Kia-Optima- Trao đổi kinh nghiệm, hội tụ đam mê!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

JuneSun

Xe tăng
Hiện nay bác Hai chỉ còn 2 con màu bạc và màu xanh ABT ( giống màu xe bác kk61). Chán. Đang máu mà k biết làm sao. Bên ngoài có saloon nhập về bán 46k, bảo hành của saloon 2 năm hoặc 30k km nhưng em không máu kiểu này lắm. Các bác cho ý kiến xem sao?
Bác xem xe đời nào và option thế nào chứ giá đấy mua xe nhập thì cũng ổn đấy. Còn cụ mà chịu chơi thì lấy một em ở chỗ bác Hải rồi sơn lại thôi ;)

crazyfanBentley

Xe tải
Em đang có nhu cầu muốn mua optima chạy lướt màu trắng, bác nào có nhu cầu ới em nhé. DT: 0913523090, em tên Hùng
Hình như đoạn qua cầu Thanh Trì, bên tay phải hướng Hph - Hn có một con K5, màu trắng, kụ thử đi dò xem sao, hoặc để ngày mai cháu lên thủ đô cháu ngó hộ cho

crazyfanBentley

Xe tải
Bác xem xe đời nào và option thế nào chứ giá đấy mua xe nhập thì cũng ổn đấy. Còn cụ mà chịu chơi thì lấy một em ở chỗ bác Hải rồi sơn lại thôi ;)
46k xe nhập chắc là đời 2010 rồi, chứ cháu nhớ K5 đời 2011 hồi tháng 6,7/2011 đã có kụ nào trên này rước về giá 50.5k rồi thì phải

dinhviethunghp

Xe buýt
Hình như là không có Op màu trắng, chỉ có K5 trắng thôi
Hôm nọ cháu về quê, ngang qua Thái nguyên thấy Kia Thái Nguyên có một em OP màu trắng, cháu về nịnh gấu lên đời, bây giờ gấu đồng ý thì trên đó bán mất rồi.

dinhviethunghp

Xe buýt
Hình như đoạn qua cầu Thanh Trì, bên tay phải hướng Hph - Hn có một con K5, màu trắng, kụ thử đi dò xem sao, hoặc để ngày mai cháu lên thủ đô cháu ngó hộ cho
Nhờ cụ ngày mai nếu đi ngang qua cụ ngó giúp cháu xem thế nào nhé. Cầm chân của cháu: 0913523090

dinhviethunghp

Xe buýt
Cháu nhờ cụ Jun nếu tiện tạt qua 48 Trần Duy Hưng check giúp cháu con OP đó xem có ok không, nếu ok cháu gom lúa chơi luôn.
P/s: Cháu có thằng em ruột ngày xưa tham gia KFC với cụ, thấy ca ngợi cụ nhiều lắm đấy, đặc biệt là khoản mẫu ảnh :19: nick: smallmonkey

dinhviethunghp

Xe buýt
Em vừa check lại thông tin saloon. Xe đời cũ các cụ ạ, chìa khóa vặn như Ỉn của em. Chán.

JuneSun

Xe tăng
Cháu nhờ cụ Jun nếu tiện tạt qua 48 Trần Duy Hưng check giúp cháu con OP đó xem có ok không, nếu ok cháu gom lúa chơi luôn.
P/s: Cháu có thằng em ruột ngày xưa tham gia KFC với cụ, thấy ca ngợi cụ nhiều lắm đấy, đặc biệt là khoản mẫu ảnh :19: nick: smallmonkey
Thằng đấy bị đổi nick thành Smalldonkey rồi cụ ạ :))
Còn xe cụ có cần check nữa ko?

crazyfanBentley

Xe tải
Kụ đã nhờ kụ " Run run" thì nhờ kụ ấy luôn em Op 29A244.2x ấy, em đó đẹp mê hồn, giầy dép, dây chuyền, khuyên tai đầy đủ cả mỗi tội dân Châu Phi chứ khogn phải Châu Âu, kụ rước về tắm trắng là okie, ke ke

dinhviethunghp

Xe buýt
Thằng đấy bị đổi nick thành Smalldonkey rồi cụ ạ :))
Còn xe cụ có cần check nữa ko?
Xe đời cũ cụ ạ. Có lẽ em phải chờ thôi. Có thằng đại lý của anh Hải dám nhận đặt hàng cuối t3 có xe màu trắng, cuối t4 có giấy tờ cụ ạ.

dinhviethunghp

Xe buýt
Kụ đã nhờ kụ " Run run" thì nhờ kụ ấy luôn em Op 29A244.2x ấy, em đó đẹp mê hồn, giầy dép, dây chuyền, khuyên tai đầy đủ cả mỗi tội dân Châu Phi chứ khogn phải Châu Âu, kụ rước về tắm trắng là okie, ke ke
Đang chờ cụ Jun tắm trắng cho em nó xem tổng thiệt hại thế nào...:D

JuneSun

Xe tăng
Xe đời cũ cụ ạ. Có lẽ em phải chờ thôi. Có thằng đại lý của anh Hải dám nhận đặt hàng cuối t3 có xe màu trắng, cuối t4 có giấy tờ cụ ạ.
Nó có dám cam kết bồi thường trong trường hợp không kịp không hả cụ? Hồi thằng em em mua cũng có bọn hứa hươi hứa vượn rồi ko có xe, bị giam tiền mất gần 2 tháng đấy :)) Còn nếu nó cam kết thì cụ cứ đặt đi, em cũng máu xe trắng lắm nhưng hồi lấy xe có mỗi màu đen, không lấy thì chả biết bao giờ mới có mà lấy, các showroom lúc đấy thì cũng bảo phải đặt hàng nhưng hỏi về option ...vv thì các bố ấy mù tịt, em sợ đặt xong về nó lại không giống mình thích thì toi. Vì thế em quyết định rước 1 em màu đen về và tự nhủ lúc nào chán quá thì đi tắm trắng cho em nó ;))

dinhviethunghp

Xe buýt
Nó có dám cam kết bồi thường trong trường hợp không kịp không hả cụ? Hồi thằng em em mua cũng có bọn hứa hươi hứa vượn rồi ko có xe, bị giam tiền mất gần 2 tháng đấy :)) Còn nếu nó cam kết thì cụ cứ đặt đi, em cũng máu xe trắng lắm nhưng hồi lấy xe có mỗi màu đen, không lấy thì chả biết bao giờ mới có mà lấy, các showroom lúc đấy thì cũng bảo phải đặt hàng nhưng hỏi về option ...vv thì các bố ấy mù tịt, em sợ đặt xong về nó lại không giống mình thích thì toi. Vì thế em quyết định rước 1 em màu đen về và tự nhủ lúc nào chán quá thì đi tắm trắng cho em nó ;))
Em yêu cầu confirm lại thì nó lại bảo chưa liên lạc được, đại lý của a Hải ở Hải Dương cụ ạ. Nhưng em nghĩ lại mình phải đặt tiền nó, nếu nó về chậm hoặc không về màu trắng thì mình làm gì nó?! Nó cầm tiền của mình cơ mà... Cũng đang lăn tăn cụ ạ. Gấu nhà em cứ thích màu trắng. Em đang lăn tăn hay là rước về một em Châu Phi như cụ, lúc nào chán thì nghiên cứu cho em nó đi tắm trắng. Dưới HP em chưa có em nào màu đen cụ ạ. Hay là thế nhỉ... nhưng gấu chưa nghe.:(

dinhviethunghp

Xe buýt
Em mượn cụ mấy cái ảnh của cụ để show hàng cho gấu xem màu đen.( xe thôi cụ nhé, không phải mẫu đâu :)))

NemNgoN

Xe hơi
Website
www.sangonguyenkim.com
Em thấy ở salon Luxury Car của Cường Luxury ở Lê Văn Lương có dựng 1 con màu trắng đấy ! Để ngay cạnh con Ferrari đỏ

JuneSun

Xe tăng
Em yêu cầu confirm lại thì nó lại bảo chưa liên lạc được, đại lý của a Hải ở Hải Dương cụ ạ. Nhưng em nghĩ lại mình phải đặt tiền nó, nếu nó về chậm hoặc không về màu trắng thì mình làm gì nó?! Nó cầm tiền của mình cơ mà... Cũng đang lăn tăn cụ ạ. Gấu nhà em cứ thích màu trắng. Em đang lăn tăn hay là rước về một em Châu Phi như cụ, lúc nào chán thì nghiên cứu cho em nó đi tắm trắng. Dưới HP em chưa có em nào màu đen cụ ạ. Hay là thế nhỉ... nhưng gấu chưa nghe.:(
Có xe của cụ themBx5 rồi còn gì :D

dinhviethunghp

Xe buýt
Khongcó màu đen, em đành làm con xám đen abt các cụ ạ. 915 củ. Được cái laraaraalarrang sporty các cụ ạ. Khi nào đeo biển sẽ phọt ảnh lên hầu các cụ.

Bát_Quái

Xe buýt
xin hỏi thật các bác 1 câu này mong các bác đừng chửi.
hồi các bác đi k5 nói riêng và xe Hàn nói chung thì có hay bị trục trặc hỏng vặt phải thay đồ gì ko ạ ?

Trạng thái
Thớt đang đóng