Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 44 - Mãi là Niềm tự hào

hoangthanh2345

Xe buýt
tiếp:
Nhạc phụ: tôi còn nghe người ta đồn anh dùng hàng yến nhung, còn phân phát cho nhiều ngươì khác, còn lập cả " hội nhung " nữa, vậy anh mang hết đi đâu ?
anh Cé: dạ, mấy đợt vừa dồi con bị lừa, nhập toàn nhung rởm nên mới bị tác dụng ngược như thế.
Nhạc phụ: thôi, thế những lần về là... phí hết cả nhợn với cá của tôi dồi.:-|
Đấy, phí nên Ông xuống thăm cháu chỉ có thế này thôi ợ.

Hai ông con off nháp luôn cây nhà lá vườn.

hoangthanh2345

Xe buýt
Các bác tư vấn giúp em vụ này với
Hôm trước cả nhà mình đi ĐS em có mượn đứa em xe,khi lùi ra khỏi chuồng em có quẹt nhẹ vào xe bên cạch,1 vết khoảng 50cm cánh sau bên lái,là xe VENZA của 1 anh đại gia ở chỗ em,nói là đại gia là vì nhà ông ấy chủ 3>4 cái HADE đại lý của HONDA và YAMAHA và nhiều CTy con,trước đây em quan hệ hì cũng là anh em,sau gần đây thì ít quan hệ<ông ấy giầu quá>
sau khi đi OFF xong về 2 hôm sau ông ấy lấy xe và tự ý đi sơn <chủ bãi xe có chụo ảnh vết sướt>bảo là đứa em <là em>mà không quan trọng^^^hixx
hôm qua em có đến nhà nói chuyện thì ông ấy bảo sơn lại hết 7 triệu 3 ...và bắt đền em,giờ em vừa cay lại vừa tức mà không biết làm thế nào cả,
Nếu ông ấy sơn trong hãng Toy thì bác bảo cho xin cái hóa đơn. Em dự kể cả Venza sơn xin của hãng mà 1 cánh cửa thì cùng lắm 1-2 triệu.

kid1412arc

Xe tăng
Các bác tư vấn giúp em vụ này với
Hôm trước cả nhà mình đi ĐS em có mượn đứa em xe,khi lùi ra khỏi chuồng em có quẹt nhẹ vào xe bên cạch,1 vết khoảng 50cm cánh sau bên lái,là xe VENZA của 1 anh đại gia ở chỗ em,nói là đại gia là vì nhà ông ấy chủ 3>4 cái HADE đại lý của HONDA và YAMAHA và nhiều CTy con,trước đây em quan hệ hì cũng là anh em,sau gần đây thì ít quan hệ<ông ấy giầu quá>
sau khi đi OFF xong về 2 hôm sau ông ấy lấy xe và tự ý đi sơn <chủ bãi xe có chụo ảnh vết sướt>bảo là đứa em <là em>mà không quan trọng^^^hixx
hôm qua em có đến nhà nói chuyện thì ông ấy bảo sơn lại hết 7 triệu 3 ...và bắt đền em,giờ em vừa cay lại vừa tức mà không biết làm thế nào cả,
7.3tr chắc cụ ấy sơn quây luôn cả xe rồi ạ. Mà cụ ấy đi Venza mà không có BH hay sao mà còn đòi bắt đền nhỉ? Nếu thế thật thì cụ cứ mời cụ ấy ra hẳn gara hãng rồi nhờ họ báo giá cái vết xước ấy xem sao.

DTQUANGLAN

Xe máy
7.3tr chắc cụ ấy sơn quây luôn cả xe rồi ạ. Mà cụ ấy đi Venza mà không có BH hay sao mà còn đòi bắt đền nhỉ? Nếu thế thật thì cụ cứ mời cụ ấy ra hẳn gara hãng rồi nhờ họ báo giá cái vết xước ấy xem sao.
ông ấy tự ý đi sơn không bảo gì em,em đang định lấy ảnh rồi nhờ người bào giá viết sướt ấy
cái gara chỗ ông ấy sơn là gara cỏ em làm xe mấy lần ở đấy<đắt gấp 2 lần chỗ khác>mà loại người như ông ấy vào thì nó chém= chết

leica

Xe tải

Bác có tủ đông không, chỗ hàng của Ông làm sao vừa tủ lạnh đc nhỉ? tuyền đồ ngon và an tâm tuyệt đối :D

hoangthanh2345

Xe buýt
Bác có tủ đông không, chỗ hàng của Ông làm sao vừa tủ lạnh đc nhỉ? tuyền đồ ngon và an tâm tuyệt đối :D
Từ ngày cưới Gấu, em nhìn thấy tiềm lực nhà Ông nên đã lấy tiền mừng cưới mua cái tủ lạnh toa toa, trộm vía đựng được gấp đôi chỗ đấy bác ah :))

