Kia Forte - Các lựa chọn cho những người đang quan tâm

Cuabien

Xe điện
cụ cua ơi thế cụ mua 3 cái để gắn trước sau và vô lăng nhưng mà em thấy bác mặt zỗ ghi như vậy thì hóa ra là phải nhân 3 à chứ giá đó đâu có phải theo bộ đâu mà là theo chiếc.
Chắc cụ mặt rỗ cùng phố với em nên không nỡ chém em đứt đầu đâu cụ ạ, cứ về rồi tính. Bán cho em đắt em không mua nữa cụ ấy bán cho ma ! :))

K-amaro

Xe buýt
cụ cua ơi thế cụ mua 3 cái để gắn trước sau và vô lăng nhưng mà em thấy bác mặt zỗ ghi như vậy thì hóa ra là phải nhân 3 à chứ giá đó đâu có phải theo bộ đâu mà là theo chiếc.
Cụ nói rất CHUẨN :D, em voted cụ đấy nhé.

Chắc cụ mặt rỗ cùng phố với em nên không nỡ chém em đứt đầu đâu cụ ạ, cứ về rồi tính. Bán cho em đắt em không mua nữa cụ ấy bán cho ma ! :))
Câu này cụ nói cũng rất chuẩn :D, nên em cũng voted cụ. Cụ lưu ý cả cái CHUẨN của cụ Cuncon nữa hộ em nhé :D. Cụ nhờ cụ Kenu đo hộ cái logo xem có hợp với kích thước logo đầu hổ cụ chọn ko rồi confirm cho em, ko có em nhập về rồi mà cụ ứ mua nữa thì đúng là em bán cho ma thật :77:

Cuabien

Xe điện
Câu này cụ nói cũng rất chuẩn :D, nên em cũng voted cụ. Cụ lưu ý cả cái CHUẨN của cụ Cuncon nữa hộ em nhé :D. Cụ nhờ cụ Kenu đo hộ cái logo xem có hợp với kích thước logo đầu hổ cụ chọn ko rồi confirm cho em, ko có em nhập về rồi mà cụ ứ mua nữa thì đúng là em bán cho ma thật :77:
Em nhờ cụ Ken đo hộ em rồi, chưa thấy cụ ấy hồi âm nhưng chắc mai có số kích cỡ em sẽ PM cho cụ ngay. Cụ Ken cũng Logo mà, chắc cụ ấy cũng phải đo cho cụ ấy nữa. Còn điều cụ cuncon nói em đã lưu ý từ đầu rồi, cụ yên tâm đi ! :)

K-amaro

Xe buýt
@ Kenu & Copra: logo mà các cụ chọn chỉ có loại thay thế trên vô lăng và larang thôi, ko có size thay thế logo đầu và đuôi xe đâu ạ

cuncon123

Xe tải
các cụ ơi Trường Hải công bố giá xe cerato bản số sàn là 26.5k. Các cụ xem giá như thế thì so với xe nhập khẩu thì sao. Ko biết như vậy thì xe nhập có giảm tí nào ko nhỉ hay ít ra thì cũng đừng tăng giá hehehe.

Cuabien

Xe điện
các cụ ơi Trường Hải công bố giá xe cerato bản số sàn là 26.5k. Các cụ xem giá như thế thì so với xe nhập khẩu thì sao. Ko biết như vậy thì xe nhập có giảm tí nào ko nhỉ hay ít ra thì cũng đừng tăng giá hehehe.
Cụ cún ơi sáng bảnh rồi mà chưa tỉnh ngủ à ??? Số MT nhập khẩu ngày trước còn chưa bán đến giá đó thì giờ Thaco bán ai mua ?

Cụ lai tỉnh giùm em với !!! :))

cuncon123

Xe tải
ko phải thế bác ơi, ý em muốn hỏi giá của thằng Thaco thế này thì giá của các ác nhập sẽ tăng hay là giữ nguyên chứ em có bảo em lấy bản MT đâu.

Cuabien

Xe điện
ko phải thế bác ơi, ý em muốn hỏi giá của thằng Thaco thế này thì giá của các ác nhập sẽ tăng hay là giữ nguyên chứ em có bảo em lấy bản MT đâu.
Giá dao động phụ thuộc về nhiều vấn đề lắm cụ ạ ! Tỷ giá USD cứ tăng như mấy hôm nay thì mất nhiều hơn xe tăng giá đó cụ !

small_best

Xe lăn
Giá USD nó cứ tăng ầm ầm thì chết, :21::21::21:

Copra

Xe buýt
@ Kenu & Copra: logo mà các cụ chọn chỉ có loại thay thế trên vô lăng và larang thôi, ko có size thay thế logo đầu và đuôi xe đâu ạ
.......
Thanks cụ! Em cũng chỉ có ý định thay logo trên vô lăng và larang thôi. Em chưa đủ "hiền" như cụ cuabien để thay cả logo đầu và đít xe đâu.
Tuần sau em lấy xe rồi, về đo đạc cẩn thận rồi em sẽ xi ca lô cho cụ sau.

Cuabien

Xe điện
.......
Thanks cụ! Em cũng chỉ có ý định thay logo trên vô lăng và larang thôi. Em chưa đủ "hiền" như cụ cuabien để thay cả logo đầu và đít xe đâu.
Tuần sau em lấy xe rồi, về đo đạc cẩn thận rồi em sẽ xi ca lô cho cụ sau.
Em sẽ lấy mật của cụ ngâm rượu trước khi cụ bẻ càng em đấy ! :)):)):))

Cuabien

Xe điện
Kia Forte Club

Hội gà rán KFC tạm nghỉ để hưởng tuần trăng mật đê ! :))

Chỉnh sửa cuối:

danmexe

Xe điện
Này,lão Cua sửa lại hàng Eng trên đí nhá...

danmexe

Xe điện
keke...em chỉ soi mỗi cụ thoai:P

concoc114

Xe đạp
các bác ah , co tin giảm 50% thuế trước bạ từ 1-5-2009 đúng ko ah ?thế mới chết chứ vì thứ 2 này em đi đăng ký xe , mất toi 30tr .....:'(
:'(:'(

kenu97

Xe container
e chưa nghe tin đấy. cụ cứ ngồi nghe hơi, nghe tin mà khóc vì tiếc thì đến bao giờ mua đc xe.

Cua. goldenway và mấy cụ, sáng mai tầm 9h e cafe ở loanh quanh HBT với LTK, cụ nào rảnh thì ới em cafe nhá. nhất là nhà Goldenway ý, mang xe ra cho em sờ cái nào.