Kia Forte mới đập hộp chạy nghe tiếng như mưa rơi lộp bộp trên lóc

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Em cũng chạy SX AT giống cụ, hoàn toàn hài lòng, nhưng không bị mưa rơi lộp bộp như cụ! Chỗ cụ bán tai nghe Bluetooth ko? hôm nào em qua lấy 1 con.
Có cụ ạ, hôm nào cụ qua mua dùng lái xe cho tiện !!!!

vutrinhss

Xe máy
Các tiếng bác nghe đc vì xe vỏ mỏng thôi, cát sỏi đi đường nó văng vào xe. Còn mấy cái ô vuông con con ở các cánh cửa chắc họ cậy ra để tháo ốp cánh, sửa chữa khóa cửa hoặc loa đài. Xe của em cũng có vết đấy nhưng là hôm đi dán kính thằng thợ nó cậy ẩu quá, mất thẩm mỹ thật. Chuyện vặt ý mà, miễn là cụ có xe đi chơi 30/4 là đc rồi
cụ này nói chuẩn, mấy cái ô vuông không zin của em là do mấy thằng nhóc vắt mũi chưa sạch nó cắm đầu cắm cổ cậy ra làm em xót hết cả ruột, chứ lúc mới nhận vợ 2 em cứ gọi là NUỘT từ đầu đến chân...

vutrinhss

Xe máy
sau 1 thời gian dài nghiên cứu thì e đã quyết định lấy xe nhập, mặc dù tốn hơn khá nhiều lúa
nhưng cái gì nó cũng giá của nó cụ à, chẳng phải tự nhiên mà nó đắt hơn gần trăm củ đâu
bác nghĩ rằng xe nhập là họ nhập mới về 100% à, theo thông tin em đc biết là nếu mua xe liên doanh thì chắc chắn bác rước về em mới toanh, còn nếu xe nhập thì chưa chắc nó còn phụ thuộc vào cách thức chọn mua xe bên các nước bạn nữa....ối giời nói chung là các chú sâu ăn lãi nhiều lắm....em nói thế để cảnh giác chứ ko phải vơ đũa cả nắm các bác nhé...:-h

airspace

Xe tăng
sao các cụ đc tặng xăng ít thể nhỉ? hôm cháu lấy xe ở giải phóng đc hậu hĩnh chơi 12 lít cụ ợ!

nhưng mà đúng là mấy cái ô vuông ở cửa bị cạy xấu mất thẩm mỹ quá :(

thange398

Xe máy
bác nghĩ rằng xe nhập là họ nhập mới về 100% à, theo thông tin em đc biết là nếu mua xe liên doanh thì chắc chắn bác rước về em mới toanh, còn nếu xe nhập thì chưa chắc nó còn phụ thuộc vào cách thức chọn mua xe bên các nước bạn nữa....ối giời nói chung là các chú sâu ăn lãi nhiều lắm....em nói thế để cảnh giác chứ ko phải vơ đũa cả nắm các bác nhé...:-h
Theo em biết thì cũng có hàng không được 100%, nhưng cái đó là tùy thuộc vào người mua thôi, cứ cẩn thận tỉ mỉ là okie thôi mà bác
Còn lãi thì là chuyện đương nhiên, anh Hải cũng lãi đâu phải là ít, nhưng mà e ko thích cái kiểu mua xe phải đợi chờ, rồi lại còn giao xe không đúng hẹn của các bác liên doanh nhà mình, xe thì bị cắt xén nhiều cái, và hơn hết là chất lượng không bằng xe nhập được cụ à.

antufo

Xe hơi
Website
www.samnamtrieutien.nhanh.re
Mấy cái lỗ đó là miếng nhựa che mấy con vít, có thể họ cạy ra để set hệ thống loa hay dán kính,... sau đó vô trách nhiệm đã ko lắp vào, nói chung xe của bác bị chúng nó luộc rồi, mua xe nen mua ở những nơi có uy tín, jo các gara ăn bớt option để giảm giá nhiều lắm.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Em nghĩ họ cạy ra để dán kính hoặc set chìa khóa gì đó, nhưng công nhận làm ẩu thật, mong là lãnh đạo Trường Hải biết điều này, vừa rồi có người của TH gọi hỏi thăm xe đi thế nào, em cũng trình bày. Chắc biết có ghi chép gì ko hay chỉ vâng dạ rồi sau 5h Chiều tan công sở quên mẹ nó luôn

