Kia forte - Trao đổi chia sẻ kinh nghiệm

kenu97

Xe container
Bác lắp vây cá mới chưa ạ? Hôm qua ra Hotpub nhưng k gặp bác! Mec cũng là đại gia , nhưng vẫn có AMG các cụ nhẩy!
em chưa lắp đc, bận quá. hẹn bác lần off sau nhá :6:

nguyenthedzung

Xe tải
lão Ivan ku to như phích nói đúng ý em rồi đới. cụ nguyenthedzung còn lăn tăn gì nữa ko ạ :D
Hehehe, em định thôi không dám ý kiến ý cò gì nữa, nhưng cụ chủ tịt đã khuyến khích thì em xin phát biểu ý kiến ạ :6::21:
Em đồng ý với các cụ là độ xe là để thể hiện cá tính và khả năng sáng tạo của chủ xe, cơ mà em thấy dân độ xe chuyên nghiệp có độ kiểu gì đi nữa (dù có nạm kim cương trê xe) thì họ cũng vẫn giữ nguyên logo, hoặc tên thương hiệu của xe, máu thì làm cho logo đó, thương hiệu đó long lanh hơn mà thôi. Có khả năng đây là việc tôn trọng bản quyền thương hiệu chăng???
Em xin hết ý kiến ở đây ạ. Các cụ nhớn thôi đừng khuyến khích em cái gàn nữa nhé :21:
@ Chủ tịt Ken: hôm qua em tranh thủ ra off với hội nhà ta, chờ mãi để chiêm ngưỡng dung nhan cụ, mà cụ chả ra -> bùn thế :102:
@ Cụ Kua: hôm qua em về tìm nick dailan, nhưng 4rum nhà minh search không ra cụ ạ. Cụ có link blog của đồng chí ấy hoặc có cái link thread nào của bác Daila thì cụ cho em xin nhá.

Thanks all các cụ đã giúp đỡ!!!

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Hehehe, em định thôi không dám ý kiến ý cò gì nữa, nhưng cụ chủ tịt đã khuyến khích thì em xin phát biểu ý kiến ạ :6::21:
Em đồng ý với các cụ là độ xe là để thể hiện cá tính và khả năng sáng tạo của chủ xe, cơ mà em thấy dân độ xe chuyên nghiệp có độ kiểu gì đi nữa (dù có nạm kim cương trê xe) thì họ cũng vẫn giữ nguyên logo, hoặc tên thương hiệu của xe, máu thì làm cho logo đó, thương hiệu đó long lanh hơn mà thôi. Có khả năng đây là việc tôn trọng bản quyền thương hiệu chăng???
Em xin hết ý kiến ở đây ạ. Các cụ nhớn thôi đừng khuyến khích em cái gàn nữa nhé :21:
@ Chủ tịt Ken: hôm qua em tranh thủ ra off với hội nhà ta, chờ mãi để chiêm ngưỡng dung nhan cụ, mà cụ chả ra -> bùn thế :102:
@ Cụ Kua: hôm qua em về tìm nick dailan, nhưng 4rum nhà minh search không ra cụ ạ. Cụ có link blog của đồng chí ấy hoặc có cái link thread nào của bác Daila thì cụ cho em xin nhá.

Thanks all các cụ đã giúp đỡ!!!
Dylan chứ bác

nguyenthedzung

Xe tải
Dylan không có bác ạ, lúc đầu em cung search từ này nhưng không ra, em thử gõ lại Dailan, thì chức năng đoán từ thông manh của ô text box trong phần search tự trải ra một số nick có chữ Dailan... nhưng khi ấn search thì lại chẳng tìm thấy gì :102:

Cuabien

Xe điện

Benlar

Xe hơi
Thưa các Cụ, nhà em mới về em Forte SLi bản Black Special, tích hợp màn hình định vị nữa, mời các cụ ngó qua.

Màn hình đẹp quá. Chắc chỉ cần gắm camera lùi là xong.
Hình như xe này có điều khiển bằng giọng nói phải không các bác:ohmy:

speeder_fancy

Xe máy
Làm sao để thay đổi được tiếng Hàn xẻng trên KIA FT phiên bản SLI ?
Chưa đổi được đâu cụ ợ, nhưng có thể chỉnh âm lượng thật nhỏ xuống để đỡ phải nghe củ sâm lải nhải :102::102::102:

Tigerwood

Xe tăng
Website
donghai-tvtk.com
Chưa đổi được đâu cụ ợ, nhưng có thể chỉnh âm lượng thật nhỏ xuống để đỡ phải nghe củ sâm lải nhải :102::102::102:

Cụ cứ tắt qoách cái công tắc ở trên gương đi thía là hết xủng xoẻng (yên tâm là gương vẫn chống lóa bình thường).

Tuan1268

Xe máy
Cùng chủ đề này hôm qua e đi thấy cái cơ chế rãnh trượt của 2 ghế trước quả thực là khó chỉnh, hình như chỉ có 1 lẫy ở 1 bên rãnh thì phải, vào cua nó cứ thấy lung lay ghế, chỉnh mãi mới được:'(, cụ nào khắc phục được thì báo gấp cho anh em với nhé, (b)

Mr-Quadcore

Xe buýt
Híc may quá con của em nó rơi vào cái TOP ko` bệnh .. Kò lung lay cũng ko` Hơi nước ! hôm nay Quê em bão to ! thử lội nước cả ngày nhưng ukie ! ko` seo cả .

No13

Xe tải
Các bác cho hỏi chỗ gara Long Vũ có nhận bảo dưỡng xe mua ở ngoài (ko phải mua ở Hoàng Gia) mang vào ko vậy?

Tuan1268

Xe máy
:'(, sáng nay em vừa bị 1 chú hai bánh phang vào mông, móp cốp, rách ba đờ sốc sau, vỡ vỏ đèn :'(, may thằng 2 bánh ko ngỏm củ tỏi chứ ko thì mệt. Các cụ làm ơn cho e hỏi gara nào thay được mấy cái thứ đấy ko ạ để e bảo bên bảo hiểm nó chạy vào thay với. Thanks các cụ ợ, vodka cho cụ nào giúp em(b)

Tuan1268

Xe máy
Em mua bảo hiểm rồi ạ. Mà cái ba đờ xốc sau bị thủng hẳn 1 lỗ, chắc e phải đề nghị thay luôn thôi, chứ đồ nhựa đấy sơn sao được. Cụ Cua có thấy LV có cái món đó để thay luôn ko ạ??

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Xe em cũng bị sạt miếng sườn, mang đến Mercedes ở Mỹ Đình làm chiều nay mới được lấy
Không biết có được như ban đầu k!!!

Tuan1268

Xe máy
Xe em cũng bị sạt miếng sườn, mang đến Mercedes ở Mỹ Đình làm chiều nay mới được lấy
Không biết có được như ban đầu k!!!
xe cụ có phải méc đâu sao lại mang vào đó?? BH nó chỉ chỗ à hay cụ yêu cầu??

WinAuto

Xe hơi
Cụ cứ phone cho BH đi, họ sẽ hướng dẫn mừ. Có cả một DS các gara, nếu cụ đồng ý có thể mang xe đến gara của Toy ý chứ.

Cuabien

Xe điện
Nếu cụ mua bào hiểm với Đ/kiện vào Hãng thì cụng mang vào Ford, Toy, Hon hoặc bất cứ đâu cụ thích nó đều làm hết. Có cứ xe hãng mới vào đấy đâu ! :21: