Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 55- Mãi là Niềm tự hào

xuanquanbmc99

Xe tăng
Lão xuanquanbmc99 nghía thử em gái Sài gềnh tên connhaphuho xem sao nào, hơi xa tý nhưng ngon đới:D chiều chồng thì thôi đừng hỏi nhóe =))
Bén duyên thì xuyên Việt phát cũng hay ho phết nhể, ko thì gửi đường sắt cũng kie mờ. Cái quan trọng chỗ này là PC hịn :D
Cảm ơn cụ...em là mún lắm ạ nhưng xa quá cụ ợ

hat65

Xe điện
Nếu tin tưởng nhau bênmua có thể chuyển tiền, bên bán gửi xe, hồ sơ xe ra . Hdmb bên bán xin mẫu của vpcc nào trong đó gửi ra ( trực tiếp mẫu or email rồi in ra cho bên mua ký trước rồi gửi vào cho bên bán ký, đóng dấu đi rút hồ sơ)

vuahung105

Xe container
hôm trước e có đọc thớt nào đấy có bác mua xe rồi nhờ côngtenno chở ra ( vì bọn nó chở hàng vào sài gòn và đi xe k ra bắc ) lúc đâù e còn định vào vũng tàu cưới v2 cơ. đã hỏi thăm cả cách vận chuyển bằng tầu hỏa ( giad tầm 4-5 củ ). may mà chủ xe bán trước khi e vào. hì, nếu k thì lại chả đc chém gió cùng mọi người.

Quan3d

Xe tăng
hôm trước e có đọc thớt nào đấy có bác mua xe rồi nhờ côngtenno chở ra ( vì bọn nó chở hàng vào sài gòn và đi xe k ra bắc ) lúc đâù e còn định vào vũng tàu cưới v2 cơ. đã hỏi thăm cả cách vận chuyển bằng tầu hỏa ( giad tầm 4-5 củ ). may mà chủ xe bán trước khi e vào. hì, nếu k thì lại chả đc chém gió cùng mọi người.
Cưới xa thế này, rước về chắc phải ôm V2 mấy hôm trên giường mứt.. ;;)

hoadiemson

Xe hơi
Em đọc qua mà chẳng hiểu gì cả.

connhaphuho

Xe hơi
@ bác trongc : cái đó chỉ là màn hình cho F2 nhà em xem Tom&Jerry thôi , còn màn hình GPS là cái này (kiêm màn hình lùi), có kẹp màn hình gắn lên kính lái, còn cái kẹp kia (phía phải bên trên màn hình) là em dùng gắn iPod làm camera hành trình ..

Em nói thật, chỉ có member trong hội PC nhà mình em mới tặng hết thôi (còn 1 số phụ tùng cũ linh tinh để dành dự trữ thay thế nữa), còn người khác mua, em sẽ gỡ lại hết :P

connhaphuho

Xe hơi
Bác nào thích, bay vào trong này, em sẽ đi cùng bác xuyên Việt ra HN, rồi e lại bay ngược vào !!! vấn đề là phải có lịch cụ thể để em xin nghỉ ...ốm ở cơ quan :)
Coòn vụ giấy tờ chuyển vùng e không rành lắm, để em xem lại em có giữ hồ gốc của xe không, em nhớ mài mại là lúc em đi sang tên, CA trả lại hết cho em thì phải...họ chỉ giữ những giấy gì họ cần giữ thôi .

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Bác nào thích, bay vào trong này, em sẽ đi cùng bác xuyên Việt ra HN, rồi e lại bay ngược vào !!! vấn đề là phải có lịch cụ thể để em xin nghỉ ...ốm ở cơ quan :)
Coòn vụ giấy tờ chuyển vùng e không rành lắm, để em xem lại em có giữ hồ gốc của xe không, em nhớ mài mại là lúc em đi sang tên, CA trả lại hết cho em thì phải...họ chỉ giữ những giấy gì họ cần giữ thôi .
Nếu bác sang tên từ 2008-2010. Thì xxx mới trả hồ sơ tự quản, còn không nó đang ở xxx cả

trongc

Xe tăng
@ bác trongc : cái đó chỉ là màn hình cho F2 nhà em xem Tom&Jerry thôi , còn màn hình GPS là cái này (kiêm màn hình lùi), có kẹp màn hình gắn lên kính lái, còn cái kẹp kia (phía phải bên trên màn hình) là em dùng gắn iPod làm camera hành trình ..

Em nói thật, chỉ có member trong hội PC nhà mình em mới tặng hết thôi (còn 1 số phụ tùng cũ linh tinh để dành dự trữ thay thế nữa), còn người khác mua, em sẽ gỡ lại hết :P

cái GPS này của cụ nó có dẫn đường như vietmap hay sygic k ạ, cụ đặt mua ở taobao về hay cụ mua ở trong SG thế ạ?

connhaphuho

Xe hơi
E sang tên năm 2010, vậy chắc e đang giữ hồ sơ gốc rồi ...để e kiểm tra lại vụ này

connhaphuho

Xe hơi
Dân PC mà mua ở SG sao được bác !! một thời săn hàng trên taobao cùng các cụ PC nhà mình đấy !!!

trongc

Xe tăng
Dân PC mà mua ở SG sao được bác !! một thời săn hàng trên taobao cùng các cụ PC nhà mình đấy !!!
e thấy cái này cụ hay đấy, nhưng mấy cái ảnh chụp nội thất của cụ e k thấy cụ treo nó ở chỗ nào? cụ tả cho e tính năng, hoạt động của nó với, nếu nó vừa dẫn đường như vietmap vừa làm màn hình lùi được thì e cũng máu cái này của cụ roài, lại phải săn thui :D

trongc

Xe tăng
Mụ Kinh để thật mấy hôm nay em đi bật ac vừa rét vừa tốn hăng
cụ thử dùng cách này xem sao: bật quạt gió, k bật AC,chuyển sang sấy kính, lấy gió ngoài xem có ổn hơn k nhé, e nghĩ vừa đỡ lạnh, vừa đỡ bị mù kính đấy ạ, quan trọng nhất là phải lấy gió ngoài nhé