Kia Morning bị nước vào trong xe khi đi mưa .

kemsu

Xe buýt
Các cụ cho e hỏi xe e cũng bị nước mưa vào nhưng là để ngoài trời vào 01 ít ở mép các cửa! Ko biết là gioăng cửa hay gioăng kính các cụ nhỉ xe em Morning 2009

khanh8121

Xe máy
em nghiz roăn của cụ ạ.cụ khéo thì mua roăn tự thay cg dễ mà

kemsu

Xe buýt
em nghiz roăn của cụ ạ.cụ khéo thì mua roăn tự thay cg dễ mà
Vâng! Thanks cụ nhiều e cũng nghĩ thế xe e mới bị hôm mưa vừa xong vì xe để ngoài trời ko có mái che! E đang theo dõi! Chắc thay Roăng thì ok roài ko biết trên OF nhà mình có nhiều cụ dán thêm roăng cái này chống ồn có chống luôn được nước ko cụ nhỉ?

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com
Vâng! Thanks cụ nhiều e cũng nghĩ thế xe e mới bị hôm mưa vừa xong vì xe để ngoài trời ko có mái che! E đang theo dõi! Chắc thay Roăng thì ok roài ko biết trên OF nhà mình có nhiều cụ dán thêm roăng cái này chống ồn có chống luôn được nước ko cụ nhỉ?
chống luôn chứ cụ, vì thực chất của nó là thay gioăng cũ đi bằng cái mới với chất liệu khác thôi ạ, hình như là cao su non, cụ qua bên e, e làm cho :) e bên Kia Bạch Đằng ạ :)

thangpci

Xe tải
Website
kiabachdang.hdyoo.com
Doăng của của cụ chắc nó mủn theo thời gian rồi, hãng có doăng đó, rẻ hơn cho luôn, cụ thay tất tần và làm thêm bộ vè che mưa nữa là ok

kemsu

Xe buýt
Doăng của của cụ chắc nó mủn theo thời gian rồi, hãng có doăng đó, rẻ hơn cho luôn, cụ thay tất tần và làm thêm bộ vè che mưa nữa là ok
Thanks cụ nhiều! E hiểu ý cụ mà mua đồ thì e cũng hay ra cụ Mast nên giá cũng hạt dẻ! Tại e thấy trên OF mềnh có các cụ dán dây cao su nho nhỏ đó cụ cái này dán mép ngoài vòng quanh cũng chống đc nước nên e hỏi xem có cụ nào làm chưa ak!