Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 56 - Mãi là Niềm tự hào

Cerato-6134

Xe container
Chủ tịch có khi đang đi chỉ huy nối cáp quang biển rồi nhỉ, cái con cá nào nghịch ngợm thiá chứ, cắn đứt cả cáp cuả Giàng.

trongc

Xe tăng

Cerato-6134

Xe container
e cũng nghĩ như bác ạ, nhưng khổ nỗi nó cứ bị hỏng hoài ạ, trong nó cong queo tội nghiệp lắm ạ :((
Cái logo OF của em dán 3 năm nay chửa sao, từ ngày Giàng phát đấy ạ.
Trc em CD5 của em dán cái màu đen cũng đc lâu, lúc gả định bóc laị nhưng lại nghĩ bác mua xe sẽ vào hội nên tặng luôn, phí thế.

trongc

Xe tăng
Cái logo OF của em dán 3 năm nay chửa sao, từ ngày Giàng phát đấy ạ.
Trc em CD5 của em dán cái màu đen cũng đc lâu, lúc gả định bóc laị nhưng lại nghĩ bác mua xe sẽ vào hội nên tặng luôn, phí thế.
vậy à, thế sao cái của e và của bạn e nó lại bị thế nhỉ? e thay lần này là lần thứ 2 rùi, xe trước 1 cái, xe này 1 cái, cái nào cũng bị cong queo bong tróc ý. còn của cụ King thì e thấy bong mất cả cái lớp keo ngoài cơ, hông biết cụ ấy dán lâu chưa, hic

thinhquocltd

Xe tăng
vậy à, thế sao cái của e và của bạn e nó lại bị thế nhỉ? e thay lần này là lần thứ 2 rùi, xe trước 1 cái, xe này 1 cái, cái nào cũng bị cong queo bong tróc ý. còn của cụ King thì e thấy bong mất cả cái lớp keo ngoài cơ, hông biết cụ ấy dán lâu chưa, hic
@bác trọng cờ: chất liệu làm lôgô của bác Thi nhà e cũng giống như của OF thôi , còn nếu muốn dính chắc hơn, thì lấy keo dog dán (Giàng bẩu thế) hoặc nhờ Giàng mua hộ cuộn băng dính 3M màu đỏ dán vào, thì chống chỉ định với súng phun áp lực cao luôn hoặc tự rửa ở nhà cũng là 1 biện pháp chống bong lôgô khá tốt đấy ạ.
Cái lô gô bác bảo SX đc, cơ mà hôm nọ bác Thi bẩu hàng SX cho PC là hàng có trợ giá, trợ cước còn cái này để e hỏi đã rồi báo lại ...hì..hì...
Trong khi chờ đợi lôgô lim mít tụt, bác liên lạc với bác XÉ lấy lôgô của pride's club hoặc bluestar 2006 dán tạm vậy vì hôm nọ bác XÉ vẫn găm 1 ít để câu men mới.
Cú đêm sờ ti gơl và bác quan ba phải gọi e bằng cụ. E ko phải trực vỡ đê, cũng chẳng phải viết báo cáo thi đua mà chỉ là bác Thi nhà e giao cho e đống hoá đơn cũ năm 2013 (bác ấy đã thu xèng rồi), nhờ e đếm và ghi chép lại xem năm nay có lãi ko (nói vậy chứ bác ấy cũng đã chốt cho e rồi: ”..... năm nay suy giảm kinh tế nên ông đếm thế nào thì đếm, chỉ lãi dăm mười triệu thôi nhá.....làm luôn cả cái giấy xin giãn thời gian nộp nhé.....”. Chậc chốt rồi thế mà cứ bắt e phải thức khuya đếm.)

Chỉnh sửa cuối:

thinhquocltd

Xe tăng
thực ra e thấy cái đc phát, hay tặng mới có giá trị tập thể và tổ chức chứ nhi?
tự mình làm ló hao hao giống tự oánh giấy khen cho mềnh ấy - e k sướng :)
Oh! Hôm nọ e thấy nhà bác thi treo hẳn 1 qủa cờ tam giác thêu HONDA 67 club, ai vào cũng hỏi CLB này ở đâu, bao nhiêu xe, bác Thi mỏi mồm giải thích rằng là hàng mẫu, hàng trưng bày, nhưng đến hôm nay cũng ko thấy trưng bày nữa rôì.

thinhquocltd

Xe tăng
Nhân dịp 22/12 kính chúc vợ chồng Đaị uý sức khoẻ, hạnh phúc, nhiều đam mê và tiếp tục cống hiến cho QĐNDVN.
Em cũng chưa nhớ ra bác nào, mợ nào là Quân Nhân nưã, kính chúc các bác các mợ đã, đang và sẽ là Quân Nhân luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc.
Có tý liên quan nên em tự chúc Gấu nhà em nưã ạ, hi hi.
E đọc ngược từ trang cuối lên và ngước nhìn tờ lịch thì đúng ngày luôn.
Nhân kỷ niện ngày thành lập QĐND Viêt Nam và ngaỳ Quốc phòng toàn dân E xin chúc gia đình đại uý Zingge và các bác, người thân các bác nhà mình làm trong ngành QĐNDVN sức khỏe dồi dào, thành đạt trong mọi lĩnh vực xứng đáng là Bộ đội cụ Hồ!

Chỉnh sửa cuối:

Pride6575

Xe tải
@bác trọng cờ: chất liệu làm lôgô của bác Thi nhà e cũng giống như của OF thôi , còn nếu muốn dính chắc hơn, thì lấy keo dog dán (Giàng bẩu thế) hoặc nhờ Giàng mua hộ cuộn băng dính 3M màu đỏ dán vào, thì chống chỉ định với súng phun áp lực cao luôn hoặc tự rửa ở nhà cũng là 1 biện pháp chống bong lôgô khá tốt đấy ạ.
Cái lô gô bác bảo SX đc, cơ mà hôm nọ bác Thi bẩu hàng SX cho PC là hàng có trợ giá, trợ cước còn cái này để e hỏi đã rồi báo lại ...hì..hì...
Trong khi chờ đợi lôgô lim mít tụt, bác liên lạc với bác XÉ lấy lôgô của pride's club hoặc bluestar 2006 dán tạm vậy vì hôm nọ bác XÉ vẫn găm 1 ít để câu men mới.
Cú đêm sờ ti gơl và bác quan ba phải gọi e bằng cụ. E ko phải trực vỡ đê, cũng chẳng phải viết báo cáo thi đua mà chỉ là bác Thi nhà e giao cho e đống hoá đơn cũ năm 2013 (bác ấy đã thu xèng rồi), nhờ e đếm và ghi chép lại xem năm nay có lãi ko (nói vậy chứ bác ấy cũng đã chốt cho e rồi: ”..... năm nay suy giảm kinh tế nên ông đếm thế nào thì đếm, chỉ lãi dăm mười triệu thôi nhá.....làm luôn cả cái giấy xin giãn thời gian nộp nhé.....”. Chậc chốt rồi thế mà cứ bắt e phải thức khuya đếm.)
thế còn pác gọi nhà em bằng gì...?
gọi thế nào kheo khéo không cứ theo kiểu bắc cầu lại làm khó cho Cụ cú đêm...

Kia cd5 2003

Xe tăng
Nhân ngày 22-12 em xin sức khoẻ gđ bác Zingee ạ.và những ai trong nhà mình làm ngành QĐNDVN có sức khỏe dồi dào,thành đạt trong công việc ạ.

trongc

Xe tăng
E đọc ngược từ trang cuối lên và ngước nhìn tờ lịch thì đúng ngày luôn.
Nhân kỷ niện ngày thành lập QĐND Viêt Nam và ngaỳ Quốc phòng toàn dân E xin chúc gia đình đại uý Zingge và các bác, người thân các bác nhà mình làm trong ngành QĐNDVN sức khỏe dồi dào, thành đạt trong mọi lĩnh vực xứng đáng là Bộ đội cụ Hồ!
Vưng, đã đúng ngày 22/12, E cũng xin chúc bác Zingge cùng gia đình và các bác, người thân các bác nhà mình làm trong lực lượng QĐND VN sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt, suy nghĩ và hành động xứng đáng là chú Bộ đội cụ Hồ mà chúng e vẫn luôn luôn tôn trọng

trongc

Xe tăng
Vưng, bác hỏi bác Thi giúp e nhé, về vấn đề giá rổ thì đương nhiên rồi, e phải có trách nhiệm với sản phẩm của mình chứ,
Cái logo pride e đc bác Xé phát và đã dán rùi, thế nên e mới thấy nó k bị cong queo như cái logo otofun của e, nên e chợt nghĩ ra cái ý tưởng điên rồ là nhờ cụ làm cái này đấy ạ

vuahung105

Xe container
hôm nay 22/12 khác ngày thương có khác, chả thấy đại úy vào quyét nhà, pha nuwớc như mọi hôm. chắc tối qua gấu tặng nhièu quà quá, hôm nay miẽn lun tập thể dục buổi sáng ah????

trongc

Xe tăng
hôm nay 22/12 khác ngày thương có khác, chả thấy đại úy vào quyét nhà, pha nuwớc như mọi hôm. chắc tối qua gấu tặng nhièu quà quá, hôm nay miẽn lun tập thể dục buổi sáng ah????
Vua mờ cũng phải dậy sớm quét nhà cơ à, hế hế, cứ nằm đấy đến trưa cung nữ phục vụ đến tận giường chứ nhể
Thế hum nay địa điểm off là ở nhà cụ đấy à

vuahung105

Xe container
Vua mờ cũng phải dậy sớm quét nhà cơ à, hế hế, cứ nằm đấy đến trưa cung nữ phục vụ đến tận giường chứ nhể
Thế hum nay địa điểm off là ở nhà cụ đấy à
vua thời nay toàn phải làm ngược lại mới tệ.
lên nhà e, thiếu mỗi lão Phốt - chả thấy tăm hơi đâu, có khi chạy mất roài

Porsche_CD5

Xe điện
vua thời nay toàn phải làm ngược lại mới tệ.
lên nhà e, thiếu mỗi lão Phốt - chả thấy tăm hơi đâu, có khi chạy mất roài
em lại đang ngắm lan ở nhất quán rồi, thế tập chung ở nhà lão ah

Cerato-6134

Xe container
Lão King vừa quét nhà vừa hát " Lại một người nưã, giống như tôi..." và nhớ lại ngày 20/11 vừa qua.
Câu chuyện em kể đến đây là hết, xon 1 tràng pháo tay cho ngày 22/12 zui zẻ ạ.

vuahung105

Xe container
Lão King vừa quét nhà vừa hát " Lại một người nưã, giống như tôi..." và nhớ lại ngày 20/11 vừa qua.
Câu chuyện em kể đến đây là hết, xon 1 tràng pháo tay cho ngày 22/12 zui zẻ ạ.
lão tặng gấu giề chưa? năm ngoái, ngày này chả làm sao, tự nhiên năm nay lại có quân hàm, đểu nhể ????

Cerato-6134

Xe container
lão tặng gấu giề chưa? năm ngoái, ngày này chả làm sao, tự nhiên năm nay lại có quân hàm, đểu nhể ????
Còn phải phấn đấu nhiều mới có quân hàm lão ạ.
Hic, em vừa gọi điện về chúc mừng 22/12 Cưụ chiến Binh Nhạc phụ thì mới biết Ông bị ngã gãy chưn, ở nhà Ông vẫn thi thoảng đi làm phụ điện nước với ông hàng xóm, ngã giáo trong nhà bị vỡ gót, bó bột. Bà đang ca nhạc bẩu đã nói ko đi làm cứ đòi đi, khộ chưa. Hic hic.

vuahung105

Xe container
Còn phải phấn đấu nhiều mới có quân hàm lão ạ.
Hic, em vừa gọi điện về chúc mừng 22/12 Cưụ chiến Binh Nhạc phụ thì mới biết Ông bị ngã gãy chưn, ở nhà Ông vẫn thi thoảng đi làm phụ điện nước với ông hàng xóm, ngã giáo trong nhà bị vỡ gót, bó bột. Bà đang ca nhạc bẩu đã nói ko đi làm cứ đòi đi, khộ chưa. Hic hic.
đen nhi? thôi bố trí về mà thăm bố vợ đi còn gì nữa.