Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 44 - Mãi là Niềm tự hào

ramada

Xe điện
các bác cho em hỏi cái dù trên bộ chia điện là để làm gì ạ.có phải để bù ga buổi sáng ko ạ.em thấy chủ trc cho em nó nghỉ dùng từ lâu rồi ạ.hay trong em nóng quá ko cần ạ.muốn cho em nó về zin phải làm thế nào ạ.
Cái dù đó là để điều chỉnh góc đánh lửa sớm, còn có khắc phục được hay ko thì phải hỏi các bô lão ạ.

bacloan

Xe máy
Bác gọi cho số này nhé 0972726326 đây là ông anh hay em gì của chủ xe tên cậu ấy là Hồng (em chỉ chơi và biết cậu này thôi)
xe ở việt trì Bác ạ, em thấy chủ xe đang dùng cũng là người biết chăm xe.
tận vt cơ ạ, xa quá em lại ko có thời gian đi xem đc. ct nhìn cái là thấy ngay em nó như thế nào
hnay thái nguyên mưa quá em ko đi chụp ảnh em đời 2000 để ct ngó hộ

bluestar2006

Xe container
các bác cho em hỏi cái dù trên bộ chia điện là để làm gì ạ.có phải để bù ga buổi sáng ko ạ.em thấy chủ trc cho em nó nghỉ dùng từ lâu rồi ạ.hay trong em nóng quá ko cần ạ.muốn cho em nó về zin phải làm thế nào ạ.
Loanh quanh trang 545 của thớt chiên môn bác nhé:

YORK

Xe tăng

Bùi Hải Anh

Xe hơi
sorry ct và các cụ em pót bài mà ko để ý ạ. em xin chuyển xang đây nhờ ct và các cụ tư vấn hộ em

ct và các cụ cho em hỏi, em định rước 1 em cd5 ps xịn đời 2003 màu xanh cô ban. xe rõ nguồn gốc chủ cũ và chủ mới đều là người thái nguyên ạ.
xe vừa xang tên chủ xe đòi 150tr .xe nhìn hình thức được máy chưa bung, bị ra dầu 1 ít ở mặt máy. công tơ met báo 8 vạn, hốc bánh bị mọt đã làm lại có mỗi badoxoc sau hơi xấu. ct và các cụ cho em vài lời khuyên ạ. em giả 140tr chủ xe đang ngập ngừng ạ
minh
Bác ở chỗ nàothế. Thái Nguyên thì alo minh giao lưu. Tôi cg dang dùng con Pride đây.

dongco

Xe tăng
Hnay em nghỉ, trong sáng mai bác qua được 163 nguyễn thái học thì ới em, chiều mai rm đi vắng 1 tuần mới về .
cụ cho e sô cầm chân, sáng mai khoảng 10h e qua e hú cụ, thanks cụ.

Cerato-6134

Xe container
em PR cho quê hương tý.
Năm nay SS có đồng chí chủ tịch thị xã sinh năm 72, nguyên là PCT thành phố được điều chuyển về và là con trai cuả đương kim BT tỉnh uỷ. Với nhiều điều kiện như vậy và có lẽ còn hướng tới cái ghế to hơn ở Tỉnh nên đồng chí này làm rất nghiêm. Nhiều nhà hàng đã bị rút giấy phép, phạt mức cao nhất 20tr đồng. Nhiều chú xe điện đã bị giam đến hết vụ.
Làm đúng luật, ko có bà con thân thích gì ở SS, ko nhận lèm nhèm của bất kỳ đối tượng nào, khách đến nhà thì mời uống nước, còn Có Việc thì xin mời lên UB.
Vì vậy đồng chí này đang làm cho SS một hình ảnh nhanh chóng thay đổi.
Chiều nay CN nhưng lượng khách vẫn kha khá.
Em báo cáo sơ bộ như vậy rồi em sẽ trình Giàng và các bác Đơn xin về quê.
Từ HN đi SS 165km giờ cũng khoảng 3h chạy xe ạ.

ZINGGE

Xe tăng
minh
Bác ở chỗ nàothế. Thái Nguyên thì alo minh giao lưu. Tôi cg dang dùng con Pride đây.
Cụ Bácloan thử xuống xem xe của cụ này xem sao,em thấy hình như bác ấy giao bán mấy lần rồi đới ạ.

bluestar2006

Xe container
em PR cho quê hương tý.
Năm nay SS có đồng chí chủ tịch thị xã sinh năm 72, nguyên là PCT thành phố được điều chuyển về và là con trai cuả đương kim BT tỉnh uỷ. Với nhiều điều kiện như vậy và có lẽ còn hướng tới cái ghế to hơn ở Tỉnh nên đồng chí này làm rất nghiêm. Nhiều nhà hàng đã bị rút giấy phép, phạt mức cao nhất 20tr đồng. Nhiều chú xe điện đã bị giam đến hết vụ.
Làm đúng luật, ko có bà con thân thích gì ở SS, ko nhận lèm nhèm của bất kỳ đối tượng nào, khách đến nhà thì mời uống nước, còn Có Việc thì xin mời lên UB.
Bác ơi liệu sang năm đồng chí này còn ở SS không, hay đi cơ sở 1 mùa thôi rồi lại về tỉnh ạ :)

Pride6575

Xe tải
em PR cho quê hương tý.
bảo làm báo cáo về tình hình kinh doanh ở SS sơn thì lại làm báo cáo về ông CT. Làm lại. :D

Kia cd5 2003

Xe tăng
Em chúc cả gđ PC 1 buổi sáng vui vẻ..1 ngày mới hạnh phúc và 1 tuần mới mọi việc suôn sẻ ạ....trong em sáng đã mưa,em pha tạm ấm trà mời cả nhà ạ...

Cerato-6134

Xe container
Bác ơi liệu sang năm đồng chí này còn ở SS không, hay đi cơ sở 1 mùa thôi rồi lại về tỉnh ạ :)
Hi vọng đầng chí này phải đi sứ ít nhất 3 năm Giàng nhỉ. Mà hy vọng nhiều hơn là nếu đồng chí khác về thay thì phải lấy đó làm Bàn đạp, dẫm đạp mà đi lên Giàng nhẩy, hi hi.

Cerato-6134

Xe container
bảo làm báo cáo về tình hình kinh doanh ở SS sơn thì lại làm báo cáo về ông CT. Làm lại. :D
Tình hình Cua Ghẹ ở SS từ chiều đến tối mà em chưa bắt được con nào anh ạ, tối qua đi lượn qua KS bộ XD em chỉ dám đá con mắt trái thôi, chả dám nhìn đơì bằng hai con mắt.
Chắc tình hình còn u ám hơn DS anh nhỉ.

vuahung105

Xe container
Tình hình Cua Ghẹ ở SS từ chiều đến tối mà em chưa bắt được con nào anh ạ, tối qua đi lượn qua KS bộ XD em chỉ dám đá con mắt trái thôi, chả dám nhìn đơì bằng hai con mắt.
hy vọng ông CT mới của nhà cụ giữ đc phong độ ( chứ không phải đang đẩy giá lên cao hơn =P~)

Pride6575

Xe tải
Vẫn nặng về ẩm thực...
đi nắm tình hình kiểu cưỡi ngựa liếc liếc hoa thế này thì làm sao mà chính xác được, phải xuống ngựa xông vào chứ. Kiểu này lại phải nhờ Cụ Sờ ti có nhiều kinh nghiệm đi mới ổn.