Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 42 - Mãi là Niềm tự hào

Porsche_CD5

Xe điện
Hehe bác đi đường nào thế? Em hôm đó về đến Phạm Hùng hết 1h40 phút (chạy đúng tốc độ 50-80, lại còn vướng tắc đường ~15 phút ở Vĩnh Phúc nữa)
Bác Tay to với Bác Gió hôm ấy tạt vào thanh thủy nên mới lâu thế Giàng ạ, em đi sang bác Gió mất 1h30 là cùng, chứng tỏ thời gian các Bác ấy nghỉ ở thanh thủy khá lâu :D

bluestar2006

Xe container
Chí ní chí ní, dòm luôn em mát xoa V8 nhà mềnh xem có lắp đc ko thì gạ mụ chủ phát, mụ chủ nài gì chả tháo qui ra thóc :D. Em dự định tháo cái tựa lưng hàng ghế sau cùng để vào từ của phụ như xe 7 chỗ bình thường cho dễ
Cái dàn quạt đó khi nào bác dành thời gian qua đường 70 xem sao. Em linh tính là có vài bộ ở đó :D

bluestar2006

Xe container
Bác Tay to với Bác Gió hôm ấy tạt vào thanh thủy nên mới lâu thế Giàng ạ, em đi sang bác Gió mất 1h30 là cùng, chứng tỏ thời gian các Bác ấy nghỉ ở thanh thủy khá lâu :D
Đấy, lý do em thắc mắc là thế :D

hoangthanh2345

Xe buýt
Hehe bác đi đường nào thế? Em hôm đó về đến Phạm Hùng hết 1h40 phút (chạy đúng tốc độ 50-80, lại còn vướng tắc đường ~15 phút ở Vĩnh Phúc nữa)
Hôm đấy Giàng không đi đường tránh, đi vào TP Vĩnh Phúc nên mắc vụ mà báo chí ầm ầm đưa tin, tắc 15 phút là còn ít Giàng nhỉ.

vuahung105

Xe container
Vâng, chỉ về nhà Nhạc phụ em mới được ngủ nhiều thế, ở đây toàn 6h phải dậy dọn dẹp lau nhà :))
lại cậy uy của bố lãnh đạo hử? thảo nào chuốc rượu nhiệt tềnh thía. hix

bluestar2006

Xe container
Hôm đấy Giàng không đi đường tránh, đi vào TP Vĩnh Phúc nên mắc vụ mà báo chí ầm ầm đưa tin, tắc 15 phút là còn ít Giàng nhỉ.

Hôm đó mà dừng lại nhặt dép thì được cả rổ ạ :D

xecoitico

Xe buýt

ZINGGE

Xe tăng
Có bác nào có em alo như của em chưa nhỉ ?

Đó là tất cả hình dáng và phụ kiện đi kèm của nó đó ạ,ban đầu các bác nhìn thì sẽ thấy nó giống mấy món đồ chơi của F1 phải không ạ.:D nhưng nó đúng là con a nhô thật đó các bác nhé và nó còn có một số tính năng mà các cụ dùng Quả táo hay Nó kia à hay mấy hãng khủng cũng bó tay luôn đó ạ. Đó là có thể làm thợ lặn ở dưới nước ( ngang cơ với Sony RZ đó ạ ),rơi xuống nền gạch vô tư vì vỏ nó có lớp cao su bảo vệ,chống bụi,chống mất cắp (món này quá ổn các bác nhỉ ),GPS , 2 sim ... và cái đặc biệt nhất là dù các bác ở trong rừng cả tháng cũng không lo hết pin đâu nhé vì nó có một cái xạc quay tay ạ (trong hộp nó nằm dưới cùng bên trái )-cái này thì mấy hãng có tiếng ở trên phải gọi bằng cụ nhé:-bd,quay phim , cờ hụp ảnh đủ cả,đèn pin thì quá sáng luôn,đi tối yên tâm là không bị dẵm vào mứt đâu ạ.:21:Hì còn nhiều thứ lắm nói ra các cụ lại thèm ạ.Em lượn thôi.

