Hết hạn KIA Morning 2015 MT 1.2

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
145,000,000 VNĐ

vandatAT

Xe container
Thế là lên đây dí hàng đâm đụng, thủy kích ah ????? Tẩy chay thôi

don.vito

Xe hơi
Hầy, các cụ thông cảm h em mới vào cmt đc. Xe này em mua lại, cũng xác định là bác cho các cụ làm dịch vụ thuê xe hoặc các cụ có kinh tế hạn hẹp. Tr
Để nghị chủ thớt sửa lại bài , để mọi người đỡ mất việc. Vận động viên nhẩy dù , kèm theo môn bơi lội.
Hầy, các cụ thông cảm h em mới vào cmt đc. Xe này em mua lại, cũng xác định là bác cho các cụ làm dịch vụ thuê xe hoặc các cụ có kinh tế hạn hẹp vì máy móc côn số vẫn rất ngon. E đi 2 năm nay có vấn đề gì đâu, chỉ đổ xăng vs thay dầu. Trước khi cụ ở đến xem em cũng nói rõ là ko bán cho thợ để về làm lại rồi. Chứ xe ko lỗi thì sao có giá đấy à cụ. Dù sao cũng cảm ơn cụ vì đến xem và cho ý kiến.

trọng văn

Xe tải
Hầy, các cụ thông cảm h em mới vào cmt đc. Xe này em mua lại, cũng xác định là bác cho các cụ làm dịch vụ thuê xe hoặc các cụ có kinh tế hạn hẹp. Tr

Hầy, các cụ thông cảm h em mới vào cmt đc. Xe này em mua lại, cũng xác định là bác cho các cụ làm dịch vụ thuê xe hoặc các cụ có kinh tế hạn hẹp vì máy móc côn số vẫn rất ngon. E đi 2 năm nay có vấn đề gì đâu, chỉ đổ xăng vs thay dầu. Trước khi cụ ở đến xem em cũng nói rõ là ko bán cho thợ để về làm lại rồi. Chứ xe ko lỗi thì sao có giá đấy à cụ. Dù sao cũng cảm ơn cụ vì đến xem và cho ý kiến.
Thì cụ thẳng thắn nói luôn từ đầu.Xe nó có vậy,ai kinh tế hạn hẹp,đúng nhu cầu thì mua có sao đâu?Đằng này cụ tả chăm chút,odo 9 vạn.Cứ như xe chuẩn,cụ chủ từ đầu.Mua bán rất là mất thời gian.

Xe Thánh

Xe buýt
Odo 9 vạn …. nhưng đó là số thứ 2 số đầu tiền các cụ tự đoán nhé. :)
Để nghị chủ thớt sửa lại bài , để mọi người đỡ mất việc. Vận động viên nhẩy dù , kèm theo môn bơi lội.
Cái trò tua ODO bây giờ đến cá nhân còn tua chứ nói gì thợ. Nhiều chủ xe giả ngây giả ngô đến thợ mua còn dính xe tua ODO ý chứ :D
Với kinh nghiệm 3 đời xe cũ em dự con này 55 vạn.

khuattung95

Xe hơi
nếu giá hợp lý hơn tí nữa thì e nghĩ cũng bay thôi, tiền nào của nấy

don.vito

Xe hơi
Thì cụ thẳng thắn nói luôn từ đầu.Xe nó có vậy,ai kinh tế hạn hẹp,đúng nhu cầu thì mua có sao đâu?Đằng này cụ tả chăm chút,odo 9 vạn.Cứ như xe chuẩn,cụ chủ từ đầu.Mua bán rất là mất thời gian.
Thì lúc cụ gọi e cũng bảo nếu là thợ lấy về buôn thì e bảo ko bán đấy thôi, cụ lại bảo mua hộ. Thực tế chủ trước họ ko giữ gìn, còn e đi 2 năm nay rất chăm chút vì nghĩ ko đc ngoại hình thì phải được máy móc nên e đâu nói sai. Hàng ngày e chỉ đi khoảng 30km. Với em cũng đâu có bảo e mua từ đầu đâu cụ.

Xe chính chủ từ mới ODO chuẩn 10v máy 1.25 mầu trắng biển HP, cam kết không đâm đụng ngập nước, sai tặng xe thì giờ có được 165 không các cụ?

Trạng thái
Thớt đang đóng