Kia Morning Full Option của bác Chi Hua Hua

totorauxom

Xe điện
một con trong số này đã bị em buộc thừng vào mũi dắt về nhà rồi ạ, quá ngon so với tiêu chuẩn đặt ra, có khi mai em đi dán đề can màu vàng mất , chạy nhanh trước thuế và sốt ruột có vợ 2 quá nên không kịp lấy màu mình thích ( có khi lại kiếm xèng làm em màu vàng mất (dream). Cảm ơn công ty và bác Chí nhiều nhé (bác nào bảo em bài này là âm binh thì em uýnh lun (dọa tí).hehe

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
một con trong số này đã bị em buộc thừng vào mũi dắt về nhà rồi ạ, quá ngon so với tiêu chuẩn đặt ra, có khi mai em đi dán đề can màu vàng mất , chạy nhanh trước thuế và sốt ruột có vợ 2 quá nên không kịp lấy màu mình thích ( có khi lại kiếm xèng làm em màu vàng mất (dream). Cảm ơn công ty và bác Chí nhiều nhé (bác nào bảo em bài này là âm binh thì em uýnh lun (dọa tí).hehe
(b) (b) (b) (b) (b)

Bác phải cạo hết đám râu quai nón đi nhá ,lái em xe còi này mà để râu xồm xoàm thế thì trông phản cảm lắm :21: :21: :21:

totorauxom

Xe điện
(b) (b) (b) (b) (b)

Bác phải cạo hết đám râu quai nón đi nhá ,lái em xe còi này mà để râu xồm xoàm thế thì trông phản cảm lắm :21: :21: :21:
hihi, em nào anh em mình (b) cái nhể , bác xem em còn cái râu nào bác đè em ra cạo luôn:))

nvtrung

Xe máy
Hay là anh em mình lập hội " Những con gà bị Hanamco lừa " đi. Xe đi cũng được nhưng giá gần bằng Getz rồi

battramdao

Xe hơi
Hay là anh em mình lập hội " Những con gà bị Hanamco lừa " đi. Xe đi cũng được nhưng giá gần bằng Getz rồi
Getz xấu bỏ xừ, uống như rồ, thôi cố lên vài chục năm nữa Việt Nam cất cánh ta mua Phantom mà chạy bác ạ (cơ mà lúc đó sợ éo có xăng mà đi)

manhld

[Tịch thu bằng lái]
Bao hanh

Chao cac bạc
Em cũng đang định lấy 1 em KM nhập khẩu, nhưng đang băn khoan về khoản bảo hành. Các cty Nk có xưởng bảo hành o?
Em có cảm giác là nếu mua xe của Trường Hải thì chế độ bảo hành sẽ chu đáo hợn
Các bác cho em biết về vấn đề này với

^__^

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Chao cac bạc
Em cũng đang định lấy 1 em KM nhập khẩu, nhưng đang băn khoan về khoản bảo hành. Các cty Nk có xưởng bảo hành o?
Em có cảm giác là nếu mua xe của Trường Hải thì chế độ bảo hành sẽ chu đáo hợn
Các bác cho em biết về vấn đề này với

^__^
Theo thoả thuận trong hợp đồng đặt xe thì mấy bác "Ham ăn cơ" bảo hành khoảng 1 năm. Nhưng hình như mấy cty nhập khẩu ở quy mô nhỏ đều k có xưởng BH. K biết ki xảy ra sự cố thì xử lý thế nào nhỉ?:^)

@ mấy bác lấy xe cùng đợt với em : Ghế da của xe này có phải da thật k nhỉ? Sao em thấy ngồi giống giả da quá :'(

Tài Chột

Xe hơi
Ghế da của xe này có phải da thật k nhỉ? Sao em thấy ngồi giống giả da quá :'(
Giả da bác ạ, không tin bác cứ lật ghế lên xem mặt sau. Nếu chắc ăn nữa cắt cái diềm thừa đốt thử.

battramdao

Xe hơi
Theo thoả thuận trong hợp đồng đặt xe thì mấy bác "Ham ăn cơ" bảo hành khoảng 1 năm. Nhưng hình như mấy cty nhập khẩu ở quy mô nhỏ đều k có xưởng BH. K biết ki xảy ra sự cố thì xử lý thế nào nhỉ?:^)

@ mấy bác lấy xe cùng đợt với em : Ghế da của xe này có phải da thật k nhỉ? Sao em thấy ngồi giống giả da quá :'(
Hê hê,
Bác cứ tưởng bở, đương nhiên là giả da rồi, bảo hành thì cứ yêu cầu giấy bảo hành, còn đâu tính sau, (tâm lý chiến là chính thôi mà)

Tài Chột

Xe hơi
Hê hê,
Bác cứ tưởng bở, đương nhiên là giả da rồi, bảo hành thì cứ yêu cầu giấy bảo hành, còn đâu tính sau, (tâm lý chiến là chính thôi mà)
Bác cho em hỏi "Thế ABS là thật hay giả ạ?"

bizviet

Xe điện
Bác cứ xem báo giá, xe ghế nỉ với da thì chênh nhau bao nhiêu là có thể biết da loại tốt hay xấu mà
Hê hê,

nvtrung

Xe máy
Ừ, thấy xe Altis đang chạy có 1 cục ABS đen xì. Con Moning mở capô lên chẳng thấy ABS đâu cả, khả năng mình bị lừa thật các bác ạ.

totorauxom

Xe điện
có 1 cục màu trắng có 4 cái ống cảm biến dẫn vào đấy đề ABS chả biết có thật không , em đạp phanh thấy hự 1 cái , tối tăm mặt mũi

bizviet

Xe điện
Các bác cứ xem gần chỗ phanh (đĩa phanh) có gắn phần cảm biến không thì biết ngay ấy mà. Nếu chỉ có mỗi đường dầu đến phanh thôi thì coi như là không có ABS, nếu có thêm một cái ống nữa thì có vẻ là có ABS đấy. Rõ rất là nhòm phanh của Altis và KM xem nó có thiếu cái gì không

battramdao

Xe hơi
Các bác cứ xem gần chỗ phanh (đĩa phanh) có gắn phần cảm biến không thì biết ngay ấy mà. Nếu chỉ có mỗi đường dầu đến phanh thôi thì coi như là không có ABS, nếu có thêm một cái ống nữa thì có vẻ là có ABS đấy. Rõ rất là nhòm phanh của Altis và KM xem nó có thiếu cái gì không
Yên tâm đi bác, có ABS mà, cái bánh răng cưa ở bánh xe là chỗ để cảm biến ABS đấy

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Ừ, thấy xe Altis đang chạy có 1 cục ABS đen xì. Con Moning mở capô lên chẳng thấy ABS đâu cả, khả năng mình bị lừa thật các bác ạ.
Em nghĩ không đến nỗi tệ thế đâu ,bác cứ nói quá :^) .
Bác nào phát hiện bọn KIA nó sx ABS chỉ có "đèn không" mà chính xác 100% thì báo em 1 câu , em sẽ bay sang HQ đánh bom cảm tử sập mịe cái nhà máy của nó ngay :P.

Còn vụ ghế da thì em đã "nghi nghi" từ lúc làm hđ đặt xe , e rất cẩn thận liệt kê 1lô xích xông option vào trong đấy em đề "ghế da cao cấp". Chắc thấy mình cẩn thận và có vẻ "trưng trắc" nên mấy bác sale sửa lại là "ghế da nhà máy" *-) . Hôm nay mới kết nối lại mấy sự kiện này *-) *-) *-)

KL :
- TH 1 : Ghế da thật : Hu hu ... Mình đã nghi oan người tốt :'( :'( :'(
- TH 2 : Ghế giả da : Có chuyện rồi đây :102: :102: :102:

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
có 1 cục màu trắng có 4 cái ống cảm biến dẫn vào đấy đề ABS chả biết có thật không , em đạp phanh thấy hự 1 cái , tối tăm mặt mũi
Đang có 1 cái logo dành tặng bác đấy (b)

nvtrung

Xe máy
Bác nào có Logo không? Cái đấy kiếm đâu ra các bác nhỉ

bizviet

Xe điện
Đi tốc đô cao một chút cho chắc (khoảng trên 40km/h) rồi đạp phanh nếu thấy có tiếng khục khục thì chắc là nó hoạt động đấy, chứ tối tăm mặt mũi thì cảm tính lắm :))