ramada

Xe điện
:21:Hì còn nhiều thứ lắm nói ra các cụ lại thèm ạ.Em lượn thôi.
Em thấy mấy món này là kiểu chuyên dụng cho army rồi. Bác là người của quân đội lo cho dân cho **** thì có cũng là lẽ thường thôi, hehe

Chỉnh sửa cuối:

hoangthanh2345

Xe buýt
Giàng xem và chốt lịch Vào Hạ để mợ Kim còn kịp in thiệp mơì ạ, vơí lại em còn sms cho các bác ít vung tay chém gío trên này biết lịch.

xecoitico

Xe buýt
Lão Gió:
Vừa rồi em mang cái ắc cu xe máy ra thử quạt, không chạy. Mang đồng hồ ra đo như ai, thông hết. Mổ đầu cắm tẩu thuốc ra xem sao thì thấy nó có một cái bảng mạch, em lờ mờ đoán vì nó là đầu cắm sạc nên có thể bị hạ dòng xuốn,g, cắt bỏ phần dây trên bảng mạch giữ nguyên bộ xương hàn dây điện trực tiếp vào rồi thử, quạt chạy phe phé mát rượi :D

Giàng:

Bằng bằng, đường Huỳnh Thúc Kháng, 18h 426.28 70/50 nhá. Ký biên bản đi :D

xecoitico

Xe buýt
Hiện có 3 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (2 lái chính và 1 lái phụ)

Con mụ Hạc ăn nhung nhiều hay sao mà giờ này vẫn hiện thế, đã Hạc lại càng Hạc thêm mất thôi:D

xecoitico

Xe buýt

Đó là tất cả hình dáng và phụ kiện đi kèm của nó đó ạ,ban đầu các bác nhìn thì sẽ thấy nó giống mấy món đồ chơi của F1 phải không ạ.:D nhưng nó đúng là con a nhô thật đó các bác nhé và nó còn có một số tính năng mà các cụ dùng Quả táo hay Nó kia à hay mấy hãng khủng cũng bó tay luôn đó ạ. Đó là có thể làm thợ lặn ở dưới nước ( ngang cơ với Sony RZ đó ạ ),rơi xuống nền gạch vô tư vì vỏ nó có lớp cao su bảo vệ,chống bụi,chống mất cắp (món này quá ổn các bác nhỉ ),GPS , 2 sim ... và cái đặc biệt nhất là dù các bác ở trong rừng cả tháng cũng không lo hết pin đâu nhé vì nó có một cái xạc quay tay ạ (trong hộp nó nằm dưới cùng bên trái )-cái này thì mấy hãng có tiếng ở trên phải gọi bằng cụ nhé:-bd,quay phim , cờ hụp ảnh đủ cả,đèn pin thì quá sáng luôn,đi tối yên tâm là không bị dẵm vào mứt đâu ạ.:21:Hì còn nhiều thứ lắm nói ra các cụ lại thèm ạ.Em lượn thôi.
Em thấy cái còn khủng hơn nữa cơ, cấp cho mấy bác cấp cao trong quân đội thì phải. Cũng hình dáng kiểu như này nhưng màu rằn ri, có thêm la bàn và icon thì toàn hình lựu đạn, súng, ống dòm, cuốc, xẻng....

Lâm Phong

Xe tăng
Lão Gió:
Vừa rồi em mang cái ắc cu xe máy ra thử quạt, không chạy. Mang đồng hồ ra đo như ai, thông hết. Mổ đầu cắm tẩu thuốc ra xem sao thì thấy nó có một cái bảng mạch, em lờ mờ đoán vì nó là đầu cắm sạc nên có thể bị hạ dòng xuốn,g, cắt bỏ phần dây trên bảng mạch giữ nguyên bộ xương hàn dây điện trực tiếp vào rồi thử, quạt chạy phe phé mát rượi :D

Giàng:

Bằng bằng, đường Huỳnh Thúc Kháng, 18h 426.28 70/50 nhá. Ký biên bản đi :D
Mềnh khoe khoéo cam hành trình đây, túm lại có lắp máy bắn tốc độ thì lão cũng chả thu được hìu .
Theo chân lão em vừa đi thăm làng nghề , lâu chả gặp nên các cháu nó vặt hết tận lông chân lão ạ .