Kia Morning nhập khẩu hay Thaco ?

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Bên bác Morning nhập hiện có mầu Blue không a?
em làm cả nhập và liên doanh....hai dòng đều có màu xanh quan trong cụ cần xanh nào và at hay mt ợ
@huyndai tư vấn bán hàng không nên ném gạch đối thủ cạnh tranh theo góc độ tiêu cực như vậy...nên làm sao để khách hiểu bản chất các thương hiệu các xe ở điểm mạnh điểm hạn chế...và đưa đến nhận đinh phù hợp với nhu cầu bác nhá.có gì mạo phạm bỏ qua cho em ...em không có ý gì đâu ợ:)

Nông_dân

Xe buýt
Mai rảnh em qua bác. Em cầm tiền cọc luôn. Miễn là anh em OF bác ưu đãi tí là được. Nói thật mua Kia morning em ko đặt nặng hình thức
em làm cả nhập và liên doanh....hai dòng đều có màu xanh quan trong cụ cần xanh nào và at hay mt ợ
@huyndai tư vấn bán hàng không nên ném gạch đối thủ cạnh tranh theo góc độ tiêu cực như vậy...nên làm sao để khách hiểu bản chất các thương hiệu các xe ở điểm mạnh điểm hạn chế...và đưa đến nhận đinh phù hợp với nhu cầu bác nhá.có gì mạo phạm bỏ qua cho em ...em không có ý gì đâu ợ:)

catcuong

Xe hơi
Em cũng mới làm 1 con KM 2011 AT của anh Hải . đi ngon lành chả có gì phải năn tăn . rẻ hơn cũng kha khá . chả biết sao chứ nhập hay nội thì em nghĩ sau 2-3 năm mới thấy sự khác biệt . 1 ý kiến chủ quan để bác chủ tham khảo ạ .

Taplaioto1812

Xe hơi
Em cũng mới làm 1 con KM 2011 AT của anh Hải . đi ngon lành chả có gì phải năn tăn . rẻ hơn cũng kha khá . chả biết sao chứ nhập hay nội thì em nghĩ sau 2-3 năm mới thấy sự khác biệt . 1 ý kiến chủ quan để bác chủ tham khảo ạ .
Ủa vậy bác dự dùng xe mấy năm hả bác???
Nhân tiện có bác nào đi xe anh Hải 2 - 3 năm rồi lên tiếng đi ợ...!!!

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Mai rảnh em qua bác. Em cầm tiền cọc luôn. Miễn là anh em OF bác ưu đãi tí là được. Nói thật mua Kia morning em ko đặt nặng hình thức
hình dư cụ qua dưng lại về ah. xe anh hải giờ ban căng đới ạ

jungle

Xe tải
Xe anh Hải thì bị cắt xén option hết mười mấy món so với xe nhập, nhưng được cái có bảo hành, nhưng đội ngũ service của anh Hải thì rất amateur, phải cở 1 năm nữa thì mới ngon được, mua xe nhập thì ngon và đẹp hơn xe anh Hải, giá tiền cũng ngon hơn, nhưng không phải mua xe nhập là hỏng hư hỏng lặt vặt đâu nghen, vẫn hư như thường à. Nếu là em và nếu có điều kiện thì em mua xe nhập, vì nếu có hư hỏng anh Hải cũng sửa tính phí thôi mà.

Nông_dân

Xe buýt
Biết xe anh Hải căng em mới định qua cụ. Chắc ngoài 20 mới lấy được xe phải không cụ. Em thích màu xanh nước biển cụ ợ. Xe nhập thì cụ có ngay phải không?:-bd
hình dư cụ qua dưng lại về ah. xe anh hải giờ ban căng đới ạ

Nông_dân

Xe buýt
Em cũng nghĩ như cụ, nhưng nếu hỏng nhìu thì bảo hành vẫn tốt hơn. Bạn em phải thay bơm xăng 2-3 lần đới. Còn nếu hỏng vặt em nghĩ mình trả phí không sao.
Xe anh Hải thì bị cắt xén option hết mười mấy món so với xe nhập, nhưng được cái có bảo hành, nhưng đội ngũ service của anh Hải thì rất amateur, phải cở 1 năm nữa thì mới ngon được, mua xe nhập thì ngon và đẹp hơn xe anh Hải, giá tiền cũng ngon hơn, nhưng không phải mua xe nhập là hỏng hư hỏng lặt vặt đâu nghen, vẫn hư như thường à. Nếu là em và nếu có điều kiện thì em mua xe nhập, vì nếu có hư hỏng anh Hải cũng sửa tính phí thôi mà.

beverlyvn

Xe máy
Lúc đầu em cũng nghĩ là ở tầm tiền này mua xe anh Hải hay Hàn xẻng cũng gần như nhau, nhưng rõ ràng thêm ít tiền xe nhập vẫn hơn cụ ạ. Anh Hải cát đi nhiều option cho giá rẻ chứ nếu giữ nguyên option như xe nhập thì anh Hải lại đắt hơn ấy chứ. Muốn thử xe nhập và xe anh Hải cụ cứ đóng mở cửa là phân biệt được ngay.

Nông_dân

Xe buýt
Lúc đầu em cũng nghĩ là ở tầm tiền này mua xe anh Hải hay Hàn xẻng cũng gần như nhau, nhưng rõ ràng thêm ít tiền xe nhập vẫn hơn cụ ạ. Anh Hải cát đi nhiều option cho giá rẻ chứ nếu giữ nguyên option như xe nhập thì anh Hải lại đắt hơn ấy chứ. Muốn thử xe nhập và xe anh Hải cụ cứ đóng mở cửa là phân biệt được ngay.
Trênh nhan 80 tr em nghĩ cũng khá đấy. Với mức tiền 80 tr trên giá xe là hơn 300 thì cũng phải cân nhắc cụ ợ. Hơn 20 % cơ mà. Cảm ơn các cụ, em sẽ quyết định sớm

Vova

Xe container
Em đi xe Trường Hải 1 năm, thấy ổn, hoàn toàn hài lòng và thấy tương xứng với số tiền bỏ ra. Thực ra em thấy lý luận bỏ ra thêm ít tiền để mua xe nhập không ổn lắm. Mỗi người khi định mua xe thường đã phải cân nhắc để ra một khoản tiền nhất định. Nếu lập luận bỏ ra thêm 80 tr để mua xe nhập thì em nghĩ bỏ thêm khoảng 20-50tr nữa, tự nhiên lại có thêm bao nhiêu lựa chọn ngon hơn Morning. Lập luận về máy móc, vận hành, option theo xe vv ..., theo em, còn có vẻ có lý hơn.
Em cũng biết mấy người, mua xe nhập, sau đấy cũng suốt ngày phải đi sửa vì bệnh ga tăng đột ngột. Thế cho nên ngoài cân nhắc về tính năng, chất lượng, vẫn còn cả yếu tố may rủi nữa các cụ ạ :)

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Em đi xe Trường Hải 1 năm, thấy ổn, hoàn toàn hài lòng và thấy tương xứng với số tiền bỏ ra. Thực ra em thấy lý luận bỏ ra thêm ít tiền để mua xe nhập không ổn lắm. Mỗi người khi định mua xe thường đã phải cân nhắc để ra một khoản tiền nhất định. Nếu lập luận bỏ ra thêm 80 tr để mua xe nhập thì em nghĩ bỏ thêm khoảng 20-50tr nữa, tự nhiên lại có thêm bao nhiêu lựa chọn ngon hơn Morning. Lập luận về máy móc, vận hành, option theo xe vv ..., theo em, còn có vẻ có lý hơn.
Em cũng biết mấy người, mua xe nhập, sau đấy cũng suốt ngày phải đi sửa vì bệnh ga tăng đột ngột. Thế cho nên ngoài cân nhắc về tính năng, chất lượng, vẫn còn cả yếu tố may rủi nữa các cụ ạ :)
thì có câu nói rằng cuộc đời túm lại cũng chỉ là hên xui cụ ợ

VILAND88

Xe tải
Trênh nhan 80 tr em nghĩ cũng khá đấy. Với mức tiền 80 tr trên giá xe là hơn 300 thì cũng phải cân nhắc cụ ợ. Hơn 20 % cơ mà. Cảm ơn các cụ, em sẽ quyết định sớm
Em đã đi xe nhập KM 2010 bán đi thú thật là hơi tiếc ,đi rất hay, gọn đỡ lo mất đồ,luồn lách dễ trong phố , đi cũng êm ái chỉ ghét đi về quê mà đi đông thì ko có chỗ để đồ và ng ngồi sau hơi chật

yahura

Xe tải
Tùy theo túi tiền của cụ thôi. Chứ dĩ nhiên xe nhập bao giờ chạy chẳng ngon hơn xe nội.

E đang đi một e nhập slx 2010 full opt. Thấy là lựa chọn chí lí cho đường nội đô. Máy khoẻ tương ứng với yêu cầu đi trong phố, xe nhỏ gọn, luồn lách tốt (cái này rất là thích trong tình trạng đường tắc người đông như hiện nay ạ), vứt quăng quật khắp nơi k sợ bị vặt đồ... Xe đi hơn 1 năm chưa có hỏng hóc j, chưa phải sửa chữa j, mất mỗi tiền thay dầu 1-2 lần j đó. Hnay đọc bài pốt của các kụ mới biết là hỏng hóc cũng có hên xui, chả trừ xe nào, nhưng cỡ kia morning thì có hỏng j ra các gara quen họ xử lý được hết (k phải như xe cao cấp đòi hỏi phải thợ chính hãng có tay nghề cao). Xe nhập chạy e cảm giác máy móc, nhiều thứ tốt hơn xe trong nước

Tài mới

Xe tăng
Em có một số ý kiến như sau:
1. Xe việt nam bác xem tỷ lệ nội địa hóa được bao nhiêu đâu < 10%. Các phần quan trọng bác yên tâm vẫn giống nhau thôi.
2. Xe nhập hay bị quay công tơ mét lắm bác à :)). Em biết một thằng chuyên đi quay công tơ mét
3. Xe Nhập thì hóa đơn ghi thấp. Mua Xe bác Hải thì chắc chắn Full VAT :))
Nhưng cũng chia sẻ với các bác một điều. Làm công ăn lương như em có lẽ cả đời không mua nổi con Matiz. Em yêu oto nên lên chém gió với các bác. Mong các bác thông cảm :((.

hainguyen74

Xe tải
chào cả nhà,
e cũng đang lò dò vào hội ạ. Tình trạng ngân sách: 300-350 củ. E tìm nát hết cả HN rồi (web) mà chưa đc. Có bác nào chán Getz, KM AT... giá tầm đó, hú e tiếng ạ. Ycầu: Xe 2009 đổ lại thôi ạ. Số cầm tay: 0903 281 288 - Hải. TKS

datauto

Xe máy
e cũng đang lò dò vào hội ạ. Tình trạng ngân sách: 300-350 củ
tầm bày bác làm con morning của anh Hải đi ( số sàn thôi) vừa mới rẻ đi cũng được. (cả đag ký thuế luon)
còn xe nhập thì bác lại fai cổ thêm 1.2... tí nữa

cartier

Xe hơi
Sáng nay em vừa múc em AT cho vợ cả em để tết nhất không phụ thuộc, tình trạng xe chạy xịn 9000km đời 2009 model 2010 với giá 410 củ. Nói thật là em thấy cao nhưng vì tết nhất đến nơi rồi nên cắn răng mua. Các bác tham khảo.

chim.cu.gay

Xe tải
Sáng nay em vừa múc em AT cho vợ cả em để tết nhất không phụ thuộc, tình trạng xe chạy xịn 9000km đời 2009 model 2010 với giá 410 củ. Nói thật là em thấy cao nhưng vì tết nhất đến nơi rồi nên cắn răng mua. Các bác tham khảo.
Xe đi được 9.000 km rồi mà vẫn bán được 410 cơ ah? Giá xe càng ngày cang đi lên nhiều quá nhỉ? :-??