Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 61 - Mãi là Niềm tự hào

bluestar2006

Xe container
KinhHung ơi kiếm giúp em 02 công tắc lên xuống kính để lắp vào khu mặt taplo nhé. Hậu tạ King nhé.
Cái này hàng KIA cũ thì cũng may ra kiếm được ở HN, nhưng giá đắt đấy bác ạ. Hàng lô của TQ thì có và rẻ hơn, còn hàng tháo xe khác thì bác cứ nhờ bác Zingge, bác inquocsu ạ :D

Landaucuoivo2

Xe tăng
Cái này hàng KIA cũ thì cũng may ra kiếm được ở HN, nhưng giá đắt đấy bác ạ. Hàng lô của TQ thì có và rẻ hơn, còn hàng tháo xe khác thì bác cứ nhờ bác Zingge, bác inquocsu ạ
:D
Cám ơn cụ Chủ tịch ah. Em test lại đã có khi vẫn lắp vừa. Trước đây em lắp ở tapbi, giờ em muốn chuyển lên khu mặt taplo cụ ợ.

dongbaclangtu

Xe điện
Chủ tịch inbox cho em xin số tiền đã bị em "chiếm dụng" để tý em chuyển khoản với ạ!

xuanquanbmc99

Xe tăng
Em chỉ lấy miếng sắt hình tam giác lắp ở phía trong xe thôi ạ. Mà không bác cứ gửi cả cũng được. Em xem có làm được gì không. Nhưng khi nào bác vào thanh mang cũng được, cái này cũng chưa cần lém.
Thế thước lái của bác bị làm sao
Vâng, thôi cứ để hôm nào em ra bến xe gửi về cho cụ cho nó nóng vì cũng chưa biết khi nào em vào TH đc. Thước lái của em bị giơ qúa nên các cụ bẩu thay, mà xem có cái nào cũ thì đỡ xiền cụ ạ

bluestar2006

Xe container
Cám ơn cụ Chủ tịch ah. Em test lại đã có khi vẫn lắp vừa. Trước đây em lắp ở tapbi, giờ em muốn chuyển lên khu mặt taplo cụ ợ.
Trưa hôm qua T3 em bận việc ở xa nên không nghe được ĐT của bác gọi. Sozi bác nhé

xuanquanbmc99

Xe tăng
Đi Thái về các cụ nhà mềnh "sung" thật, chém cứ gọi là bão cấp đỉnh lun. He he...
@cụ xuanquan: nếu bác inquocsu ko lấy mặt gương thì cụ để lại cho nhà cháu nhoé, nhà cháu đang cần cái mặt gương bên lái ợ.
Ok cụ, caí mặt ý là bao gồm cả phần nhựa hả cụ

Landaucuoivo2

Xe tăng
Ko thấy bác vào chém là đoán đc có công vụ đặc biệt rồi.
Em tháo tung xe ra. Thợ thuyền nó nói Log điều hòa hỏng, em "hoang mang style" quá cầu cứu các cụ. Cụ York đã tư vấn rồi. E yên tâm hơn chút rồi cụ Chủ tịch ah. Hôm nào xong xuôi em sẽ ra mắt cụ Chủ tịch và các cụ nhóe.

PrideCD5

Xe buýt
Là đúng cái mặt soi được thôi bác, nó tháo ra được mà
CT ơi cho Em hỏi chút ạ
Hôm trước thằng cu em nó thấy bộ khoá tổng mà CT mua hộ ý, nó kết quá nên nó hỏi mua ở đâu
CT cho Em xi địa chỉ mua bộ khoá ấy để Em bảo nó đến đấy lấy
Thank CT nhiều ạ!

Porsche_CD5

Xe điện
CT ơi cho Em hỏi chút ạ
Hôm trước thằng cu em nó thấy bộ khoá tổng mà CT mua hộ ý, nó kết quá nên nó hỏi mua ở đâu
CT cho Em xi địa chỉ mua bộ khoá ấy để Em bảo nó đến đấy lấy
Thank CT nhiều ạ!
Mua ở đâu không đi ọp còn lâu mới nói :D

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Hàng của bác king và bác ra đây:Em đang để nguyên chưa vệ sinh nhìn hơi bẩn. Em đã thử motor lên kính vưỡn chạy ngon
Nguyên bộ ạ. Em ướm thử lắp kính sau vừa khít. Hè rỗi em sẽ chế kính sau điện.
Trong 2 motor này 1 cái kéo kính lên ngon lành, 1 cái đang bị kẹt ở dây tời vì bị rỉ, còn motor vuỡn ngon

Em kiếm được bộ công tắc lên xuống kính điện, có bác nào cần không ợ

Ps: Bác dongbaclangtu đã kiếm được gương chiếu hậu chưa. Em thấy có 1 chú gần giống. Nếu bác cần em lấy cho

Chỉnh sửa cuối:

dongco

Xe tăng
e chào các cụ, hôm kia e đi Thái Bình khách cứ kêu là có mùi xăng (bực mình quá) thế là e quyết định "cắt - vá" v2 e cho mọi người hết kêu lun. e phải nói thế này, mùi xăng là do cổ bình v2 e mọt khủng khiếp (cái này cụ Kinghung biết rõ) nên khi đổ xăng và chạy trong phố mà thụt kính xuống thì mùi không chịu nổi, e cứ tưởng là phức tạp lắm, hóa ra xử lý đơn giản hơn đan một cái rổ.
quy trình của e là: nâng mít- chui gầm- tháo cổ- cắt bỏ chỗ mọt- hàn cổ mới- lắp lại và bây giờ thì ngon choét
sau đây là 1 vài hình ảnh minh họa ạ:

lưu ý: các cụ mà tulamlay như e thì phải chọn chỗ rộng (giữa cánh đồng chẳng hạn) hay là ngôi nhà hoang nào đó để chẳng may mà "BÙM" thì chỉ mình ta với v2 "thui" nhóe đừng làm ảnh hưởng đến người khác ạ. he he he....

dongco

Xe tăng
em thêm quả này nữa

@cụ xuanquanbmc: hum nào cụ có lượn lờ qua gần nhà e hoặc khu cầu Giấy thì mang cho e xin mặt gương bên lái nhé. thanks cụ.

dongbaclangtu

Xe điện
Hàng của bác king và bác ra đây:
Nguyên bộ ạ. Em ướm thử lắp kính sau vừa khít. Hè rỗi em sẽ chế kính sau điện

Em kiếm được bộ công tắc lên xuống kính điện, có bác nào cần không ợ

Ps: Bác dongbaclangtu đã kiếm được gương chiếu hậu chưa. Em thấy có 1 chú gần giống. Nếu bác cần em lấy cho
ơ, đa tạ bác! Em vẫn đang dùng cái cũ và đang rất chi là khó chịu đây.
Bác xem bộ chế đc kính điện cửa sau thì nhặt cho em với nhá!

Pride 1412

Xe tăng
e chào các cụ, hôm kia e đi Thái Bình khách cứ kêu là có mùi xăng (bực mình quá) thế là e quyết định "cắt - vá" v2 e cho mọi người hết kêu lun. e phải nói thế này, mùi xăng là do cổ bình v2 e mọt khủng khiếp (cái này cụ Kinghung biết rõ) nên khi đổ xăng và chạy trong phố mà thụt kính xuống thì mùi không chịu nổi, e cứ tưởng là phức tạp lắm, hóa ra xử lý đơn giản hơn đan một cái rổ.
quy trình của e là: nâng mít- chui gầm- tháo cổ- cắt bỏ chỗ mọt- hàn cổ mới- lắp lại và bây giờ thì ngon choét
sau đây là 1 vài hình ảnh minh họa ạ:

lưu ý: các cụ mà tulamlay như e thì phải chọn chỗ rộng (giữa cánh đồng chẳng hạn) hay là ngôi nhà hoang nào đó để chẳng may mà "BÙM" thì chỉ mình ta với v2 "thui" nhóe đừng làm ảnh hưởng đến người khác ạ. he he he....
Ôi cái cổ xăng của cụ đúng là vô đối, của em cũng thấy gỉ nhưng chưa đến mức này, nhưng em cũng muốn làm lại nếu được cụ cho em xin số khi nào làm em làm phiền cụ ah, em cảm ơn. (0947515966 là của em ah).