need_something

Xe tải
Một việc nữa em muốn hỏi và trình bày với các bác khi lấy xe bên Trường Hải, 2A NGô Gia Tự :
1.Em lấy xe hôm 27.4, em để ý tháy ở mỗi cái cửa có ô vuông, tất cả 4 cái đều bị cạy, toe toét một bên, để ý kỹ rất xấu. Em hỏi nhân viên thì cậu ấy bảo cạy ra để setup lại chìa khóa gì đó em khong hiểu ? Cậu ấy tư vấn, mới lấy xe thì cảm giác thế thôi chứ ko sao ? -- Ở thì không sao nhưng làm cũng phải làm đẹp một tí- Mà xe của em lỗi hay sao mà họ phải cạy ra các bác ?
2. Sau khi ký phiếu xuất xe ra cổng, em chạy về đến Hồ Tây thì chết máy, tại mới lấy bằng 4 tháng em ko hiểu sao, tạt vào lê đường.... nổ mãi không được. Em gọi điện cho cậu bán hàng cậu ấy bảo hết xăng. Tổ sư...... tức điên, không thể tượng tượng được, --- em phải bỏ ra 100K nhờ xe ôm đi mua cho 2 chai là 3 lít để chạy về. Nhìn cảnh người đi đường nhìn em đổ chai xăng vào ô tô họ cười phá lả, may mà xe mới đẹp chút ..... xấu hổ.
Cái quả thứ nhất: Em không có ý kiến
Quả thứ 2: hết xăng gữa đường tại cụ luôn, đừng chửi thằng Sale. Nó có tội là không nhắc bác nhưng cũng có thể nó nghĩ ai cũng biết

ninhnau

Đi bộ
- Em định cuối tháng 5 này lấy em Forte 2011 MT (số sàn) do anh Hải lắp rắp mà thấy các Bác chê nhiều hơn khen, em thấy lăn tăn quá. Các Bác nào biết nhiều về em này cho em xin thêm ít ý kiến để em ra quyết định cho nó luột 1 chút ?
- Không biết mua em Forte 2011 MT này có khuyến mại gì kèm theo không các Bác nhi?

Em xin cảm ơn!

Chỉnh sửa cuối:

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
- Em định cuối tháng 5 này lấy con Forte 2011 MT (số sàn) do anh Hải lắp rắp mà thấy các Bác chê nhiều hơn khen, em thấy lăn tăn quá. Các Bác nào biết nhiều về em này cho em xin thêm ít ý kiến để em ra quyết định cho nó luột 1 chút ?
- Không biết mua em Forte 2011 MT này có khuyến mại gì kèm theo không các Bác nhi?

Em xin cảm ơn!
Em mua chẳng khuyến mại gì cả......................... không biết bác thế nào !

airspace

Xe tăng
- Em định cuối tháng 5 này lấy em Forte 2011 MT (số sàn) do anh Hải lắp rắp mà thấy các Bác chê nhiều hơn khen, em thấy lăn tăn quá. Các Bác nào biết nhiều về em này cho em xin thêm ít ý kiến để em ra quyết định cho nó luột 1 chút ?

Em xin cảm ơn!
em chẳng có KM gì cả.... mua cái xe nửa tỷ chứ có ít đâu... chán luôn :(

Bo cu

Xe hơi
Một việc nữa em muốn hỏi và trình bày với các bác khi lấy xe bên Trường Hải, 2A NGô Gia Tự :
1.Em lấy xe hôm 27.4, em để ý tháy ở mỗi cái cửa có ô vuông, tất cả 4 cái đều bị cạy, toe toét một bên, để ý kỹ rất xấu. Em hỏi nhân viên thì cậu ấy bảo cạy ra để setup lại chìa khóa gì đó em khong hiểu ? Cậu ấy tư vấn, mới lấy xe thì cảm giác thế thôi chứ ko sao ? -- Ở thì không sao nhưng làm cũng phải làm đẹp một tí- Mà xe của em lỗi hay sao mà họ phải cạy ra các bác ?
2. Sau khi ký phiếu xuất xe ra cổng, em chạy về đến Hồ Tây thì chết máy, tại mới lấy bằng 4 tháng em ko hiểu sao, tạt vào lê đường.... nổ mãi không được. Em gọi điện cho cậu bán hàng cậu ấy bảo hết xăng. Tổ sư...... tức điên, không thể tượng tượng được, --- em phải bỏ ra 100K nhờ xe ôm đi mua cho 2 chai là 3 lít để chạy về. Nhìn cảnh người đi đường nhìn em đổ chai xăng vào ô tô họ cười phá lả, may mà xe mới đẹp chút ..... xấu hổ.
Chuyện của Cụ hài vãi chưởng HK=)) Hôm em đi mua xe phải rủ thêm năm sáu anh em có kinh nghiệm mua xe rồi đến salon để xăm soi từng tý một nên không gặp phải tình huống dở khóc dở cười như của Cụ.

ninhnau

Đi bộ
Em mua chẳng khuyến mại gì cả......................... không biết bác thế nào !
Em cũng hỏi rồi chẳng có KM gì hết, chán.

Hình như Bác cũng đang đi em Forte 2011 số sàn của ảnh Hải phải không? Không biết em này có ổn không, có thoải mái không Bác? Mà có hay hỏng vặt không nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Em cũng hỏi rồi chẳng có KM gì hết, chán.

Hình như Bác cũng đang đi em Forte 2011 số sàn của ảnh Hải phải không? Không biết em này có ổn không, có thoải mái không Bác? Mà có hay hỏng vặt không nhỉ?
Em đi số tự động, mới đi đc 600KM thấy rất ổn bác ạ, hài lòng lắm tuy một số khâu dịch vụ chưa đc hoàn hảo/