Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 42 - Mãi là Niềm tự hào

bluestar2006

Xe container
Em cũng nghĩ như cụ Gió đới vì ngoài thớt chiên môn ra nhà mềnh đã có thớt này để vào chém gió , chém bão và tâm sự đủ thứ rồi.mà vào đây nó đúng tính chất PC hơn chứ em thấy vào Phát sốt kia thì có vẻ hơi loãng vì ở đó môi trường rộng quá ạ,có lúc em đọc mà chóng hết cả mặt lên chỉ sợ phênh quá mà nhầm từ Mợ sang Cụ thì toi ạ.=P~
Các bác yên tâm, FB chỉ tiện cho đối tượng nào đang di động. Mấy hôm nữa Phây bị phay hết, mọi người lại toàn tâm toàn ý với OF thôi mà.

ZINGGE

Xe tăng
Bên cụ bộ đội có khác, chả ngán mấy thằng săm trổ ở Sầm Sơn
Vâng trước khi đi nhà em đã họp và có bài hẳn hoi rồi cụ ạ. Vào đó mà gặp mấy thằng đó là ban đầu phải lên gân ngay là :Này, Anh là BĐ đó chú ạ,nhà anh hơi bị nhiều súng và đạn (nổ được hay xịt chưa biết) đấy nhé.Lượn đi.Nhưng nếu mấy thằng cô hồn đó mà rắn mặt hơn thì em lại lượn cụ ạ.=))

hoangthanh2345

Xe buýt
Hôm đó đơn vị em cũng tổ chức Sầm Sơn 3 ngày nhưng có lẽ em không đi,lừa Gấu và F1 đi rồi em sẽ lao theo các bác đi kiểm tra tình hình MD ở đó thế nào các bác nhẩy.=)) Chắc có mình em thì ăn ngủ cũng dễ thôi đúng không ạ.Như thế nào em sẽ ới để đặt gạch ạ,mà cụ nào chủ trì vậy để em xin số dây thép ạ.:)]
Bác cứ thu xếp rồi báo sớm để em lên danh sách còn nhờ Giàng búc phòng. Tuy 1 mình ăn ngủ ko quan trọng lắm nhưng đã đi thì cố gắng tổ chức cho chu đáo bác ạ. Vơí lại nếu biết bác đi 1 mình thì mợ Quang Lan hay mợ Kim tranh nhau ở cùng phòng bác nên dễ mất đoàn kết nếu ko sắp xếp trước bác ạ.

bluestar2006

Xe container
Hôm đó đơn vị em cũng tổ chức Sầm Sơn 3 ngày nhưng có lẽ em không đi,lừa Gấu và F1 đi rồi em sẽ lao theo các bác đi kiểm tra tình hình MD ở đó thế nào các bác nhẩy.=)) Chắc có mình em thì ăn ngủ cũng dễ thôi đúng không ạ.Như thế nào em sẽ ới để đặt gạch ạ,mà cụ nào chủ trì vậy để em xin số dây thép ạ.:)]

Ơ bến xe Mỹ Đình mới chuyển xuống Đồ sơn hở các bác :D

Lâm Phong

Xe tăng
Sang Fây nhưng nhà mình là nhóm riêng tư thì bác đăng bài, còm men cũng chỉ những ngườì trong nhóm theo dõi được thôi bác ạ. Còn cái gì ko phải riêng trong nhóm Pride's club thì bác post ở ngoài nhóm.
Fây đc cái là có bài mơí hay thông tin của anh em mình đưa lên thì máy nó báo cho mình có tin mới để đọc, hơn nưã có thể post ảnh từ điện thọai luôn.
Vụ Đồ sơn ngày 29-30/6 bác bận họp lớp mất rồi, vậy sau đó 1 tuần bác có bận vụ các em thi đại học ko ạ. Để em hoỉ lão Leica xem năm nay lão ý có phải coi thi ko thì để chốt lịch hợp lý nhất. Làm sao để anh em đông vui bác nhỉ.
Em trong tháng 7 nhiều việc quá mà chưa có lịch cụ thể . Các bác cứ ra nghị quyết đi , rảnh là em bám càng luôn .
Chính cái màu đỏ làm mất tập trung theo dõi thông tin lão ạ .
Hay tại vì em léo khoái con Phây nhể .

