::: KIA FORTE * 30P-9092 - Xe cỏ độ kiểu gà

MeoVSB

Xe tải
Đẹp quá cụ ợ. Cụ làm cái đèn ở đâu vậy? Theo em cụ làm thêm cái pô nữa cho cân
Em thích pô kép hơn là pô đôi cụ ạ, tại em thấy 1.6 nên để pô kép nhìn đẹp hơn. Pô em mà chơi 2 cái chắc máy hụt hơi lắm cụ ạ vì cổ ống xả của nó to phết ạ, lúc hàn phải chỉnh mãi :(

Chỉnh sửa cuối:

bop

Xe hơi
(b)(b)(b)(c)

Lamborghini78

Xe điện
Em thích pô kép hơn là pô đôi cụ ạ, tại em thấy 1.6 nên để pô kép nhìn đẹp hơn. Pô em mà chơi 2 cái chắc máy hụt hơi lắm cụ ạ vì cổ ống xả của nó to phết ạ, lúc hàn phải chỉnh mãi :(
Cụ làm pô giả thôi nhìn cũng đẹp chứ ko cần hàn cắt gì. Xe máy xăng có thấy khói đâu mà sợ (b)

nhungdembuon

Xe máy
quá đẹp luôn,chúc mừng bác nhé.E thích nhất quả ống bô,không biết vụ ống bô thiệt hại hết bao nhiêu?(b)

MeoVSB

Xe tải
Hé hé, vậy chính nhà em vẫy xe cho nhà cụ thoát ra lúc xe em đang vào chỗ gửi xe đấy ạ.
Dạ em nhớ rồi ạ (l) Cám ơn cụ ạ. Anh em OF đi đâu cũng luôn tốt bụng và nồng nhiệt ạ :69:
Cám ơn cụ đã có lời ạ (k)
Cụ làm pô giả thôi nhìn cũng đẹp chứ ko cần hàn cắt gì. Xe máy xăng có thấy khói đâu mà sợ (b)
Mùa đông cũng lộ hàng phết cụ ạ :$ Em đùa đấy ạ. Để hnao em nghiên cứu vụ này xem ạ :^) Em chỉ sợ k hợp xe thôi ạ.
quá đẹp luôn,chúc mừng bác nhé.E thích nhất quả ống bô,không biết vụ ống bô thiệt hại hết bao nhiêu?(b)
Cụ máu thì rước về đi cụ ơi. Giá cả thì cụ vào koreanautoimports.com tham khảo hộ em với. Tối hôm VN thua đường vắng tanh. Em đạp lút ga ở Hàng Bài, nghe to như BMW M6 cụ ạ :'(

nhungdembuon

Xe máy
cái bô liệt dương có độ được thế không bác nhỉ?

MeoVSB

Xe tải

songvedem

Xe tăng
[/quote]

Cụ cho em hỏi ngu tí là khi cụ lắp loa vào vào cốp sau như thế thì khi lái xe có nghe được không hay chỉ dành cho Party ngoài giời.

Cụ độ đẹp lắm nhưng theo thiển ý của em thì cái bô sau làm 2 ống bô to và tròn 2 bên thì trông khỏe hơn nhiều là cái bô kép lệch phía bên phải như bô Civic thì hơi bị đụng hàng.

Chỉnh sửa cuối:

pingpoong

Xe tăng
rất ngon
theo em nghiên kíu lại cái mặt nhăn :41::41::41:

MeoVSB

Xe tải
Cụ cho em hỏi ngu tí là khi cụ lắp loa vào vào cốp sau như thế thì khi lái xe có nghe được không hay chỉ dành cho Party ngoài giời.

Cụ độ đẹp lắm nhưng theo thiển ý của em thì cái bô sau làm 2 ống bô to và tròn 2 bên thì trông khỏe hơn nhiều là cái bô kép lệch phía bên phải như bô Civic thì hơi bị đụng hàng.
Chào cụ. Cái này dành cho party ngoài trời thui cụ ạ. Đóng cốp lại thì có nút ngắt 2 loa này bên sườn cốp ạ, còn sub thì vẫn nghe như bt cụ ạ. Vâng, vụ pô cũng có nhiều cụ khuyên em. Em sẽ nghiên cứu lại ạ :^) Vì bây h thay thành 2 pô kép 2 bên cũng nhanh thôi cụ ạ, cái chính là ở VN thì lại có mỗi pô marco, mà em nghe tiếng marco cũng k thích cho lắm ạ :(

rất ngon
theo em nghiên kíu lại cái mặt nhăn
Dạ vâng. Em đang thích cái mặt này hơn ạ, nhìn racing:

Chỉnh sửa cuối:

4 wheels

Xe hơi
Bác chịu khó đầu tư ghê. Rất đẹp:41:

songvedem

Xe tăng
Nếu bác thích độ pô, em có ý tưởng này nhé. Bác độ 2 cái pô to như cái bát vào giữa xe ấy. Cái pô ấy làm bằng những tấm Inox gép thành vòng tròn, . Pô hơi cheo chéo xuống đất 1 chút. Nói để bác dễ hình dung là em lấy ý tưởng từ 2 cái ống pô của máy bay SU-27 của Nga, bác xem cái ảnh ấy là hiểu liền. Sau khi làm xong đem hun đi cho ống pô nửa đen nửa ngà ngà như là vừa xịt ra lửa After Burn của máy bay ấy :21:
Bác làm được đảm bảo khỏi đụng hàng.(b)

Bác cho em hỏi ngu thêm chút nhé, bác mua xe Kia Forte chắc là thích Style đầu múp đít to, dáng thể thao rồi. Với tiền 30K của xe Forte + tiền độ của bác thì bác có thể mua xe Mitsubitshi Lancer đẹp khủng khiếp (với em nhé) với giá là 38K. *-) Em mà có xiền như bác thì chơi thế ngon hơn

Với lại bác chế cái loa ở nắp Cabo sau mục đích thực sự là để làm gì vậy ??? Chả nhẽ chỉ dùng được mỗi khi đi Picnic rồi nhẩy nhót chăng. Còn nếu cắn thì ngồi trong xe cũng được mà. Bác chỉ cho em tỏ nhé vì em cũng nhà quê và thiếu hiểu biết về cái khoản âm thanh này lắm.

teo_ps

Xe đạp
em đang chờ lấy xe!!!!!!

MeoVSB

Xe tải
Nếu bác thích độ pô, em có ý tưởng này nhé. Bác độ 2 cái pô to như cái bát vào giữa xe ấy. Cái pô ấy làm bằng những tấm Inox gép thành vòng tròn, . Pô hơi cheo chéo xuống đất 1 chút. Nói để bác dễ hình dung là em lấy ý tưởng từ 2 cái ống pô của máy bay SU-27 của Nga, bác xem cái ảnh ấy là hiểu liền. Sau khi làm xong đem hun đi cho ống pô nửa đen nửa ngà ngà như là vừa xịt ra lửa After Burn của máy bay ấy :21:
Bác làm được đảm bảo khỏi đụng hàng.(b)

Bác cho em hỏi ngu thêm chút nhé, bác mua xe Kia Forte chắc là thích Style đầu múp đít to, dáng thể thao rồi. Với tiền 30K của xe Forte + tiền độ của bác thì bác có thể mua xe Mitsubitshi Lancer đẹp khủng khiếp (với em nhé) với giá là 38K. *-) Em mà có xiền như bác thì chơi thế ngon hơn

Với lại bác chế cái loa ở nắp Cabo sau mục đích thực sự là để làm gì vậy ??? Chả nhẽ chỉ dùng được mỗi khi đi Picnic rồi nhẩy nhót chăng. Còn nếu cắn thì ngồi trong xe cũng được mà. Bác chỉ cho em tỏ nhé vì em cũng nhà quê và thiếu hiểu biết về cái khoản âm thanh này lắm.
Bác cứ đơn giản hỏi là : sao bác k độ pô kiểu lambor chụm vào ở giữa là em hiểu thôi, cần gì giải thích rõ thế ạ. Xin thưa, nếu độ đc em độ ngay, vì forte ở ngay đoạn giữa là bình xăng và móc kéo xe rồi cụ ạ. Còn cụ hỏi sao em k bỏ tiền ra mua Mit. Thực sự em cũng để ý Mit vì máy 2.0 thế hệ mới + sang số trên volang. Còn lại thì em thấy đường nét k đẹp = forte, và độ 1 con sedan thường thành Sport sedan thì mới hay chứ cứ mua sẵn Sport sedan đã đc độ sẵn như M3 2009 và Mit IO thì k có thú lắm cụ ạ. Còn độ loa vào cốp sau, HN thiếu gì ng độ hả bác. Riêng hội civic cũng 7-8 bác. Vâng. Độ để picnic, để party, để có dịp nào thì sử dụng ( như hôm CK VN - Malay, dù thua nhưng em lên hồ Gươm, mở cốp ra và play vài bài tiền chiến & bóng đá, cụ tin 1 lúc sau đằng sau em là VÀI NGHÌN xe đi theo kéo đoàn ko ạ? Ảnh minh họa đây cụ ạ: http://himeshop.com/VNVD/ )

Chỉnh sửa cuối:

Anh_UK

Xe tăng
Trước tiên chúc mừng cụ độ xe đẹp và cung có gu riềng nên theo em là rất đẹp, thứ 2 là em vừa xem ảnh của cụ đúng là loa sau của cụ lúc đấy có tác dụng lắm nhìn đoàn xe máy chạy theo xe cụ mà (b)(b)(b)

songvedem

Xe tăng
Em xem ảnh của bác rồi, bác chơi lắm :21: lại còn chấp nhận nữa.
Bác bật vài bài nhạc tiền chiến để chia buồn với đội tuyển Vn à. :'(:'(:'(

EM nhớ bác là Style em đã gặp, mua xe phải độ mới thú và kiểu gì cũng phải độ :21::102:

Xe Forte dáng đẹp rồi, mới nhìn thì ngang với Mazda3 (nói chung) nhưng nhìn kỹ Forte đẹp hơn. Nhưng mà em vẫn thấy Mít Lancer đẹp thôi rồi, chơi mầu đỏ như cụ gì trên FUNS thì càng ngon.

Về cái pô, em không thích pô như Lambo mà phải như SU-27 mới ngon, Nghĩa là 2 cái pô tuy ở giữa nhưng vẫn tách nhau ra 1 đoạn Bumper. Mà đừng có làm đơn điệu, phải kiểu nhiều miếng Inox xếp chép với nhau kiểu Vector Thrust của máy bay mới cực là ngon. Hai cái pô chéo chênh chếch xuống dưới thì cứ như là đang bay lên ấy bác nhir