Kia forte - Trao đổi chia sẻ kinh nghiệm

kenu97

Xe container
Ở Forum này em chỉ muốn nói lên chính kiến của mình, cái gì sai về kỹ thuật thì phải nói là sai, chả lẽ vợ cụ cua biển bị chửa ngoài dạ con trong khi vợ bác nói là đang bị đau chân, thì bác gật gù ừ với bác sỹ sao,cá nhân em thì em thấy bác chả có chút kiến thức gì về xe cả, thuật ngữ ECO đã sai rồi, đến hệ phân phối lực phanh EDB cụ cũng bốc phét sai bét,các cụ có thể sang mục Forte bên cạnh kiểm chứng lời em :6:
theo tôi bác NDT ko nên ví von cái kiểu cực kỳ bất lịch sự và ko hay ho này tí nào. nghĩ lại nếu e nói vợ bác như thế có đc ko???

mời bác ra lập thớt mới khoe xe bên bác nhé. ở đây trao đổi kinh nghiệm chứ ko khoe hay rao bán. có 3 thớt Kia forte khác rồi.

có mỗi câu hỏi mà cứ loanh quanh mãi ko trả lời đc. bác có dám trả lời thẳng câu hỏi " 28,5k sẽ được option như thế nào" ko? hay lại " mời bác vào trang web cty em :mad:

Nếu ko thể trả lời thì cứ bảo bọn e là " tôi ko thể trả lời câu hỏi đó đc" thì ko ai thắc mắc hay tranh cãi gì nữa đâu. thế cho nhanh

Cuabien

Xe điện
Lãnh đạo lại nóng tính rồi ! Chuyện gì cũng để mọi người đánh giá, OF là chỗ để vui chơi và trao đổi kinh nghiệm cùng nhau mà. :6:
Hôm nay kết quả vụ Decan và độ pô cụ đã xong chưa post lên cho anh em nghía cái !!! :41:

giakhoa

Xe buýt
Website
www.dantri.com.vn
Lãnh đạo lại nóng tính rồi ! Chuyện gì cũng để mọi người đánh giá, OF là chỗ để vui chơi và trao đổi kinh nghiệm cùng nhau mà. :6:
Hôm nay kết quả vụ Decan và độ pô cụ đã xong chưa post lên cho anh em nghía cái !!! :41:
Để mai em đi chụp ảnh hầu cụ! Quả bô dự kiến hoành tráng lắm nhưng cái tem thì hơi lởm!:)):)):))

Ông NDT này em chả hiểu buôn bán kiểu gì mà vào đây coi khách hàng là thiểu năng trí tuệ rồi ví dụ thì bảo vợ khách hàng chửa ngoài dạ con. Nói thật chứ em tiếc cho cụ nào trót dây vào cái Salon của ông này!:77::77::77:

Cuabien

Xe điện
Để mai em đi chụp ảnh hầu cụ! Quả bô dự kiến hoành tráng lắm nhưng cái tem thì hơi lởm!:)):)):))

Ông NDT này em chả hiểu buôn bán kiểu gì mà vào đây coi khách hàng là thiểu năng trí tuệ rồi ví dụ thì bảo vợ khách hàng chửa ngoài dạ con. Nói thật chứ em tiếc cho cụ nào trót dây vào cái Salon của ông này!:77::77::77:
Thôi mà các cụ ! Quên chuyện đó đi, tập trung vào cái tem của cụ Ken xem sao ??? Em đang muốn cụ ấy độ xong đi không xe em về cụ ấy lại lột quả pô thể thao của em nữa thì chết, hôm trước cụ ấy đã định trấn bộ ghế da rồi ! :21::21::21:
Cụ Ken ơi, em có ý kiến là bỏ cái phần chữ đi có khi xe cứng hơn đó cụ ạ !

kenu97

Xe container
Thôi mà các cụ ! Quên chuyện đó đi, tập trung vào cái tem của cụ Ken xem sao ??? Em đang muốn cụ ấy độ xong đi không xe em về cụ ấy lại lột quả pô thể thao của em nữa thì chết, hôm trước cụ ấy đã định trấn bộ ghế da rồi ! :21::21::21:
Cụ Ken ơi, em có ý kiến là bỏ cái phần chữ đi có khi xe cứng hơn đó cụ ạ !
e lại thấy nó hay ở cái chữ. nếu bỏ chữ đi thì còn mỗi 2 cái đường kẻ trông lại ko hay lắm. lúc đầu e định kẻ 2 sợi chỉ 1cm song song từ trc ra sau giống bản ban đầu trên civic của haituonglong, sau lại thấy nó đơn điệu quá nên đổi sang tem này.

Hnay kết quả mâm 17' chỗ mr Dũng michelin quá mà lại đang móm, thôi để dành tiền độ ống xả cho ae đỡ bảo mình "niệt" :'(:'(

Cuabien

Xe điện
e lại thấy nó hay ở cái chữ. nếu bỏ chữ đi thì còn mỗi 2 cái đường kẻ trông lại ko hay lắm. lúc đầu e định kẻ 2 sợi chỉ 1cm song song từ trc ra sau giống bản ban đầu trên civic của haituonglong, sau lại thấy nó đơn điệu quá nên đổi sang tem này.

Hnay kết quả mâm 17' chỗ mr Dũng michelin quá mà lại đang móm, thôi để dành tiền độ ống xả cho ae đỡ bảo mình "niệt" :'(:'(
Em thấy mâm của nó cũng đẹp mà, nhìn cũng không khác Acc 2008 mấy. Để mâm đó đi một thời gian đi rồi tính, tiền thì để chơi những thứ xe chưa có thôi cụ ! :6:

cuncon123

Xe tải
bác cuabien ơi cho em hỏi là cái màn hình zin của em nó thì mình có lắp đc cam lùi ko ạ.

Cuabien

Xe điện
bác cuabien ơi cho em hỏi là cái màn hình zin của em nó thì mình có lắp đc cam lùi ko ạ.
Em không rõ lắm vụ đó nhưng nếu không có chức năng DVD thì chưa chắc đã được cụ ạ ! Cái màn đó nó chỉ là màn cho chức năng định vị GPS và hiển thị bản đồ, mà mấy cái hiển thị bản đồ riêng đang dùng ở VN thì đâu có xem được hình.

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn

s0_kh4nh

Xe tăng
cua ơi cua hnay e đã độ xong 2 ống xả thể thao rồi nhá. hê hê. trông đỡ liệt dương hẳn :)):))
cụ ken cho em 500 ảnh đi.em máu con này quá nhưng hum nay ông già trả lời lại với em là ko mua xe cho em nữa rùi...:'(.vụ nài em phải qua nước lào với thằng bạn để kiếm tiền mua em forte biển lào chạy thui....*-)

Gemi

Xe buýt
Hình như nhà bác NDT ở Sông Công thì phải nhỉ

kenu97

Xe container

Gefland

Xe tải
Em vừa có giấy mời của Kia - Thaco mùng 4/4 dự lễ ra mắt chính thức Kia Forte và Kia Soul tại Ks Melia , giá em Forte Full Option rơi vào khoảng 28.000 USD (Lazang 17 in)