Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 76 - Mãi là Niềm tự hào

nhim07

Xe tăng
Em like!
Em nghĩ rằng ko có ai ở đây phải chịu trách nhiệm hay bị áp lực lo cho mọi người. Tất cả đều trên tinh thần tự nguyện và tất cả đều phải có trách nhiệm chung với chuyến đi. Bác Ce và bác Kiên ko phải là nhà tổ chức tour nên giả sử có điều gì ko đc như ý mình muốn thì chúng ta vẫn PHẢI vui vẻ chấp nhận, vì các bác ấy đã làm hết sức mình, với tinh thần trách nhiệm cao nhất.
Em hay nghĩ như thế với các chuyến đi tự tổ chức cho nó nhẹ nhàng :)
Like. Like. Like...

Cerato-6134

Xe container
Em like!
Em nghĩ rằng ko có ai ở đây phải chịu trách nhiệm hay bị áp lực lo cho mọi người. Tất cả đều trên tinh thần tự nguyện và tất cả đều phải có trách nhiệm chung với chuyến đi. Bác Ce và bác Kiên ko phải là nhà tổ chức tour nên giả sử có điều gì ko đc như ý mình muốn thì chúng ta vẫn PHẢI vui vẻ chấp nhận, vì các bác ấy đã làm hết sức mình, với tinh thần trách nhiệm cao nhất.
Tks lão đã động viên.
Các bác nhà mình mà ủng hộ thì mỗi năm PC đều tổ chức được ít nhất 3 lần phượt tập thể: Du Xuân - Vào Hạ và SN PC ạ.

bluestar2006

Xe container
Em đi chợ về, sâu ít hàng họ (chưa có hàng của bác Cé nhé - vì chưa vội)

Zoom kỹ hàng đặc biệt cho sự yên tâm của bác Xoắn (bây giờ không có hàng mới nhé, nhưng cái này còn khá mới). Giá rổ thì bác Xoắn cũng yên tâm luôn.

Còn đây là hàng độc dược, hiếm, giá cũng hịn theo mức hịn của hàng :D

Cerato-6134

Xe container

Zoom kỹ hàng đặc biệt cho sự yên tâm của bác Xoắn (bây giờ không có hàng mới nhé, nhưng cái này còn khá mới). Giá rổ thì bác Xoắn cũng yên tâm luôn.

Hic, đúng là Chủ tịch.
Mà em quên mất là hnay F1 nhà CT thi đại học cơ mà nhỉ.

ZINGGE

Xe tăng
Chìa Carens bác cho em cái hình thì tốt, để hôm nào đi làm chạy qua xetoancau lấy (nếu có thì rẻ nhất).
Còn bạt che thì bác nghiên cứu giải pháp tốt hơn, có thể cũng rẻ hơn, đó là tấm chống nóng Cát tường. Bác vẫn cần bạt thì em vẫn tìm mua cho bác, nhưng cái đó chống nóng rất kém
Dạ nó dư này CT ạ.

. Hiện tại nó đang bị mất cái nút ấn bằng cao su bên ngoài ạ( em khóa , mở toàn chọt bằng que thôi ạ) . Còn cái áo thì để em che cho khỏi bụi thôi ạ, vậy bác cứ nhặt hộ em 1 cái với ạ.

bluestar2006

Xe container
Hic, đúng là Chủ tịch.
Mà em quên mất là hnay F1 nhà CT thi đại học cơ mà nhỉ.
F1 thi xong xuôi, em đón về nhà rồi mới đi chợ đấy bác ạ :)

Mà hàng của mợ Tuyết (cái hộp to nhất) nếu vội thì các bác VT điều người VC qua em lấy nhé.

Chỉnh sửa cuối:

bluestar2006

Xe container
Dạ nó dư này CT ạ.

. Hiện tại nó đang bị mất cái nút ấn bằng cao su bên ngoài ạ( em khóa , mở toàn chọt bằng que thôi ạ) . Còn cái áo thì để em che cho khỏi bụi thôi ạ, vậy bác cứ nhặt hộ em 1 cái với ạ.
Ô giống y chang của KM rồi. Cái này sẵn hàng for KIA, nhưng dùng tốt, giá hôm trước em mua hộ 120K, rẻ hơn nhiều so với mấy bác rao ở chợ Giời bác ạ.

Chỉnh sửa cuối:

ZINGGE

Xe tăng
Em like!
Ơ cái lão này hay nhỉ, chỉ được cái nói... Chuẫn. Like=D>=D>

Cerato-6134

Xe container
F1 thi xong xuôi, em đón về nhà rồi mới đi chợ đấy bác ạ :)

Mà hàng của mợ Tuyết (cái hộp to nhất) nếu vội thì các bác VT điều người VC qua em lấy nhé.
F1 thi trường gì vậy ạ. Chúc cháu đạt kết quả tốt ạ.
Sau quả này ko biết đã đủ đk để CT kết nạp vào PC ko nhỉ.

ZINGGE

Xe tăng
Ô giống y chang của KM rồi. Cái này sẵn hàng for KIA, nhưng dùng tốt, giá hôm trước em mua hộ 120K, rẻ hơn nhiều so với mấy bác rao ở chợ Giời bác ạ.

Vậy CT nhặt hộ em luôn với ạ. Ngon quá, mà hôm nay của em chưa có GX hịn hả CT ơi, em nhìn không thấy ạ.

bluestar2006

Xe container
Vậy CT nhặt hộ em luôn với ạ. Ngon quá, mà hôm nay của em chưa có GX hịn hả CT ơi, em nhìn không thấy ạ.
Đằng nào bác cũng sẽ nhận hàng ở SS, nên chìa khóa để sang tuần em lấy (xetoancau ở gần cơ quan em)
Cái mục kia giờ cũng hiếm đấy ạ, nhưng của bác thì không lo đâu :D

ZINGGE

Xe tăng
Đằng nào bác cũng sẽ nhận hàng ở SS, nên chìa khóa để sang tuần em lấy (xetoancau ở gần cơ quan em)
Cái mục kia giờ cũng hiếm đấy ạ, nhưng của bác thì không lo đâu :D
Dạ vâng. Thế thì em yên tâm và đợi nhận quà ở SS ạ. Cảm ơn CT nhiều ạ.

Chỉnh sửa cuối:

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
@ Giàng. Sáng nay em gọi điện cho giàng mà không được. Thì ra giàng đưa cháu đi thi. Chúc cháu đạt kết quả tốt.
Sáng nay em lại lọ mọ tháo CHK ra kiểm tra và chỉnh cho xăng vào CHK ít đi (Hiện tại đang gần đầy mắt báo xăng).
Khi tháo chế ra em dốc xăng ở trong chế ra thì nó ra xăng và có chất gì trắng trắng giống như sơn ấy. sau khi đỏ ra nó nổi lên thành mảng. Chắc hôm rồi đi nông cống đổ phải xăng lởm.
Em cũng thay luôn lọc xăng (Lọc trước cũng mới thay). Tuy nhiên khi lắp vào máy nổ vẫn chưa được êm, thi thoảng vẫn lụp bụp. Em chỉnh lại bộ chia điện đẩy gần hết ra phía ngoài két nước thấy máy êm hơn và đỡ lụp bụp hơn.
Hiện tại em đang theo dõi. có gì báo cáo lại các bác.
À. Mấy hôm nay xe em có hiện tương sau:
Nhiều khi đề phát nổ luôn, Nhưng thi thoảng lại rất khó nổ, đặc biệt là buổi sáng và mưa (Nhưng lúc bị, lúc không).
Khi đề có đạp ga nấy chứ đạp ga nữa thì nó cũng không nổ và khi đã nổ thì chân ga coi như không có tác dụng nó cứ cà giật một lúc sau đó nóng máy lại ngon lành.
Và có hiện tượng ống bô ra nước kèm theo muội đen rất nhiều.
Các bác chẩn đoán bệnh hộ em với.
(Em đang chỉnh lại CHK và đang theo dõi xem thế nào)

Cerato-6134

Xe container
@ Giàng. Sáng nay em gọi điện cho giàng mà không được. Thì ra giàng đưa cháu đi thi. Chúc cháu đạt kết quả tốt.
Sáng nay em lại lọ mọ tháo CHK ra kiểm tra và chỉnh cho xăng vào CHK ít đi (Hiện tại đang gần đầy mắt báo xăng).
Khi tháo chế ra em dốc xăng ở trong chế ra thì nó ra xăng và có chất gì trắng trắng giống như sơn ấy. sau khi đỏ ra nó nổi lên thành mảng. Chắc hôm rồi đi nông cống đổ phải xăng lởm.
Em cũng thay luôn lọc xăng (Lọc trước cũng mới thay). Tuy nhiên khi lắp vào máy nổ vẫn chưa được êm, thi thoảng vẫn lụp bụp. Em chỉnh lại bộ chia điện đẩy gần hết ra phía ngoài két nước thấy máy êm hơn và đỡ lụp bụp hơn.
Hiện tại em đang theo dõi. có gì báo cáo lại các bác.
À. Mấy hôm nay xe em có hiện tương sau:
Nhiều khi đề phát nổ luôn, Nhưng thi thoảng lại rất khó nổ, đặc biệt là buổi sáng và mưa (Nhưng lúc bị, lúc không).
Khi đề có đạp ga nấy chứ đạp ga nữa thì nó cũng không nổ và khi đã nổ thì chân ga coi như không có tác dụng nó cứ cà giật một lúc sau đó nóng máy lại ngon lành.
Và có hiện tượng ống bô ra nước kèm theo muội đen rất nhiều.
Các bác chẩn đoán bệnh hộ em với.
(Em đang chỉnh lại CHK và đang theo dõi xem thế nào)
Hôm trc CT giải đáp cho bác nào là sáng ra khó nổ phát đầu, nhưng đã nổ rồi thì từ phát thứ 2 lại ngon lành là do muội bám vào đầu bugi đúng ko bác nhỉ, liệu xe bác có phải do thế ko nhỉ.

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Hôm trc CT giải đáp cho bác nào là sáng ra khó nổ phát đầu, nhưng đã nổ rồi thì từ phát thứ 2 lại ngon lành là do muội bám vào đầu bugi đúng ko bác nhỉ, liệu xe bác có phải do thế ko nhỉ.
không phải hiện tượng này bác ạ. Mà sáng nổ vẫn ngon lành. nhưng hôm bị, hôm không và khôn kể sáng hay tối. Nó như kiểu bị ma nhập hehe

Chỉnh sửa cuối:

vuahung105

Xe container
không phải hiện tượng này bác ạ. Mà sáng nổ vẫn ngon lành. nhưng hôm bị, hôm không
nghe tả giống hiện tượng xăng có nước ấy nhi? bác thaylocọc, rửa chế rồi,hy vọng sẽ hết thôi.