ZINGGE

Xe tăng
ông ấy tự ý đi sơn không bảo gì em,em đang định lấy ảnh rồi nhờ người bào giá viết sướt ấy
cái gara chỗ ông ấy sơn là gara cỏ em làm xe mấy lần ở đấy<đắt gấp 2 lần chỗ khác>mà loại người như ông ấy vào thì nó chém= chết
Nếu mức tiền đó em sẽ nhận sơn tùm cả xe cho cụ luôn bằng sơn Du pon nhé. Cụ bảo ông ấy cho xin cái địa chỉ gara đó và ra đó xin báo giá. Nếu đúng giá đó thì chắc là gara đó sắp đóng cửa roài,còn không thì ông hàng xóm tốt bụng kia của bác bụng chẳng tốt tí nào cả ạ.

DTQUANGLAN

Xe máy
Nếu ông ấy sơn trong hãng Toy thì bác bảo cho xin cái hóa đơn. Em dự kể cả Venza sơn xin của hãng mà 1 cánh cửa thì cùng lắm 1-2 triệu.
ông sơn ở gara cỏ gần nhà,hóa đơn thì thích viết bao nhiu thì viết mà,em định đưa ảnh viết sướt rồi nhờ nhà viêtvoi báo giá,chứ không đâm đụng,mà chỉ quẹt vỏ,sướt sơn mà chát quá em không chịu đc.đúng thật là nhà giàu đứt tay còn hơn nhà nghèo xổ ruột

ZINGGE

Xe tăng

Làm giể như lão khổ nhỉ. Chắc có lẽ cụ cũng nghĩ là nếu không chăm cho lão tốt thì con gái cụ lại buồn thôi.

vuahung105

Xe container
Từ ngày cưới Gấu, em nhìn thấy tiềm lực nhà Ông nên đã lấy tiền mừng cưới mua cái tủ lạnh toa toa, trộm vía đựng được gấp đôi chỗ đấy bác ah :))
Lão vất vả quá. Nhìn mà thương cái thân ... em :)

vuahung105

Xe container
Khổ thân bác. Chắc là ông ấy bị chém đau quá, quay ra bắt đền bác đấy. Theo e thì bác cứ đem cái ảnh ấy ra hãng lấy báo giá, về thanh toán theo báo giá. Còn tiền ngu thì ô ấy phải tự chịu chứ.

hoangthanh2345

Xe buýt
ông sơn ở gara cỏ gần nhà,hóa đơn thì thích viết bao nhiu thì viết mà,em định đưa ảnh viết sướt rồi nhờ nhà viêtvoi báo giá,chứ không đâm đụng,mà chỉ quẹt vỏ,sướt sơn mà chát quá em không chịu đc.đúng thật là nhà giàu đứt tay còn hơn nhà nghèo xổ ruột
Đấy là em cứ dự ông ấy sơn ở hãng, tất nhiên Venza thì hơn đứt em Ce nhà em rồi, nhưng em Cé nếu có sơn cả cánh cửa trong hãng cũng chỉ 500k.
Còn ông ấy mà sơn ở gara cỏ như sơn taxi thì...300k bác ạ, chắc ông ấy nhầm thêm có số 7 đằng trước.

hoangthanh2345

Xe buýt
Làm giể như lão khổ nhỉ. Chắc có lẽ cụ cũng nghĩ là nếu không chăm cho lão tốt thì con gái cụ lại buồn thôi.
Vâng, em cũng biết cái thân em cùng lắm cũng chỉ hưởng được 25%, 75% còn lại toàn con ông, cháu ông hưởng tất mà :D

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Báo cáo ccs bác. Tối qua mới được từ Vinh về. Chiều chủ nhật lại tiếp tục hành trình. Thấy nhà mình xây nhanh thật.

hoangthanh2345

Xe buýt
Báo cáo ccs bác. Tối qua mới được từ Vinh về. Chiều chủ nhật lại tiếp tục hành trình. Thấy nhà mình xây nhanh thật.
Bác làm bên ngành gì mà cũng đi suốt vậy. Em về Th đến chiều T3 mới ra mà chưa kịp off chui với bác.

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Bác làm bên ngành gì mà cũng đi suốt vậy. Em về Th đến chiều T3 mới ra mà chưa kịp off chui với bác.
Em là giáo viên dạy tiếng em. Đang phải đi học chương trình chuẩn châu âu. Mệt mỏi lắm các bác ợ.
Đợt nào bác vào thanh hoa thì ới em nhé. Rất.vui được đón tiếp các bác

Chỉnh sửa cuối: