Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 79 - Mãi là Niềm tự hào

thinhquocltd

Xe tăng
Sơn cản trước và sau xe em vừa sơn mới song đã bị nổ, nhìn cáu quá. Ra hỏi gara chúng bảo sơn lên nhựa khó sơn. Giờ sơn loại gì bền hay là dán decan nhỉ các cụ?
Nó trốn công đoạn sơn lót nhựa bác ạ. Sơn lót này khá đắt mờ.

67campha

Xe tăng
Nó trốn công đoạn sơn lót nhựa bác ạ. Sơn lót này khá đắt mờ.
e sợ là mấy thằng thợ sơn nó không biết chứ không phaỉ nó trốn đâu. đắt rẻ gì cũng túi mình, xèng mình chứ có phải của chúng nó đâu.

Pride 1412

Xe tăng
mới có "mấy" hôm ko về mà leo mọi cả chưn.
dạo này PC nhà mềnh nhiều chuyện vui ghê, hết khoe v2 rùi lại cưới xin v2 ,các cụ chạ kiêng tháng cô hồn gì cả. hí hí...
xin chúc mừng cụ xoanquanbmc thía là lại vi vu ngon roài cụ nhể (mình đã thành người nhớn phải ko cụ?)
về em pride CD5 29L- 9357 thì e này đúng như CT nói là chưa từng ở nhà PC ngày nào cả, nhưng theo e đc biết thì đã từng là bạn của 1 mem PC ( đáng buồn là mem PC này đang bị bệnh T-Ư K-Y nặng lém nên dạo này ít xuất hiện). TTK hum nào tổ chức a e đến động viên ăn hỏi í nhầm thăm hỏi.
mà v2 bác DÍM nếu e ko nhầm thì đang ở cách trung tâm HN khoảng 25km ttheo hướng về Thái Nguyên (qua cầu đuống).
Cứ như cú vọ ấy nhỉ.
Em có cưn cá thu 1 nắng, cuối tuần này đi thăm lão Tự Kỷ nhá.
Em nằm đó không cười, không nói
Mặc cho anh rầu rĩ suốt ngày
Thu đã sang rồi, em mặc kệ
Mặc kệ anh, mặc kệ anh.

Các bác tiễn em nó lên Thái giúp em giải thoát với ạ.

Cerato-6134

Xe container
Em nằm đó không cười, không nói
Mặc cho anh rầu rĩ suốt ngày
Thu đã sang rồi, em mặc kệ
Mặc kệ anh, mặc kệ anh.

Các bác tiễn em nó lên Thái giúp em giải thoát với ạ.
Chia sẻ với bác.
Thế sáng thứ 7 cafe chém gió ở TH-NC hay Lê Văn Lương đi.
Đằng sau tòa nhà 34T, đường Nguyễn Thị Định có 1 quán cafe em ko nhớ tên mà nó làm như không gian mở, bởi vì làm trên đất cây xanh của KDT mà, chỗ đó em thấy ngồi cafe hay đấy. Các bác Nhổn có hưởng ứng ko.

hunganh700

Xe tải
Các bác hẹn hò nhau làm em sốt hết cả cỗ lòng. Cuối tuần này e về quê Hưng Yên, có bác nào loanh quanh TP. Hưng Yên giao lưu cái đê :)

Pride 1412

Xe tăng
Chia sẻ với bác.
Thế sáng thứ 7 cafe chém gió ở TH-NC hay Lê Văn Lương đi.
Đằng sau tòa nhà 34T, đường Nguyễn Thị Định có 1 quán cafe em ko nhớ tên mà nó làm như không gian mở, bởi vì làm trên đất cây xanh của KDT mà, chỗ đó em thấy ngồi cafe hay đấy. Các bác Nhổn có hưởng ứng ko.
Vâng, ngay sau tòa 34T và 24T, em chưa ngồi đó nhưng trông cũng đẹp ạ, chốt chỗ đó đi ạ, Phúc Thành garden

hunganh700

Xe tải

Cerato-6134

Xe container
Vâng, ngay sau tòa 34T và 24T, em chưa ngồi đó nhưng trông cũng đẹp ạ, chốt chỗ đó đi ạ, Phúc Thành garden
Chính xác là chỗ này đấy ạ, ông chủ quán này là 1 KTS, cũng thích hòa mình với thiên nhiên ạ.

Cerato-6134

Xe container
Em toàn đi Đại lộ TL - Đường CT trên cao - Pháp Vân - Cầu Giẽ - Yên Lệnh (để còn vít 100) bác ạ.
Thế thì bác nên đi thế này
Sơn Tây - Quốc lộ 32 - Phùng - Trôi - Nhổn - Mai Dịch - Đường CT trên cao - Pháp Vân - Cầu Giẽ - Yên Lệnh
Đường 32 giờ đi đẹp rồi, vẫn có đoạn vit 80 thoải mái, Pháp Vân - Cầu Giẽ bác vẫn tít 100 để thử cảm giác
Và quan trọng qua cái chỗ đỏ đỏ sẽ có nhiều niềm vui đấy ạ.
bác mà Ok trong khu giờ 8-10h sáng thì em sẽ chuyển về không phận Nhổn giao lưu ạ.

Landaucuoivo2

Xe tăng
Sơn Tây - Quốc lộ 32 - Phùng - Trôi - Nhổn - Mai Dịch - Đường CT trên cao - Pháp Vân - Cầu Giẽ - Yên Lệnh
Đường 32 giờ đi đẹp rồi, vẫn có đoạn vit 80 thoải mái, Pháp Vân - Cầu Giẽ bác vẫn tít 100 để thử cảm giác
bác mà Ok trong khu giờ 8-10h sáng thì em sẽ chuyển về không phận Nhổn giao lưu ạ.
Kìa bác Hunganh700 bác bắt nhời đi chứ.... Nhà cháu còn mài dao làm cỗ chứ... :D

hunganh700

Xe tải
Em thật, sáng thứ bảy e về thì bác chả phải vạch đường cho hươu chạy QL32 đâu, e phi đường đó ngay, nhưng e trốn đơn vị về luôn từ chiều thứ 6 rồi. Ông Cụ nhà e rất chi là tâm lý, mặc dù thứ 7 nhà mới làm giỗ, nhưng ông đã hẹn hò con cháu tối thứ 6 về, ông thịt con chó cho anh em, chú cháu đánh chén cho thoải mái, mai giỗ thì làm cơm cúng với mời khách thôi, ko bù khú rượu chè gì nữa vì còn phải tham gia giao thông.

Landaucuoivo2

Xe tăng
Em thật, sáng thứ bảy e về thì bác chả phải vạch đường cho hươu chạy QL32 đâu, e phi đường đó ngay, nhưng e trốn đơn vị về luôn từ chiều thứ 6 rồi. Ông Cụ nhà e rất chi là tâm lý, mặc dù thứ 7 nhà mới làm giỗ, nhưng ông đã hẹn hò con cháu tối thứ 6 về, ông thịt con chó cho anh em, chú cháu đánh chén cho thoải mái, mai giỗ thì làm cơm cúng với mời khách thôi, ko bù khú rượu chè gì nữa vì còn phải tham gia giao thông.
Thôi xong..... bác Cé ợ. Không bắt được con gà này roài... :P

Landaucuoivo2

Xe tăng
Bác lần đầu cưới vợ thứ 2 :) Ở Nhổn nhé. E sẽ sớm bắt đc bác cho xem.
Nhà cháu cũng lượn lờ mạn Sơn Tây suốt đới ... Khu Viện 105 nhoé... Mít nhà cháu đây ợ:

Có gặp thì bác cứ cho thèng lái chai 65 nhoé... :D

Chỉnh sửa cuối: