Kia Forte - Các lựa chọn cho những người đang quan tâm

cuncon123

Xe tải
bác cuabien lại nóng tính rùi, bác mà làm thế nó ko cho bác cái tội chống người thi hành công vụ thì em đi đầu xuống đất...:77:.
Hôm nào bác xuống Hải Phòng em mời bác (c) và cho em test thử xe của bác nhé.

cuncon123

Xe tải
bác định làm quả logo này thì ngầu quá, bác lấy 2 bộ để sơ cua hay kỷ niệm cho em 1 bộ nhé.
P/S: khi nào em lấy xe thì bác tặng em nhé.

Cuabien

Xe điện
bác định làm quả logo này thì ngầu quá, bác lấy 2 bộ để sơ cua hay kỷ niệm cho em 1 bộ nhé.
P/S: khi nào em lấy xe thì bác tặng em nhé.
Thê xem xong vẫn chưa chốt à ??? Lấy xe đi khắc có chứ vấn đề gì đâu, lắp quả này đi HP nó mới máu cụ ạ ! :21:

Cuabien

Xe điện
Hôm qua chạy ra Hoanggia mục sở thị E fọt-tè của Kụ cua rùi. Sẵn chìa khóa mui trần 2 bánh E định ký tên E lên thành xe cho Kụ nhớ E (can cái tội tiếc 500 SMS khi xe về mà kô bắn E phát), nhưng nhìn cái màu xe phê quá nên tha cho Kụ :P

Hỏi thì bảo màu này có đặt 1 tháng nữa mới có, :102:, khó quá, chẳng khác nào đặt Toy Liên doanh. lăn tăn quá
Em nhắn và PM trên này trước tận 1 ngày mà gặp mỗi 3 cụ ! Tưởng hôm đó phải gặp cỡ 3 chục cụ cơ. :P

sun10

Xe buýt
Hôm nay em cũng ra Hoàng Gia ngó xe các cụ rồi, có con màu xanh nhạt cực đẹp, nhưng có người đặt rồi, đang đàm phán giá cả với Mr. Sea, chắc là cuối tháng nhà em cũng tham gia hội KFC với các cụ (ah riêng về KFC thì nhà em được 10% off nhé, các cụ off ở KFC thì nhớ gọi em ra hé hé)

cuncon123

Xe tải
Thê xem xong vẫn chưa chốt à ??? Lấy xe đi khắc có chứ vấn đề gì đâu, lắp quả này đi HP nó mới máu cụ ạ ! :21:
em cũng máu nắm rùi nhưng khổ nỗi obama vẫn ở trong tay ông già em nên cũng chỉ biết nuốt nước bọt thôi. Nếu có lấy chắc cũng phải 1 or 2 tháng nữa hic hic.

Cuabien

Xe điện
em cũng máu nắm rùi nhưng khổ nỗi obama vẫn ở trong tay ông già em nên cũng chỉ biết nuốt nước bọt thôi. Nếu có lấy chắc cũng phải 1 or 2 tháng nữa hic hic.
Em khuyên môt câu là cụ nên đặt trước đi, 1 tháng nữa mới có xe thì lúc đó xoay Obama sau chứ tỷ giá đồng Won lên kèm theo Giá tính thuế tăng từ 5,5k tăng lên 6,8k rồi nên sẽ không có chuyện giảm đi đâu. Mấy hôm rồi bản SLi thường đã phải giao dịch giá 28,6k rồi đấy cụ ạ ! Em còn đang lo thuế trước bạ đợt này em phải đóng cao hơn cụ Kenu mất một ít do HQ đã tính giá cao hơn một chút rồi, em đã mất khoảng 8,7 triệu do bị trượt tỷ giá từ hôm đặt đến hôm nay rồi đấy !

Chỉnh sửa cuối:

cuncon123

Xe tải
Hôm nay em cũng ra Hoàng Gia ngó xe các cụ rồi, có con màu xanh nhạt cực đẹp, nhưng có người đặt rồi, đang đàm phán giá cả với Mr. Sea, chắc là cuối tháng nhà em cũng tham gia hội KFC với các cụ (ah riêng về KFC thì nhà em được 10% off nhé, các cụ off ở KFC thì nhớ gọi em ra hé hé)
Thế cụ mặt trời lúc 10 giờ đã chốt được giá với bác biển khơi về giá của em fọt tè chưa? Khi nào bác chốt đc thì PM cho em với nhé hehehe em mời bác (c)

kenu97

Xe container
Có phải em mua đâu cụ,chẳng qua vào hóng hớt tí cho vui thôi.Mà vụ logo em nói thật đấy-các cụ không tin cứ thử lắp là biết!...
ai bảo cụ thế, thế mấy ông đi Lifan dán logo Toy với Lexus có bao giờ bị hỏi đâu.

Thay dán thoải mái đi các cụ ơi, trừ phi độ đến mức như Zippo thì mới phải nghĩ thôi.