vuahung105

Xe container
Em trong tháng 7 nhiều việc quá mà chưa có lịch cụ thể . Các bác cứ ra nghị quyết đi , rảnh là em bám càng luôn .
bác giống em thế, em toàn log off cho nó đỡ báo ;)

hoangthanh2345

Xe buýt
Em tưởng mấy cột điện như em vơí lão thì thích mấy em phây phây chứ nhỉ..
Ok bác, để nhà Leica báo lại rồi ta chốt để mọi ngươì có kế hoạch nhé.

vuahung105

Xe container
thành tích về thủ đô của em thê này

các cụ thèm chửa :-*

hoangthanh2345

Xe buýt
bác giống em thế, em toàn log off cho nó đỡ báo ;)
Chiều e lại vừa vào ks La Thành nhưng nhà có khách nên ko ơí lão nưã, qua chỗ bể bơi thấy đông đông nghe bảo vệ nó bảo có 12 cô tiên đang tắm cho Vua, chả biết tắm có sạch ko nhỉ.

vuahung105

Xe container
e cảm ơn cụ V H trước nhé, để chiều mai về em lắp thử xem sao có gì em hú cụ.
he hé, hôm nay e chính thức công bố nick của bác là Động cơ - chứ không phải là đồng cô như mọi người đang nghĩ :-bd

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Em là Kính Trần đó bác!
ok bác
Có cái gì đó em vẫn muốn vào đọc, chia sẻ và học hỏi tại thớt nhà mình- thớt dành riêng cho nhà mình. Anh em gặp nhau cũng từ đây nên em nghĩ nên trân trọng .Tại sao mình không chia sẻ ngay đây cho vui vẻ nhỉ.
Sang Phây thông tin và sự tập trung bị chia sẻ nhiều ,kể cả khi chỉ đọc cũng không còn toàn tâm toàn ý với nhà mình được .Em nghĩ vài hôm nữa sẽ có thằng Phây Phây thu hút mọi người sang hết thành ra đuổi hình bắt bóng .
Em muốn và trân trọng truyền thống nhà mình nên cá nhân em sẽ chỉ cập nhật thông tin về nhà mình tại đây cho tới khi OF tèo thì chủ tịch lo .
Em nhờ cụ Sờ ti gơn xóa nick cháu trên cái group nhà mình (nhưng đừng xóa tên em trong danh sách bạn cụ ).
Vâng, em xin phục vụ bác

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
bác có theo vụ này k? e đang chuẩn bị thống kê đơn dơn dặt hàng.
Em theo chứ, nếu gom đủ 10 ông thì sẽ giảm kha khá tiền ship đấy bác nhỉ ! nó báo giá ship cho bác chưa, hàng này vừa dài, vừa to, ship có khi cao hơn tiền hàng

hoangthanh2345

Xe buýt
Đang chém hào hứng các bác đi ngủ hết roài, mình em chém gió nó bay phần phật.

hoangthanh2345

Xe buýt
Chương trình KHẢO SÁT THỰC TRẠNG KD ĐỒ SƠN.
Theo thông tin từ bác Lâm Phong và bác Leica em tổng kết lại là nhà mình nếu máu thì cuối tuần sau 29-30/6, cái này em sợ gấp quá các bác ko kịp thở.
Vậy các bỏ phiếu cho tuần đâù 6-7/7 hay tuần thứ 2 ngày 13-14/7 nào.
Em một phiếu 6-7/7 ạ.

bluestar2006

Xe container
Nhân ngày Báo chí Cách mạng Việt nam, xin gửi đến các nhà báo bác, nhà báo mợ nhà Pride những lời chúc tốt đẹp nhất!
Chúc các bác các mợ luôn dồi dào sức khỏe, tay bút - tay máy cứng lúc cần cứng, dẻo lúc cần dẻo, nhưng không bao giờ mềm yếu ạ! :D

Chỉnh sửa cuối:

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Theo thông tin từ bác Lâm Phong và bác Leica em tổng kết lại là nhà mình nếu máu thì cuối tuần sau 29-30/6, cái này em sợ gấp quá các bác ko kịp thở.
Em một phiếu 6-7/7 ạ.
sang t7 thì em ko chắc rồi.

nhim07

Xe tăng
Em thì cứ thứ 7 và CN là OK, tháng này hay tháng sau đều được, nghe DS là thích rồi .

Porsche_CD5

Xe điện
Em một phiếu 6-7/7 ạ.
Vầng cứ bình tĩnh lão nhờ, để cho xó lặng nó lặng xuống đã nhờ :D