lúc dính đinh thì có cái bơm chân cũng là tốt. Còn bơm điện dùng được ở HN cũng bán 600k - 750K tùy loại ạ.

67campha

Xe tăng
Các cao nhân ơi! Có cụ bảo để cho em cái xe nhưng em thấy nó chảy dầu ở đầu xe. Em chẳng biết nguyên nhân là sao. Vì từ trước đến giờ em mới đi xe máy. Các cụ cho em lời khuyên có nên múc không ợ
cụ nào mà tư vấn được thì đúng là cao nhân luôn. em thề.

vuahung105

Xe container
Thiếu thông tin đầu vào hở cụ. Hay là em chụp cái ảnh post lên nhé?? Có phải là do máy lâu năm không cụ???
bác cứ cho một số kiểu ảnh để các cụ châm cứu cho bác thì mới chuẩn.

ngominhson

Xe buýt
Thiếu thông tin đầu vào hở cụ. Hay là em chụp cái ảnh post lên nhé?? Có phải là do máy lâu năm không cụ???
Cụ cứ làm hẳn một series ảnh lên cho các bác nhà mình phán. Hồi trước em mua xe cũng làm như thế. Thường thì vẫn có thể lấy được nếu giá hợp lý, cùng lắm là làm lại máy. Nếu giá rẻ mà bác lăn tăn vụ chảy dầu thì .... bán lại cho em để em làm :P

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Nếu bị trục của compa thì có thể tìm bộ compa mới, giá không đắt lắm bác ạ. Còn bị mòn răng lỗ tay quay lại là vấn đề khác - bác có thể tìm ở hàng phá xe chắc có đấy.
Chính là cái trục lắp tay quay giàng ạ
Nhưng em sợ không đúng loại.
Loại phá xe trong em nhiều lắm

Chỉnh sửa cuối:

thinhquocltd

Xe tăng
à các bác cho em hỏi giá bơm điện cắm tẩu thuốc bao tiền thì vừa miếng ạ? Hôm nọ em dạo chợ thấy có 2 loại, 1 loại 520k và 1 loại 620k. Em không biết giá thực tế để mặc cả. Theo các bác chơi loại này hay loại đạp chân tốt hơn?
Hôm nọ lên chợ Đông kinh có 2 laoji, 1 Van và 2 van e mặc cả thì 350k loại 1 van, 550k loai 2 van bác nhé, cắm tẩu thuốc hoặc kẹp ắc quy bơm ầm ầm tuy nhiên xẹp quá mà bơm ko lên thì bác kích bánh len cho khít với la zăng là ok. Dùng laoji này chiên nghiệp hơn laoji đạp chân bác ạ. Mình đi xe hơi mà....hjj

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Nộp tờ đơn có xác nhận của CA theo mẫu + 2 bộ cà SK,SM+đăng ký gốc+ Bản cam kết viết tay về việc sở hữu xe của mình nữa, mặc dù trong đơn có dòng cam kết đó rùi ("tránh trường hợp họ lại hành tiếp Bác ạ")
chờ sau 30 ngày hoặc họ có giấy hẹn thì cứ sau đó 1 ngày là xuống lấy thôi lúc này phải nộp biển cũ
Khi có hồ sơ rùi thì về tỉnh khai thuế và nộp
khi có biên lai nộp thuế thì nộp hồ sơ tại CA để được khám xe và bấm biển (có thể lấy biển luôn tuỳ tỉnh) rùi chờ lấy đăng ký theo giấy hẹn hoặc cũng có thế làm buổi sáng thì buổi chiều lấy
xong rùi đi đăng kiểm (Bác cứ mang đăng kiểm cũ nếu hết hạn đi lên tram đăng kiểm để hành, còn nếu vẫn còn hạn đăng kiểm thì cứ để đi và nếu xxx nó hỏi thì bẩn CT nhà Em bẩu cứ đi ạ hihiiii)
Em mới nộp hồ sơ xong, họ bảo 33 ngày nữa quay lại làm việc.
Chỗ Long biên mấy vị cà biển số đòi 300K, mặc cả mãi không được nên thôi làm cho nhanh, đúng là nhìn nó cà số mà đơn giản quá, ở nhà mình không để ý không biết làm cho nhanh lại đỡ mất tiền.
Khi nộp em không kẹp 200K vào không biết sau xxx có hành hạ gì không

Hi vọng là hồ sơ suôn sẻ

Chỉnh sửa cuối:

vuahung105

Xe container
Hôm nọ lên chợ Đông kinh có 2 laoji, 1 Van và 2 van e mặc cả thì 350k loại 1 van, 550k loai 2 van bác nhé, cắm tẩu thuốc hoặc kẹp ắc quy bơm ầm ầm tuy nhiên xẹp quá mà bơm ko lên thì bác kích bánh len cho khít với la zăng là ok. Dùng laoji này chiên nghiệp hơn laoji đạp chân bác ạ. Mình đi xe hơi mà....hjj
e thử thì thấy đạp chân lại nhanh hơn cả bơm điện cụ ah. chân lại toa hơn

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Em mới nộp hồ sơ xong, họ bảo 33 ngày nữa quay lại làm việc.
Chỗ Long biên mấy vị cà biển số đòi 300K, mặc cả mãi không được nên thôi làm cho nhanh, đúng là nhìn nó cà số mà đơn giản quá, ở nhà mình không để ý không biết làm cho nhanh lại đỡ mất tiền.
Khi nộp em không kẹp 200K vào không biết sau xxx có hành hạ gì không.
Hi vọng là hồ sơ suôn sẻ
Nếuxxx xem hồ sơ mà viết giấy hẹn rồi thì vô sờ tư đi bác ạ. Chỉ còn chờ xác minh thôi