Riêng Logo thằng *** nào dám tuýt em em cho nó cục đá vào mồm ngay không phải tính ! :))
chuẫn :)) cua đúng là cua, bí thư cua :))

Copra

Xe buýt
Em khuyên môt câu là cụ nên đặt trước đi, 1 tháng nữa mới có xe thì lúc đó xoay Obama sau chứ tỷ giá đồng Won lên kèm theo Giá tính thuế tăng từ 5,5k tăng lên 6,8k rồi nên sẽ không có chuyện giảm đi đâu. Mấy hôm rồi bản SLi thường đã phải giao dịch giá 28,6k rồi đấy cụ ạ ! Em còn đang lo thuế trước bạ đợt này em phải đóng cao hơn cụ Kenu mất một ít do HQ đã tính giá cao hơn một chút rồi, em đã mất khoảng 8,7 triệu do bị trượt tỷ giá từ hôm đặt đến hôm nay rồi đấy !
.............
Thế này thì vỡ mồm rồi. hic hic hic
Túm lại tổng thiệt hại thuế trước bạ của em Forte bây giờ là bao nhiêu hả Cụ cuabien?

Cuabien

Xe điện
.............
Thế này thì vỡ mồm rồi. hic hic hic
Túm lại tổng thiệt hại thuế trước bạ của em Forte bây giờ là bao nhiêu hả Cụ cuabien?
Em đang nhờ người hỏi, hình như Hải quan báo cao hơn mấy chục nữa so với tháng trước. Chán mấy cụ ra chính sách này quá đi mất !

Hôm đặt xe mua USD giá 17.580, giờ lấy xe quy đổi gần 18.000 làm em mất đứt bộ LED của cụ mặt rỗ đây, giờ thêm ít thuế trước bạ nữa tự nhiên toi mất 1k là ít !

Chỉnh sửa cuối:

kenu97

Xe container

sun10

Xe buýt
Em đang nhờ người hỏi, hình như Hải quan báo cao hơn mấy chục nữa so với tháng trước. Chán mấy cụ ra chính sách này quá đi mất !

Hôm đặt xe mua USD giá 17.580, giờ lấy xe quy đổi gần 18.000 làm em mất đứt bộ LED của cụ mặt rỗ đây, giờ thêm ít thuế trước bạ nữa tự nhiên toi mất 1k là ít !
Em có pm cho cụ cuabien nhưng hình như cụ tắt tính năng PM đi rồi, chắc là cụ sợ đọc trộm PM chứ gì hihi :P

Nói túm lại là máu thì chiến ngay ko thì khô hết máu các cụ ah

Cuabien

Xe điện
Em có pm cho cụ cuabien nhưng hình như cụ tắt tính năng PM đi rồi, chắc là cụ sợ đọc trộm PM chứ gì hihi :P

Nói túm lại là máu thì chiến ngay ko thì khô hết máu các cụ ah
Không có đâu cụ, có gì bí mật đâu mà sợ đọc trộm ! :P

K-amaro

Xe buýt
Giá cụ mặt rỗ có quả Logo này thì em mới sướng !

Đúng tính chất Cua KFC ! :))
:)):)):)) Quả logo này hay nhất đấy bác Cua :)):)):))

Okie, bác Cua đã chọn logo và led trần.

@Kenu: ngoài logo ra bác còn chọn cái gì khác nữa ko ?

@Copra: bác đã chắc về quả logo bác chọn chưa ?

Các bác cho em biết ý kiến để em làm 1 lần cho gọn. Ah mà em đã cập nhật được 1 ít FọtTè lên website rồi, các bác ghé qua xem nhé ;)

Cuabien

Xe điện
Okie, bác Cua đã chọn logo và led trần.

@Kenu: ngoài logo ra bác còn chọn cái gì khác nữa ko ?

@Copra: bác đã chắc về quả logo bác chọn chưa ?

Các bác cho em biết ý kiến để em làm 1 lần cho gọn. Ah mà em đã cập nhật được 1 ít FọtTè lên website rồi, các bác ghé qua xem nhé ;)
Bộ Logo em đặt là 3 chiếc hay sao ý, Volăng và đầu, đuôi ! Cụ check giá đi và báo lại thì anh em dễ mua hơn cụ ạ ! :P Chắc nhiều cụ cũng máu nhưng còn GIÁ ??? :21:

Riêng quả đèn hậu LED em cũng bồ kết nhưng thực sự giá đó hơi cao, cụ ngâm cứu lại đi chút. Pha thì mới quá nên em chẳng bóc ra độ đâu, nhỡ ngấm nước em lại phải mua pha mới mà dòng này mới mua gì cũng KHÔNG RẺ ! :P

Chỉnh sửa cuối:

kenu97

Xe container
@ Cụ ca ma dô: e trc mắt mới nghĩ ra mỗi cái logo, còn các thứ khác đang nghiên cứu :D
thôi có gì e nhờ cụ sau, trc mắt cụ tiện thể lấy hàng thì nhặt bộ logo về cho e nhé (vô lăng, logo trước và sau)

Cuabien

Xe điện
@ Cụ ca ma dô: e trc mắt mới nghĩ ra mỗi cái logo, còn các thứ khác đang nghiên cứu :D
thôi có gì e nhờ cụ sau, trc mắt cụ tiện thể lấy hàng thì nhặt bộ logo về cho e nhé (vô lăng, logo trước và sau)
Tiện thể làm luôn quả pô đê !!! :)):)):)) Hội trưởng chữa liệt dương xong phải 4 súng nó mới máu ! :)):)):))