[Thảo luận] Kia hôn mông Hyundai 10h sáng HTK

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Cuộc điện thoại giá 4t, đắt nhất thế giới 0 các bác :))

roro

Xe tăng
Xe em không mua bảo hiểm thân vỏ xe. Chú Forte phải thanh toán hết. Xe tải 1 triệu, xe em thì 3 triệu. Lúc đầu người nhà chú Forte ra hùng hổ bảo là em phanh gấp nên mới bị thế. Em vẫn tưng tưng bảo các ông ra xem có vết phanh không? Hỏi người nhà ông xem ai sai. Vừa lúc đó mấy thằng cu em đầu trọc của em ra đây luôn (Đâm nhau xong là em gọi ngay cho mấy chú em đầu trọc ngay) nên các chú im lặng luôn. Mấy chú XXX cũng đến hỏi là tự giải quyết hay để các chú XXX giải quyết. Chú Forte bảo là để XXX giải quyết. Em bảo đồng ý nhưng ông phải chịu chi phí giữ xe, tiền taxi đi làm hàng ngày, đi lại để giải quyết với XXX. Thế là chú bảo tự giải quyết. Béo bở nhất chú xe tải chỉ cong mấy thanh sắt hàn thêm, đầu xe chỉ móp 1 tý.
Mợ nó, có phanh gấp mà đâm đằng sau thì đúng cái nỗi gì, lại còn cãi.

OmegaO9

Xe container
Nếu cứ chạy san sát ,tốc độ trong thành phố đều đều 30km/h mà phanh gấp đứng khựng lại thì đúng là có trời mới phanh được, với tốc độ đó và trợ giúp của ABS thì làm sao mà có vệt phanh được.Trường hợp này nếu xét về tình thì có thể bác Civic là nguyên nhân chính, bác xe tải bị oan, nhưng oái oăm ở chỗ ông đi sau kiss my ass tức là ông không kiểm soát được tốc độ, đến mấy anh container phía mông toàn là thép cả tảng mà vẫn phải đề phòng bằng chữ " Xin đừng hôn em, hôn em anh phải mất tiền cơ mà"<):)

Chỉnh sửa cuối:

TranDat24

Xe tải
chuyện tình tay 3,trai nhật và trai hàn cùng yêu 1 em gái hàn cao,to,đen,mồ hôi dầu :))

Loong Phoong

Xe điện
bác tài gây ra vụ tai nạn là người quen của e, hehe

tin2

Xe đạp
Các chú mới vào nghề mà đã thích vừa đi vừa alo, cho vai cú để nhớ đời!

trungnn

Xe tăng
Nếu cứ chạy san sát ,tốc độ trong thành phố đều đều 30km/h mà phanh gấp đứng khựng lại thì đúng là có trời mới phanh được, với tốc độ đó và trợ giúp của ABS thì làm sao mà có vệt phanh được.Trường hợp này nếu xét về tình thì có thể bác Civic là nguyên nhân chính, bác xe tải bị oan, nhưng oái oăm ở chỗ ông đi sau kiss my ass tức là ông không kiểm soát được tốc độ, đến mấy anh container phía mông toàn là thép cả tảng mà vẫn phải đề phòng bằng chữ " Xin đừng hôn em, hôn em anh phải mất tiền cơ mà"<):)
Đang đèn đỏ ở ngã tư Huỳnh thúc kháng và Nguyên hồng, cả đoàn nối dài (tốc độ là 5km/h) từ đầu ngã tư Láng Hạ với Huỳnh Thúc Kháng, có xe nào đi nhanh hơn đâu, có bác Forte muốn đi nhanh nên gây ra. Bác nói em là nguyên nhân chính thì oan em rồi.

OmegaO9

Xe container
Không,cụ Trung hiểu nhầm ý của em rồi nhá,em đang đề cập ở đây 2 chữ " Có thể " cơ mà,mà điều này không ai nói hay được,bởi vì người trước luôn đúng nếu bị táng vào mông đúng không ạ. Em đang muốn nói đến tình huống các cụ đang chạy với tốc độ rất là tà tà,khoảng 30-35 km, đang nói chuyện trong xe, hoặc đang loay hoay đổi cái CD,chỉnh cho điều hòa đỡ lạnh hơn, hay một cuộc điện thoại đến,,,,tất cả đều có thể làm chúng ta khó lòng làm chủ nếu như đang ở tốc độ đó mà bỗng nhiên có một xe phanh chết khựng lại,nhất là những nơi mật độ đông như buổi chiều khu Nguyễn Chí Thanh,Lê Duẩn,,,,mà nếu như cứ chạy xa giữ đúng khoảng cách thì có chạy được không,trong khi hở một chút là xe máy hay taxi chen vào ngay.:P

xeghe112

Xe tải
thớt này của mình cũng đông người xem thế

K59

Xe tải
em rút kinh ngh... bi giờ tránh càng xa 30X với 30Y càng tốt, đỡ vạ lây (tương lai là 30W :)) )
Cụ đừng đi ra đường nữa cho nó lành. Em khuyên cụ chân tình đấy. Thiếu gì người mới lấy bằng mua xe cũ biển 29X 29 Y, thậm chí biển còn sâu hơn ấy chứ. Cứ gì phải là 30X 30Y vì có phải ai mới lấy bằng đều có tiền mua xe mới đâu.

lai thue

Xe điện
Cụ đừng đi ra đường nữa cho nó lành. Em khuyên cụ chân tình đấy. Thiếu gì người mới lấy bằng mua xe cũ biển 29X 29 Y, thậm chí biển còn sâu hơn ấy chứ. Cứ gì phải là 30X 30Y vì có phải ai mới lấy bằng đều có tiền mua xe mới đâu.
em thấy mấy bác mới lấy bằng đều đi xe cũ, phá nát cái xe cũ, tay lái ngon thì mua xe mới, có thể bác í mới lấy bằng nên tránh xa những ông có bằng lâu rồi

coldwinter

Xe tải
Quan điểm của cụ cũ quá rồi, có điều kiện thì mua xe mới, không có điều kiện thì mua xe cũ, quan trọng gì mới lấy bằng mà phải mua xe cũ đi cho nó khổ hả cụ? Mà cụ dùng từ phá nát em đã thấy có vấn đề rồi, nát mình cái xe hay có vô số cái khác nát theo :-ss

waa

Xe tải
Cuộc điện thoại giá 4t, đắt nhất thế giới 0 các bác :))
Trận Đức - Serbia vừa rồi, cú ĐT của em theo thằng Đức mất 5t , đắt hơn 1t đấy cụ ạ , còn nhiều cú ĐT ghê gớm gấp chục lần mà, qua mùa Worldcup này khối cụ thay 4b = 2b cũng chỉ vì các cú ĐT... à trong trường hợp này có người thân trọc đầu lợi nhỉ , ra kết quả ngay, khỏi lằng nhằng .

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Cùng là cảnh mới lấy bằng mua xe cả ! Thông cảm đi !

OmegaO9

Xe container
Trận Đức - Serbia vừa rồi, cú ĐT của em theo thằng Đức mất 5t , đắt hơn 1t đấy cụ ạ , còn nhiều cú ĐT ghê gớm gấp chục lần mà, qua mùa Worldcup này khối cụ thay 4b = 2b cũng chỉ vì các cú ĐT... à trong trường hợp này có người thân trọc đầu lợi nhỉ , ra kết quả ngay, khỏi lằng nhằng .
Cụ cảnh báo đúng đấy, Worldcup này toàn cửa trên là bà con cô bác của thằng Đinh Văn Tèo, đến đứa em gái em làm ở ACB mà cơ quan nó toàn nữ, chả biết bóng bánh gì còn đặt mỗi trận 100-200 văn nghệ,mà chả hiểu sao nó đặt thế nào mà 8 trận tèo cả 8, đấy , mấy tay mày râu như chúng ta mà thêm bạn bè, bia bọt , rồi chưa kể vác mạng bóng về nhà nữa thì khát bạc lắm b-)

hành_khất_đêm

Xe điện
Em nói thật với cụ rằng ở HN bây giờ người ta ước chừng có tiền muaãe thì người ta mới đi học lái xe, ít người học lái xe rồi mới mua xe, chưa kể mấy ông mãnh nhà được đền bù tiền đất đi học cái bằng roài về làm cái xe chạy taxi, chưa học thông lái xe đã học thông các ngón nghề của cánh taxi roài. Đã có bao nhiêu vụ các bố chạy xe đời cũ ngon choét đến khi nhảy lên xe đời mới số tự động gây tai nạn rồi.