Kia forte- đóng cửa sổ trời có tiếng kêu lạ

ducle

Xe hơi
mấy hôm nay mát giời nên em hay mở cửa sổ trời để hóng gió. Tối nay lúc đóng cửa, khi cửa gần vào hết thì em thấy có tiếng 'kịch' khá to. có cụ nào bị như vợ em ko ạ, các cụ có biết nguyên nhân ko ạ.

Chắc đường ray hơi bị kẹt, lần trước e bị kẹt cửa sổ trời xe Sorento, không đóng lại được, mang ra Gara phải tháo tung hết ra làm lại ray, còn phải tháo cả ghế nữa, từ lần ấy e hạn chế mở cửa sổ trời, nếu có mở phải ktra kỹ xem có bị cành cây hay lá cây lọt vào khe không. Nản.

kakal0t

Xe hơi
Website
kakalot.com
Giống em đấy ah, xe em cũng là Sorento, để bên dưới gốc cây nên hay bị cành nhỏ rụng vào, có lần mở cửa ra ko thể nào đóng lại đc. Cứ kéo đến tầm 2/3 cửa là nó mở ngược trở lại. Sau em phải bấm từng tý 1 may sao cũng vào đc. Lần sau chừa, thi thoảng phải bảo thợ rửa xe họ trèo lên nóc xịt vào khe cho bay hết cành cây ra ah.
<*kakalot*>

tungpr123

Xe buýt
mấy hôm nay mát giời nên em hay mở cửa sổ trời để hóng gió. Tối nay lúc đóng cửa, khi cửa gần vào hết thì em thấy có tiếng 'kịch' khá to. có cụ nào bị như vợ em ko ạ, các cụ có biết nguyên nhân ko ạ.
đóng vào kín rồi , xe nào chả có kịch 1 cái hả cụ, xe e vừa lấy ở hãng ra cũng kịch 1 phát ;))

xe_xit_lop

Đi bộ
Xe em cung bị kẹt không mở được ra.mongcacs cao thủ chỉ giáo ạ