Kia morning - phụ tùng = giá!

thanhmh

Xe hơi
Hôm trước em vật vã cả ngày để thay lọc dầu ở chỗ bác raubac và bác rắc sơn mà đếch có làm em phi ra đường Láng nó chém 120k. Đau quá!
Nó tính cả công chui ra, chui vào thay lọc dầu cho bác còn gì

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
Sau một thời gian để chiếc xe của vợ cả bị vặt gần hết phụ kiện. Tranh thủ chiếc xe nằm trong xưởng bảo hiểm em liền quyết tâm đi mua ngoài chợ.
Qua cửa hàng bác MK, thì được nhân viên ở đây giới thiệu ra 5C Nguyễn Công Trứ.

Sau khi tới cửa hàng MAST em gặp bác Khắc Hùng, và tự cảm nhận đây là kho hàng của phụ tùng xe hàn quốc.
Em đã mua:

3. Lọc dầu 1*45.000

Không phải để quảng cáo cho cửa hàng, nhưng em thấy nếu các bác đi Kia cũng nhiều khi cần tới thì có thể allo 9762682 hoặc qua thẳng cửa hàng của bác Hùng.

Thế mà mấy lần thay lọc dầu bọn ở gara nó toàn tính mình là 100 KCám ơn bác nhé
kè kè bác bị chém mạnh quá hôm nọ em ra 87 chỉ có bị chém thành 60k thôi hi hì công đi mua mà . bac mua ở chỗ bác Hùng cò là được giá gốc đấy ạ :D

BinHN

Xe đạp
Kính đề nghị bác Hùng confirm lại giá xi nhan sườn của Kiamorning với ạ, trung bình 1 tháng là em mất một đôi (mặc dù có bắn đai bảo hiểm). Nhân đây cũng xin bác tư vấn xem có cách nào hạn chế việc lấy trộm cái xi nhan này không. Em bị mất nhiều, nhiều lúc nghĩ chả nên lắp nữa, khổ nỗi nó cứ có 2 cái hốc ở đó, trông cũng phản cảm.

bizviet

Xe điện
Bác khỏi lắp cái đèn ấy làm gì, Hai bên bác dán hai logo OF là bọn nó không dám bóc nữa :))
Kính đề nghị bác Hùng confirm lại giá xi nhan sườn của Kiamorning với ạ, trung bình 1 tháng là em mất một đôi (mặc dù có bắn đai bảo hiểm). Nhân đây cũng xin bác tư vấn xem có cách nào hạn chế việc lấy trộm cái xi nhan này không. Em bị mất nhiều, nhiều lúc nghĩ chả nên lắp nữa, khổ nỗi nó cứ có 2 cái hốc ở đó, trông cũng phản cảm.

TMAN

Xe hơi
Xe em đi lắp bảo vệ xi nhan sườn nhưng chú thợ ko làm và bảo rằng cứ để cho nó vặt, hoặc tự vặt ra mà cất đi, chứ lắp bảo vệ rồi nó vẫn cậy ra và còn tòe toẹt hết cả mình mẩy, tuy nhiên bầy giờ có thông tin của các bác em thấy yên tâm hơn là có chỗ để mua và với giá hợp lý. Bác chủ thớt và bác vietvoiz em vote cho hai bác.

tập_lái

Xe buýt
Ơ các bác phải trả xiền à .
Nghe nói chỉ cần xưng là OFer là bác ấy toàn tặng không thôi mà ! :P:P

Hôm trước em gọi cho bác ý. Sau khi thấy bác ý nhấc máy em liền mạch lạc 1 hồi rằng " Bá cáo cụ! Em là tập_lái ở ô phở đây ạ" Vậy là y như rằng..... bác ý bảo " thế ngài cần gì để ta ban thưởng(k)". Em mới nói là em cần 2 bộ mâm đúc của KM.

Sau 2 tiếng người của bác ý đã mang đến cho em mà không lấy bất kì 1 đồng tiền phí nào. Kế toán của em nói là bác ý đã dặn người của bác ý rất kĩ là " không được lấy bất kì 1 loại phí nào :)):)):)).

battramdao

Xe hơi
Cụ lắp đôi gương tích hợp xi nhan, cái lỗ xi nhan thì hàn kín rồi sơn đi, thế là đẹp nhất.

