Kia Morning TrƯỜng HẢi Sx: 16.500 Usd

benzvn

Đi bộ
Trương hải thông báo giá xe Kia Morning lắp ráp là 16.500 USD số sàn, 17.500 USD số sàn đồ chơi cao cấp. 18.500 USD đồ chơi cao cấp với số tự động. Giá hơi bị hot đấy, chắc matiz vào kho rồi.

airport

Xe tải
Giá này thì cũng ngang ngửa với giá xe nhập các bác nhỉ. Em thì cứ thích xe nhập hơn, tâm lý thôi, nhưng dù sao cảm thấy có vẻ, em nói có vẻ thôi nhé, xe nhập có tiêu chuẩn xuất xưởng cao hơn do được sản xuất tại chính quốc, ví dụ như vỏ, túi khí (cái này an toàn sát sườn luôn cho anh em) thì nó lại cắt đi.

JetMatiz

Xe buýt
Trương hải thông báo giá xe Kia Morning lắp ráp là 16.500 USD số sàn, 17.500 USD số sàn đồ chơi cao cấp. 18.500 USD đồ chơi cao cấp với số tự động. Giá hơi bị hot đấy, chắc matiz vào kho rồi.
Nếu so loại KM số sàn 16.500 $ với Matiz (khoảng 12.500$) thì giá chênh lệnh những 4.000$, không hiểu KM hơn được những gi? Có đáng mức chênh đó không các bac?

Paragame

Xe đạp
Em thấy Trường Hải cũng được đấy chứ. Đi khắp VN thấy xe Trường Hải chiếm % cao phết đấy.

buonoto

Xe tải
ơ mà có phải xe tải trường hải lắp toàn máy tầu phải không ạ. không biết trong Morning có lẫn tí đồ Tung của nào không nhri :D

Hai Thanh

Xe đạp
Theo thiển ý của em thì Matiz và Kia Morning cùng vào kho khi ghét ra đời, ghét đúng là giá đẹp và lắm option.(l)

Flattyre

Xe máy
Tui thấy Matiz chẳng so với ai được - như cục sắt vụn ấy

linhmotorace

Xe hơi
Website
www.facebook.com
bác nói thế thì lại xúc phạm đến những bác ko có nhiều tiền nên chỉ có lựa chọn matiz rồi. Tôi thấy ít ra nó vẫn hơn cái xe máy kể cả xe máy hàng vip thì trời mưa nó vẫn ướt như thường

Bughati

Xe buýt

e đang đi Matiz đây, hôm nào bác mang cục sắt của bác đến đâm nhau với cục sắt của e ko, xem cục nào bệp. Bác chắc đi xe đẹp lắm nhỉ. Bà Bạch Diệp cũng chưa nhận xét Matiz thế đâu bác ah.:mad: :mad:

A

Awake

[Đang chờ cấp bằng]
bên box Thị trường rao vặt có bác sêu đang rao xe morning nhập 16,4k mỹ đấy ạ.

themoto

Xe tải
Chắc bác nhiều tiền quá nên chê nó, xe của bác chắc xịn lắm, nhưng bác có dám để xe của bác ngoài đường cả đêm không, nhiều tiền như bác chắc là "dám" nhỉ :)) , chắc bác cũng chả dám rời xe lâu đâu nhỉ, có phải là bỏ nhiều tiền ra để mua cái khổ vào người không, cái đấy người ta gọi là mất tiền NG... đấy. Matiz thì cứ kệ mẹ nó, vất ngoài đường, lúc ấy không biết ai sướng hơn ai.:77:

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
Chắc bác nhiều tiền quá nên chê nó, xe của bác chắc xịn lắm, nhưng bác có dám để xe của bác ngoài đường cả đêm không, nhiều tiền như bác chắc là "dám" nhỉ :)) , chắc bác cũng chả dám rời xe lâu đâu nhỉ, có phải là bỏ nhiều tiền ra để mua cái khổ vào người không, cái đấy người ta gọi là mất tiền NG... đấy. Matiz thì cứ kệ mẹ nó, vất ngoài đường, lúc ấy không biết ai sướng hơn ai.:77:
Bác nói thế nào ấy chứ đã có nhiều tiền thì mua xe sịn mà đã có nhiều tiền thì phải thuê lái xe chứ sao phải nghĩ. Chẳng qua là minh chưa nhiều tiền nên minh chơi xe còi thôi :D

sieunhan

Xe hơi
Em có một nhận xét thế này các bác nhé. Người ta nói, người Việt Nam, đã nghèo lại còn hay chơi sang, khoe của. Ngay như ở bên Châu Âu, họ vẫn thích đi loại xe nhỏ các bác ạ. Mặc dù người họ to con hơn ta nhưng bởi vì họ tính tới giá trị sử dụng của nó chứ ko tính tới giá trị thương hiệu đâu ạ. Xe nhỏ dễ luồn lách, ít tốn xăng, đậu xe tốn diện tích hẹp....

Xin lỗi các bác nhé. Em ko có ý chê bác nào đâu ạ. Chỉ là ý kiến riêng của em thôi.

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
Em có một nhận xét thế này các bác nhé. Người ta nói, người Việt Nam, đã nghèo lại còn hay chơi sang, khoe của. Ngay như ở bên Châu Âu, họ vẫn thích đi loại xe nhỏ các bác ạ. Mặc dù người họ to con hơn ta nhưng bởi vì họ tính tới giá trị sử dụng của nó chứ ko tính tới giá trị thương hiệu đâu ạ. Xe nhỏ dễ luồn lách, ít tốn xăng, đậu xe tốn diện tích hẹp....

Xin lỗi các bác nhé. Em ko có ý chê bác nào đâu ạ. Chỉ là ý kiến riêng của em thôi.
Lượng người giầu mà đi xe nhỏ rất là ít bác ạ. Đi xe to trước hết là an toàn , tiện nghi, sang trong....

Chỉnh sửa cuối:

thaoeo

Xe buýt
Bác có nhầm không nhi? Kia Morning làm gì mà bán được ở thị trường Mỹ? hay thằng sâu nó gạt bác? :^)
bên box Thị trường rao vặt có bác sêu đang rao xe morning nhập 16,4k mỹ đấy ạ.

nightpinky

Xe buýt
Bác có nhầm không nhi? Kia Morning làm gì mà bán được ở thị trường Mỹ? hay thằng sâu nó gạt bác? :^)
Ha ha ha, newcomer ,he he he... Ý bác ấy là 16 ngàn đô la Mỹ hí hí hí :102:

Nhưng mà thằng sales dở hơi ở đây http://www.vietnamauto.net/sell/show.php?id=31&cond=Xe mới&p=5&page=1&srt=added DESC nó làm trò thật, 10 ngày nữa mới có xe, AT thì 18K cơ, số sàn thì đúng như nó đăng, nhưng mà ...éo có xe! Ma mãnh TSB nó...:77:

Chỉnh sửa cuối:

totorauxom

Xe điện
:69: NGU chứ bác(y)

totorauxom

Xe điện
đi matiz còn hơn mấy thằng đi vay tiền đi cho oai rồi è cổ xin sỏ vợ con lô đề trả nợ