Kia Forte Koup mới

quansai07

Xe máy
Đi SG nghỉ ngơi, tắm táp để chuẩn bị về nhà chồng tận Đăk Lăk các bác ạ (các bác ở HG bẩu thế)

trankhangred

Xe tải
Đầu giwof chiều nay e định chạy qua ngắm em ó tận mắt cái, vậy mà em nó đã lên đường mất rồi!
Em chỉ có điều chưa hỏi được là em này 2.0 nhưng không hiểu phiên bản nội địa hay hàng xuất? Không hiểu khi mình đặt có yêu cầu cài được phần hiển thị tiếng Anh cho các màn hiển thị hay không? BÁc Black Chevy thử hỏi và yêu cầu bên đặt hàng xem có được không nhé để anh em sau còn biết đường, chứ cái khoản chữ tượng hình này khó đoán lắm ạ!

blackchevy

Xe tải
Đầu giwof chiều nay e định chạy qua ngắm em ó tận mắt cái, vậy mà em nó đã lên đường mất rồi!
Em chỉ có điều chưa hỏi được là em này 2.0 nhưng không hiểu phiên bản nội địa hay hàng xuất? Không hiểu khi mình đặt có yêu cầu cài được phần hiển thị tiếng Anh cho các màn hiển thị hay không? BÁc Black Chevy thử hỏi và yêu cầu bên đặt hàng xem có được không nhé để anh em sau còn biết đường, chứ cái khoản chữ tượng hình này khó đoán lắm ạ!
Kính cụ , Em đã hỏi cái đó rồi > Theo em nghĩ xe mà mua từ Hàn về tất cả đều là hàng nội địa hết , Còn hàng mà xuất Mỹ hay châu Âu thì sẽ được SX tại các nước đó . Còn về màn hình thì chỉ có tiếng Hàn thôi ợ . Nó cài sẵn không chuyển qua tiếng Anh được .
Em hỏi bên HG thì các bạn sâu bên đó nói mấy thứ thiếu trên xe là option đính thêm :21::21: . Các bác nên chú ý nhé . Các bạn ý nói còn lắp được cả nghế điện và nhớ vị trí nữa :6::6::77::77:

digikni

Xe tải
hôm nay 30.08 rồi mà bác trường hải chả có động tĩnh gì cả :21: :21: :21:

dang78

Xe hơi
cụ súng AKA nhanh chân thế nhỉ! Em hôm nay bận nên cập nhật thông tin kém quá! Buồn ghê gớm! Dưng mà cái xe màu bác không nổi lắm các bác nhỉ! lại đi với nôi thất đen đỏ nhìn cộc lệch wa! Em là em cứ thích màu đỏ! hu hú ! chờ ngắm xe của cụ backcherry vậy! có hàng cụ ới em với nhá!

AKA_GUN

Xe hơi
cụ súng AKA nhanh chân thế nhỉ! Em hôm nay bận nên cập nhật thông tin kém quá! Buồn ghê gớm! Dưng mà cái xe màu bác không nổi lắm các bác nhỉ! lại đi với nôi thất đen đỏ nhìn cộc lệch wa! Em là em cứ thích màu đỏ! hu hú ! chờ ngắm xe của cụ backcherry vậy! có hàng cụ ới em với nhá!
à tại nhà em trên đg láng nên ngày nào em chẳng đi qua đấy. em cũng có chung NX như cụ nếu xe mầu bạc nên chơi nội thất toàn đên thì nhon hơn, iem cũng thik mầu đỏ (l)(l) như cụ đấy cái mầu đấy mà chơi nội thất như con màu bạc thi ngon thôi rồi luôn :21::21::69::69:

dang78

Xe hơi
Quả này HG nhập về là máy 2.0 cụ nhỉ! cụ blackcherry đặt em 1.6. Em cũng đã chạy forte sedan 1.6 rồi, thấy lực xe không đến nỗi nào, nhiên liệu chừng 10 - 11 lít/ 100km. Vì thế với điều kiện đường xá của mình thế này, thôi thì 1.6 cũng là ổn rồi! 2 chấm 3 chấm gặp giờ tan tầm cũng chẳng hơn 2 bánh. Cụ có thấy cái la răng nhìn ko hợp với xe lắm không?

à tại nhà em trên đg láng nên ngày nào em chẳng đi qua đấy. em cũng có chung NX như cụ nếu xe mầu bạc nên chơi nội thất toàn đên thì nhon hơn, iem cũng thik mầu đỏ (l)(l) như cụ đấy cái mầu đấy mà chơi nội thất như con màu bạc thi ngon thôi rồi luôn :21::21::69::69:

trungng

Xe buýt
Em cũng đang chờ đợi em này dài cả cổ. Mãi chả thấy TH co ý kiến gì.

AKA_GUN

Xe hơi
Quả này HG nhập về là máy 2.0 cụ nhỉ! cụ blackcherry đặt em 1.6. Em cũng đã chạy forte sedan 1.6 rồi, thấy lực xe không đến nỗi nào, nhiên liệu chừng 10 - 11 lít/ 100km. Vì thế với điều kiện đường xá của mình thế này, thôi thì 1.6 cũng là ổn rồi! 2 chấm 3 chấm gặp giờ tan tầm cũng chẳng hơn 2 bánh. Cụ có thấy cái la răng nhìn ko hợp với xe lắm không?
đúng cụ ạ cái giầy nhìn tởm wóa như đi lội bùn về ý đen ngòm à, em mà cưới em này về em xe thay giầy cho vợ em ngay. Nhẽ ra là em có trươc cụ black đấy nhưng đến lúc ra xem nhìn thấy em da bạc không phải da đỏ là em chán ngay, thế nên em đành chờ vậy lúc nào họ có em da đỏ thì em sẽ cưới, với lại em còn thanh niên nên đi 2. để thỉnh thoảng đem đi đua :21::21:

trankhangred

Xe tải
Các cụ cứ lo 1.6 ra đường trường yếu hơn á, hôm qua em đi Bắc Ninh Bắc Giang, từ cầu Thanh Trì trở đi và về đố có cụ nào vượt được em nhé! Cả đi và về duy nhất có 1 xe Joly biển TM màu đỏ vượt được em một đoạn qua Từ sơn thôi! Bí quyết như sau ạ: Em chạy đều như vắt chanh 90km/h ...hi hi... chả có cụ nào vượt được em cả... đường này tối đa 80 tối thiểu 60 ạ...

Về màu em lại hơi ngược với các bác, khi mua chắc em chọn màu bạc, trông màu đỏ thì thích hơn nhưng tuổi em nó hơi nhiều rồi di xe đỏ mọi người lại bảo là chơi trống bỏi ạ

Chỉnh sửa cuối:

blackchevy

Xe tải
Các cụ cứ lo 1.6 ra đường trường yếu hơn á, hôm qua em đi Bắc Ninh Bắc Giang, từ cầu Thanh Trì trở đi và về đố có cụ nào vượt được em nhé! Cả đi và về duy nhất có 1 xe Joly biển TM màu đỏ vượt được em một đoạn qua Từ sơn thôi! Bí quyết như sau ạ: Em chạy đều như vắt chanh 90km/h ...hi hi... chả có cụ nào vượt được em cả... đường này tối đa 80 tối thiểu 60 ạ...

Về màu em lại hơi ngược với các bác, khi mua chắc em chọn màu bạc, trông màu đỏ thì thích hơn nhưng tuổi em nó hơi nhiều rồi di xe đỏ mọi người lại bảo là chơi trống bỏi ạ
Cứ tưởng bác là Trankhangred thì thích mầu đỏ . Nếu em mua để đi thì em thích mầu xanh thẫm của nó hoặc mầu trắng . Chứ em nhìn cái ảnh mầu ghi sáng cũng không khoái lắm .
Hiện tại em vưỡn chờ , chưa thấy có thông tin gì mới ở bển .Mà ở đây cứ thấy dọa tăng thuế ... đau hết cả lòng :102::102::102:

duytrong

Xe lăn
xe ngầu quá ,giá lại hợp lý nhể em cố bớt ăn bớt tiêu mua 1 cái tặng vợ cả(b)

blackchevy

Xe tải
đúng cụ ạ cái giầy nhìn tởm wóa như đi lội bùn về ý đen ngòm à, em mà cưới em này về em xe thay giầy cho vợ em ngay. Nhẽ ra là em có trươc cụ black đấy nhưng đến lúc ra xem nhìn thấy em da bạc không phải da đỏ là em chán ngay, thế nên em đành chờ vậy lúc nào họ có em da đỏ thì em sẽ cưới, với lại em còn thanh niên nên đi 2. để thỉnh thoảng đem đi đua :21::21:
Hì hì !
Bác với tôi giống nhau . Dự án của mình về là llàm lại ngay 2 thứ .
1- Chân cẳng -giữ nguyên lốp thôi nhưng thay giầy khác cho ngầu hơn .
2- Chế tác lại cặp mắt và đèn sau cho đúng phong cách của người đã thiết kế ra em nó kèm với cặp Pô .

Ảnh đính kèm :

Đầu nè

Đít nè :

K-amaro

Xe buýt
...
2- Chế tác lại cặp mắt và đèn sau cho đúng phong cách của người đã thiết kế ra em nó kèm với cặp Pô .

Ảnh đính kèm :

Đầu nè

Đít nè :

Nếu em ko nhầm thì hôm trước bác hỏi em về đèn đầu và đít em Koup này đúng ko ạ?
Em đã tìm nhưng chưa thấy có ạ, với lại nguyên bản thiết kế như trên là mẫu concept nên bao giờ cũng thiết kế led đèn pha cho đẹp chứ ko có tác dụng chiếu sáng xa được đâu ạ. Vì thế em nghĩ đèn pha như trên là ko khả thi, chỉ có độ led vào giúp em nó ngầu gần được như trên thôi ạ. Đèn hậu cũng chỉ có độ led vào thôi chứ chưa có đèn nguyên bộ led thay thế đâu ạ.

Chỉnh sửa cuối:

blackchevy

Xe tải
Nếu em ko nhầm thì hôm trước bác hỏi em về đèn đầu và đít em Koup này đúng ko ạ?
Em đã tìm nhưng chưa thấy có ạ, với lại nguyên bản thiết kế như trên là mẫu concept nên bao giờ cũng thiết kế led đèn pha cho đẹp chứ ko có tác dụng chiếu sáng xa được đâu ạ. Vì thế em nghĩ đèn pha như trên là ko khả thi, chỉ có độ led vào giúp em nó ngầu gần được như trên thôi ạ. Đèn hậu cũng chỉ có độ led vào thôi chứ chưa có đèn nguyên bộ led thay thế đâu ạ.
Mình đã có ý tưởng rồi , hôm nào về sẽ qua nhờ cậu tư vấn . Cũng không quá phức tạp . Vì thấy fòte mà lắp giống như mấy cụ trước em thấy chưa ổn . (b)(b)(b)(b)

AKA_GUN

Xe hơi
chào cụ Ka em cũng đang đợi trên web nhà cụ có sản phẩm led của koup đấy hay cụ định cho koup dùng chung với sedan :21::21: nếu đúng thế để em chạy đua vũ trang với cụ kua em thi lúc nào súng ống cũng sặn sàng chiến đấu cụ mà ới fát em nổ luôn :)):)):)):))

AKA_GUN

Xe hơi
Hì hì !
Bác với tôi giống nhau . Dự án của mình về là llàm lại ngay 2 thứ .
1- Chân cẳng -giữ nguyên lốp thôi nhưng thay giầy khác cho ngầu hơn .

Ảnh đính kèm :

Đầu nè

Đít nè :

cụ đen ạ em nghĩ cụ nên thay lốp luôn đê vì em thấy đa số forte nó dùng lốp kumho nên hơi ồn. nếu là em thì em chơi luôn mít_chờ_ lanh cho nó lành kòn cái vụ ống pô thi em đang nghi sẽ ra marco ngọc khánh làm quả 4 ông xả mỗi bên 2 cái ,sau đó em sẽ gặp các cụ nhà limo để làm quả âm thanh ống xả (lúc nào em đua thì sẽ tăng âm ,còn lúc nào đi làm ,đi với gia đình và gấu tương lai sẽ tắt âm đi --> nó đây ), kế tiếp em sẽ gặp cụ ka để làm các loại led và cuối cùng em sẽ order 1 bộ bản lề lambor dỏo của hãng LSD cái này em thấy bọn pimp my ride trên MTv nó hay sử dụng ..:69::69::69: tóm lại em nghĩ cái project cho vợ koup của em chỉ đến thế thôi còn có j khác sẽ tính sau f đó vì làm đc từng đó là két của em nó cũng cạn ông obama rồi :'(:'(