Red Ruby

Đi bộ
Em đã mua:
1. Nắp chụp la giang đúc 4*80.000
2. Đèn xi nhan sườn 2*75.000
3. Lọc dầu 1*45.000
4. Thanh trang trí sau xe (cạm gió) 1*945.000 chưa kể tiền sơn
5. Lọc gió động cơ 1*90.000
6. Vè mưa inox 1*460.000

Không phải để quảng cáo cho cửa hàng, nhưng em thấy nếu các bác đi Kia cũng nhiều khi cần tới thì có thể allo 9762682 hoặc qua thẳng cửa hàng của bác Hùng.
quote]

Thông tin của bác thật hữu ích, em cũng mới chạy Kia thôi nhưng cũng đã bị vặt mất vài thứ. Cảm ơn bác nghen.

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Cảm ơn bác vietlaser đã có nhận xét tốt về cửa hàng nhà em. Thú thật với bác là em cóc biết cái thằng cha mua hàng hôm đấy là vietlaser (chẳng biết có họ hàng gì với cha vietvoiz không), nếu biết là bác thì em sẽ ưu ái ... bán đắt hơn một ít nữa:P. Nếu như em nhớ không nhầm thì hôm ấy em cũng không được hòa nhã với bác lắm thì phải (chắc tại bà xã đến ngày hôm ấy:21:), có gì bác thông cảm với nhà em nhé!
Cảm ơn các bác đã ủng hộ nhà em trong thời gian vừa qua, về giá cả thì em không dám nói là nhà em bán giá rẻ nhưng em dám đảm bảo là giá hợp lý, quan điểm kinh doanh của bọn em là không nhập nhèm về chủng loại và xuất xứ hàng hóa. Giá bán áp dụng cho OFer là giá bán buôn cho các gara và cửa hàng ạ!

chauthanh

Xe hơi
Cảm ơn bác vietlaser đã có nhận xét tốt về cửa hàng nhà em. Thú thật với bác là em cóc biết cái thằng cha mua hàng hôm đấy là vietlaser (chẳng biết có họ hàng gì với cha vietvoiz không), nếu biết là bác thì em sẽ ưu ái ... bán đắt hơn một ít nữa:P. Nếu như em nhớ không nhầm thì hôm ấy em cũng không được hòa nhã với bác lắm thì phải (chắc tại bà xã đến ngày hôm ấy:21:), có gì bác thông cảm với nhà em nhé!
Cảm ơn các bác đã ủng hộ nhà em trong thời gian vừa qua, về giá cả thì em không dám nói là nhà em bán giá rẻ nhưng em dám đảm bảo là giá hợp lý, quan điểm kinh doanh của bọn em là không nhập nhèm về chủng loại và xuất xứ hàng hóa. Giá bán áp dụng cho OFer là giá bán buôn cho các gara và cửa hàng ạ!
Bác Matiz màu ơi em cần 1 bộ mâm đúc hàng theo xe kèm theo chụp mâm thay vào con Picanto 2008 em mới mua bác giúp em được không? PM cho em. Cám ơn Bác!

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Bác Matiz màu ơi em cần 1 bộ mâm đúc hàng theo xe kèm theo chụp mâm thay vào con Picanto 2008 em mới mua bác giúp em được không? PM cho em. Cám ơn Bác!
Hôm nào ra HN nhận xe đổi mâm thì ọp cái nhể (b)

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Cỡ nào hả bác? 13/14/15?

totorauxom

Xe điện
Xem xe cái nào bác Trâu ơi??? cuối cùng cũng đã quyết.Chúc mừng bác(b)

totorauxom

Xe điện
Em cũng thử tham khảo giá cả trên thị trường bác có giá hợp lý thật. Em cũng mua chỗ bác rồi, hi vọng bác tiếp tục kinh doanh đồ hàn xẻng này và đừng bỏ đi đâu đấy:)

Flattyre

Xe máy
Các Bác và Bác ka lờ ma tít cho em hỏi tí,
Em thấy xe em dạo này nó cứ rít lên khi bật điều hòa. Vậy theo các Bác đó có phải là do dây đã nhão rồi không và nếu phải thay thì chỗ bác Hùng có dây chuẩn không và theo bác thì cái gara nào có thể giúp em tốt nhất và tổng thiệt hại dự tính là bi nhiêu?

Xin cảm ơn các Bác nhiều nha,(b)

minh0406

Xe tải
Dây điều hòa của Kia Morning là 120k ạ. Mời bác qua đúng địa chỉ nhà em để đảm bảo đúng hàng chính hãng:101: