Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 76 - Mãi là Niềm tự hào

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com

Tuyết Ấm

Xe tải
10 năm nữa thì thầy lên hiệu trưởng roài, chỉ đến nhà thầy xin rượu biếu thôi chứ ai lại bem nick.
thầy landau chỉ phấn đấu lên trưởng khoa giáo dục thể chất thôi bác cé ạ

vuahung105

Xe container

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Chắc nước vào rồi bác à, bác để ý cổ bình xăng xem, hoặc cái dây dẫn phun nước kính trước, dây này thường vòng trên hộp lọc gió, mưa to nước chảy theo, rồi chảy nhỏ vào nắp lọc gió vào chế. Chỗ này em đệm vòng cao su rồi vặt chặt ốc lại tránh vào nước
Công nhận em cũng mới tháo chế rửa lại khoảng 3 tuần mà sao hôm nay tháo ra trong xăng nó lại có màu trăng trắng, như kiểu có keo. Để 1 lúc xăng chìm xuống và váng trắng nổi lên.
Nhìn như là "sperm" ấy

Pride 1412

Xe tăng
thẩm mỹ cát tường xong rồi chứ bác, cho mấy trăm ảnh ọt cho a e ngắm, V2 cụ đc suự quan tâm đặc biệt của PC đấy nhá.
Anh ui, cái vụ đk làm iem buồn phiền no nắng lắm ạ, chạ còn tâm trạng làm đẹp mấy.
cơ bản là cũng ổn ổn rồi ạ, chiều nay nổ máy - máy êm, điều hòa mát, vụ bù ga chế cháo okie rồi ạ. Mai em đánh bóng, T3 đi đăng kiểm ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Pride 1412

Xe tăng
CT ơi cái giảm thanh bô xe đây ạ:

Cerato-6134

Xe container
Anh ui, cái vụ đk làm iem buồn phiền no nắng lắm ạ, chạ còn tâm trạng làm đẹp mấy.
cơ bản là cũng ổn ổn rồi ạ, chiều nay nổ máy - máy êm, điều hòa mát, vụ bù ga chế cháo okie rồi ạ. Mai em đánh bóng, T3 đi đăng kiểm ạ.
Thứ 3 đi đăng kiểm, thứ 4 là lăn bánh băng băng trên đường HN và thứ 7 là bon bon vào SS, em thề.

Pride 1412

Xe tăng
Xilanh hàng taobao và tang trống phanh của bác Kid đây ạ:

Em quét gầm để che đi những vết sẹo của V2 em ạ:

Em cũng đua đòi thay đai cam và bi tì ạ:

Phanh trc thì thay đôi má phanh và láng lại đĩa thế này ạ

Terano

Xe tải
Lão Tè về thì lão Râm xuống thăm quê em! Rất cảm ơn các bác đã giành thời gian giao lưu với chi hội QN.
Mỗi điều là tự thấy chưa chu đáo với các bác nên áy náy thôi.
Đâu có, bác dongbac nhiệt tình với em quá ấy chứ, không có bác thì em lang thang cả đêm trong khu công nghiệp mất, được bác đưa đi dạo phố ngắm cảnh mỗi tội trời hơi tối :P nên không nhìn rõ lắm thôi, công nhận các em gái Quảng Ninh cũng xinh phết ạ :P

Em đây ạ, số iem không đc dùng hàng hịn ạ, CT săn hàng có 1 bên thì em nhường anh Tè nha, nhất anh đấy :D
Bác Tè@: Em lăp dù của bác vào xe em rồi, ngon ạ, cái chỗ mà trc thợ họ hàn bị vỡ em dùng keo 2 TP chắc đét roài ạ, tks bác nhé.
Bác SG về rồi em giải quyết cho bác cả cái gioăng ghế trước nhé, :D
Hehe có gì đâu bác, còn đang định tị với bác là bác chính ra được ưu tiên nhất PC nhóe, từ chủ tịch trở xuống anh em ra sức giúp xe bác ra đường, giờ bác cũng hỗ trợ em vụ doăng cửa nữa :) mong bác giải quyết xong sớm cái vụ đăng kiểm còn vi vu cùng anh em

Ko những thi lại, học laị mà mỗi lần như vậy yêu cầu phụ huynh đến gặp để trao đổi...bia với mồi thầy nhé, nhớ gọi cả em đấy.
Cé nhắc vụ này lại nhớ lại hồi em sinh viên đúng là "trẻ người non dạ" không chịu "mời" thầy đâm ra em thi lại triết ... 9 lần (nổi tiếng trường em luôn) :P

Xilanh hàng taobao và tang trống phanh của bác Kid đây ạ:
Phanh trc thì thay đôi má phanh và láng lại đĩa thế này ạ
Ấy cho em hỏi cái ảnh cuối này cái ốc này hình như hơi nát roài phải không ạ? cụ độ ngay cho em con ốc khác không lại văng bố lốp ra đường như em nhóe

dongbaclangtu

Xe điện
Đâu có, bác dongbac nhiệt tình với em quá ấy chứ, không có bác thì em lang thang cả đêm trong khu công nghiệp mất, được bác đưa đi dạo phố ngắm cảnh mỗi tội trời hơi tối :P nên không nhìn rõ lắm thôi, công nhận các em gái Quảng Ninh cũng xinh phết ạ :P
Nhà nghỉ đó đc ko bác? Em ko để ý nhưng vợ em bảo nhiều em xinh xắn hay ra vào đó lắm, em quên ko dặn bác cận thận =))

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Achentina 1 không rùi

Cerato-6134

Xe container
Argen dẫn bàn rùi bác In nhé.

trongc

Xe tăng
Nhà nghỉ đó đc ko bác? Em ko để ý nhưng vợ em bảo nhiều em xinh xắn hay ra vào đó lắm, em quên ko dặn bác cận thận =))
Ớ nhà nghỉ nào thía bác để lúc nào có dịp vào thì e qua nghỉ :D

Pride 1412

Xe tăng

Cerato-6134

Xe container
Oái oái, Nhím ơi hai con rắn này rủ nhau đi săn đêm này.

Cerato-6134

Xe container
Iem đang ốp hearphone nghe bài when you believe của Mcarey ạ :D
Chuyển sang nghe Tôi là tôi của Quách Thành Danh đê:
Vì tôi luôn là tôi, chớ mong đổi thay tôi làm giề, dán tem đăng kiểm đê, chất vấn giề.

Pride 1412

Xe tăng
Ấy cho em hỏi cái ảnh cuối này cái ốc này hình như hơi nát roài phải không ạ? cụ độ ngay cho em con ốc khác không lại văng bố lốp ra đường như em nhóe
Ô thế ạ, căng nhỉ, lúc đó là chưa lắp láp gì vào, mai em bảo họ check lại, tks bác Tè nha :D
Liên quan đến cái văng bánh ở 2 bánh sau có 2 cái trục tamlet của em 1 bên bị cháy ren và có 1 cái gioăng để siết bánh vào khi chạy trc của em họ lắp ngược, cái này các bác đi bảo duong phanh cần lưu ý nhé, hum trc bên chiên môn có bác ở BK tí bay bánh ra ngoài do trục tamlet này đấy ạ.
1 cái nữa là cái chụp moay ơ bánh sau, của em trc cũng bay đau mất, giờ mua không có nên mang cả bát đi thợ cơ khí tiện lại đấy ạ.