Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 59 - Mãi là Niềm tự hào

bluestar2006

Xe container
Em đang cần mua cái ốp nhựa, phần dưới của mặt dưỡng, nó ốp từ chỗ cần số đến chỗ cái tẩu thuốc, nó là cả cụm luôn đấy ạ. Cái của em do bị cưa ra để lắp cái đầu đĩa, bây giờ tháo ra nên nó nhìn nham nhở xấu quá nên em muốn thay, các cụ có biết ở đâu bán hoặc ai dư không thì bảo em với?
Nếu lắp đầu đĩa thì thợ chỉ cưa cái hộp bên trong thôi bác ạ. Có 1 phương án là làm lại cái hộp bằng gỗ, còn phương án nữa là tìm trên taobao ship về bác ạ. Chứ cái đó hàng hiếm, không bán ở đây đâu.

xecoitico

Xe buýt
Con bươm bướm vẫn chưa bắt được Giàng ah (đang lùng mấy cái gara bên xó nhà em), cái của em thằng xetoancau có rùi. Kia GP thì nếu muốn có bươm bướm thì phải oánh cả cụm cơ Giàng ah :D

xecoitico

Xe buýt
Sắp có cỗ em về hóng hớt phát

xecoitico

Xe buýt

bluestar2006

Xe container
Con bươm bướm vẫn chưa bắt được Giàng ah (đang lùng mấy cái gara bên xó nhà em), cái của em thằng xetoancau có rùi. Kia GP thì nếu muốn có bươm bướm thì phải oánh cả cụm cơ Giàng ah :D
Hehe có vẻ cái Con bướm xinh này khó bắt ghê bác nhỉ :D
Phải thay nước ở GP thì mới vợt được nó hở bác?

Chỉnh sửa cuối:

xecoitico

Xe buýt
Hehe có vẻ cái Con bướm xinh này khó bắt ghê bác nhỉ :D
Phải thay nước ở GP thì mới vợt được nó hở bác?
Cơ mà vẫn có thể bắt được, kiên trì tí. Hôm qua tưởng bắt được cho Giàng rùi nhưng nó lục tung kho rùi ra bẩu em là thả hết rùi mới đau

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Em đang cần mua cái ốp nhựa, phần dưới của mặt dưỡng, nó ốp từ chỗ cần số đến chỗ cái tẩu thuốc, nó là cả cụm luôn đấy ạ. Cái của em do bị cưa ra để lắp cái đầu đĩa, bây giờ tháo ra nên nó nhìn nham nhở xấu quá nên em muốn thay, các cụ có biết ở đâu bán hoặc ai dư không thì bảo em với?
rẻ thì bác rình chỗ phá xe (nhờ mấy bác Việt Trì hoặc cụ Inquocsu), đắt hơn tý thì đặt hàng taobao

Porsche_CD5

Xe điện
Vậy em chốt, bác nhé :D
Giàng đóng dồi Cé ơi làm ranh sách đi, em đăng kí nuôn hai vợ một con, à quyên một con hai vợ, à quên một vợ hai con chuẩn men nhá :D.
Gió có nghe thấy em nói gì không, về để chiện dấu đi Gió ơi
sắp được đóng òi Dím ới ah aaaaaaaaaa
tự nhiên em rộn hết cả Giàng lên Anh Cé thông cảm nhá