Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 79 - Mãi là Niềm tự hào

hunganh700

Xe tải
nói thật là e cũng ứ hiểu đc tại sao bác đổi sang 323. morning, gezt... mà lại quay trở lại CD5 . ( nếu chỉ là vấn đề tài chính thì đơn giản ) nếu k phải thì hy vọng bác chia sẻ. vì e biết là nhiều bác trong nhà mình cũng lấu đó làm mục tiêu ???? tại sao nhể ???
Em xin trình bày ngắn gọn như sau:
1. Lên đời xe thì ai cũng mong muốn, đó là lý do rất chính đáng và là động lực rất tốt để phấn đấu.
2. Trừ khi lên hẳn xe sang thì sẽ thấy rõ sự khác biệt lớn về mọi mặt, còn lại thì rau dưa, cỏ lá, ko hơn nhau nhiều, các tính năng hiện đại này nọ ko phải là cái em bị khuất phục.
3. Em hay về quê, ngõ nhỏ nên xe to dài xoay trở vất vả, em muốn mít ngắn, mà mấy cái xe kia nửa nam nửa nữ, em ko thích, e thích CD5 chỉ nam lái.
4. Cái xe với em chỉ phục vụ đi làm ngày 5km, thi thoảng đi loanh quanh, ko phải là tài sản hay trang sức.
5. Em yêu cả kiểu dáng, hiệu quả sử dụng và thấy vui khi cầm lái, cả khi lọ mọ lau chùi, tháo lắp cái nọ cái kia. Cảm giác sở hữu CD5 làm e vui hơn.
P/S: Em đổi xe ko phải vì vấn đề tài chính, dư 200tr e chả làm gì, nhưng nếu dư 2 tỷ ko có ý định gì thì e sẽ mua xe khác.

Chỉnh sửa cuối:

Cerato-6134

Xe container
này thì móc khóa 5 năm 1 chặng nè:
Thế này có sợ dài quá ko bác
Có mấy mẫu tham khảo, 1 mặt có thể dùng chữ Pride's club 5th Anniversary nhưng chia thành 2 dòng, mặt kia là logo PC.

Hay là làm thế này để khơi dậy cuộc chiến đuôi cộc, đuôi dài :D

thinhquocltd

Xe tăng
Võ câu bài đây.

vuahung105

Xe container
Em xin trình bày ngắn gọn như sau:
1. Lên đời xe thì ai cũng mong muốn, đó là lý do rất chính đáng và là động lực rất tốt để phấn đấu.
2. Trừ khi lên hẳn xe sang thì sẽ thấy rõ sự khác biệt lớn về mọi mặt, còn lại thì rau dưa, cỏ lá, ko hơn nhau nhiều, các tính năng hiện đại này nọ ko phải là cái em bị khuất phục.
3. Em hay về quê, ngõ nhỏ nên xe to dài xoay trở vất vả, em muốn mít ngắn, mà mấy cái xe kia nửa nam nửa nữ, em ko thích, e thích CD5 chỉ nam lái.
4. Cái xe với em chỉ phục vụ đi làm ngày 5km, thi thoảng đi loanh quanh, ko phải là tài sản hay trang sức.
5. Em yêu cả kiểu dáng, hiệu quả sử dụng và thấy vui khi cầm lái, cả khi lọ mọ lau chùi, tháo lắp cái nọ cái kia.
P/S: Em đổi xe ko phải vì vấn đề tài chính, dư 200tr e chả làm gì, nhưng nếu dư 2 tỷ ko có ý định gì thì e sẽ mua xe khác.
he he, thanks bác, em thoả chí tò mò roài :-bd
em cũng đi phấn đấu có 2 tỷ đây :-bd

vuahung105

Xe container
Thế này có sợ dài quá ko bác
Có mấy mẫu tham khảo, 1 mặt có thể dùng chữ Pride's club 5th Anniversary nhưng chia thành 2 dòng, mặt kia là logo PC.

Hay là làm thế này để khơi dậy cuộc chiến đuôi cộc, đuôi dài :D
em thích cái hình elip kia - nhưng thích chất liệu bằng cao su cơ -để đi xóc nó không loảng xoảng vào xe .
treo cạp quần - đi đêm ló không bị lộ :-bd

Cerato-6134

Xe container
em thích cái hình elip kia - nhưng thích chất liệu bằng cao su cơ -để đi xóc nó không loảng xoảng vào xe .
Da cá SẤU nhá, kiểu lày lày nhưng vứt cái honda kia đi, in lên da luôn nhể, nhưng sợ tuổi thọ ko cao lão ak

thinhquocltd

Xe tăng
Da cá SẤU nhá, kiểu lày lày nhưng vứt cái honda kia đi, in lên da luôn nhể, nhưng sợ tuổi thọ ko cao lão ak
In chỉ là võ của mấy ông làm in & quảng cáo vớ vỉn.....
Còn ông làm quà tặng nó phải dư là mẫu hoặc là ép nhiệt nhá cho chữ nổi lên nhá.....

Cerato-6134

Xe container
In chỉ là võ của mấy ông làm in & quảng cáo vớ vỉn.....
Còn ông làm quà tặng nó phải dư là mẫu hoặc là ép nhiệt nhá cho chữ nổi lên nhá.....
Đúng òi, 5 năm cơ mà, phải làm cho ra tấm ra món bác nhể.

vuahung105

Xe container
chuẩn đấy, ít nhất thì ló cũng hoành như lày chứ :-bd
chả mấy khi mới có dịp 5 năm nhể ????

ramada

Xe điện
chuẩn đấy, ít nhất thì ló cũng hoành như lày chứ :-bd
chả mấy khi mới có dịp 5 năm nhể ????
Mẫu dư này là ngon roài
Theo em, cứ làm cái logo PC hoành tráng nhất, nổi bật nhất. Còn dòng chữ 5th years.... thì làm bé hơn, bên dưới, lệch sang phải chút xíu

YORK

Xe tăng
Không riêng gì vua đâu nhá, Cé này, Dím này, Phốt này..........hí hí

Landaucuoivo2

Xe tăng