Kia Forte 2009, Mazda 3 2008, New Altis hay em nào đây?

Cuabien

Xe điện
Bác cứ đưa ra các tiêu chí theo nhu cầu của bác, sắp sếp theo thứ tự ưu tiên ví dụ: giá tiền, độ bền, tính năng an toàn, cảm giác lái (khả năng vận hành)... từ đó bác sẽ chọn được xe như ý thôi, mấy xe Forte, Corolla, Mazda cũng là cùng dòng compact sedan, chất lượng ngang ngang nhau, nói chung là thừa đủ đáp ứng nhu cầu bình thường của 1 gia đình...em là em không khoái chọn theo cảm tính ví dụ như dòng Toy bao giờ chả nhất, bán lại ít lỗ (trừ phi bác mua đi bán lại nhiều thì phải xem cả nhu cầu của quần chúng nữa), xe Nhật oánh chít xe Hàn...v...v...v. Như thế chẳng khác đi vào mê hồn trận.
Em đồng ý với bác ! Cứ mua thương hiệu mệt lắm, ngồi trên xe đi và thấy em nào tiện dụng và đáp ứng tốt các yêu cầu của mình là được !

IMEV

Xe tăng
Theo em thì cụ làm con kia đi cho lành

hungtvht

Xe đạp
Cảm ơn bác Cuabien nhiều!

hungtvht

Xe đạp
Đang tìm thêm con huyndai W Cường a? không biết có con nào hay không

lecuongnhno

Xe đạp
Em hoàn toàn đồng ý với bác, Kia bị mỗi cái tên thôi, chứ còn chất lượng, kiểu dáng xe với tầm tiền $27.900 như vậy đố dòng xe nào của Việt nam ăn đứt, nội thất, option nhu dòng xe hạng sang, công nhận xây dựng được một thương hiệu quả vất vả, nhưng khi bán thương hiệu thì quả thật lãi xuất khủng khiếp nhỉ ?

Mong bác kiếm được chiếc xe ưng ý. cần tư vấn gì cứ alo em, tuy không biết nhiều nhưng cũng đảm bảo các bác mua được chiếc xe Hàn ưng ý nhất
Cho em hỏi xe bên bác có màu xanh, hoặc bạc không, ngoài option chuẩn (dieu hòa AT, ghe da xịn,lazang 17...) thì option của bác có thêm DVD k? de em den xem xe

kenu97

Xe container
Các bác có biết con Kia Forte này có các hệ thống an toàn nào không? Em chỉ biết nó có ABS, cảm biến lùi thôi. Còn Hệ thống chống lật... có không biết?
Số MT e ko biết nhg AT thì có, nhìn sơ sơ mấy bác đang bồ kết Kia forte đều lao vào đây tư vấn cả :D.
ngay cả e cũng thế, với ngần ấy tiền bỏ ra e thấy Kia forte là lựa chọn hợp lý. Toy thì đc cái giữ giá, cơ mà e đi cho em, e mua để đi cho sướng mông chứ có phải buôn bán gì. full option của 1 xe thương hiệu bình dân còn hơn 1 em bình dân của 1 hãng nổi tiếng.

E hót thế này nhá:
" ngày xưa, Tào tháo binh tướng nhiều vô kể, dẫn hàng bao nhiêu vạn quân đi oánh anh em nhà Lưu bị đang bảo vệ dân chúng để chạy giặc. Tháo mới cử mấy tướng ra vây bắt vợ con Lưu bị, cơ mà bị Tử Long nó làm thịt hết. chả làm đc gì. "
:)):)):)):))

Cuabien

Xe điện
Tưởng cụ Kenu97 đi đăng ký em nó phọt lên đây cho anh em đỡ nghiền thì cụ lại kể chuyện là sao ??? Mang tiền đi lấy xe mà bị các cụ xách hết trước làm em phải chờ đây này ! Tận 20 ngày đến 1 tháng nữa xe mới về, chắc nhẹ hơn các cụ được mấy trăm nhưng cũng bớt sướng hơn các cụ một ít ! :102:

T&T

Xe máy
chạy Forte ngoài phố ai cũng phải ngoái nhìn, còn Altis & Maz3 thì ko:21::21::21:
trước đây cụ nhà e lấy em Elantra nhập cũng thế, nhưng bi giừ taxi dầu khí chạy đầy đường rùi ko ai ngoái nhìn nữa:'(:'(:'(

kenu97

Xe container
Tưởng cụ Kenu97 đi đăng ký em nó phọt lên đây cho anh em đỡ nghiền thì cụ lại kể chuyện là sao ??? Mang tiền đi lấy xe mà bị các cụ xách hết trước làm em phải chờ đây này ! Tận 20 ngày đến 1 tháng nữa xe mới về, chắc nhẹ hơn các cụ được mấy trăm nhưng cũng bớt sướng hơn các cụ một ít ! :102:
mai e lấy xe cho đc ngày :D, ngày kia giấy tờ về thì đi làm đăng ký, đky xong chạy thử 1 hôm e sẽ làm review cho các cụ xem :D
Hay e nhượng lại suất cho cụ, chờ Forte 2010 nhể :))

Cuabien

Xe điện
mai e lấy xe cho đc ngày :D, ngày kia giấy tờ về thì đi làm đăng ký, đky xong chạy thử 1 hôm e sẽ làm review cho các cụ xem :D
Hay e nhượng lại suất cho cụ, chờ Forte 2010 nhể :))
Em đang chờ 2.0 cơ ! Mất công chờ đợi cụ ạ, đằng nào em cũng đã từng nhập xe và cũng đang có một chú HQ làm cùng em nên cần thiết em tự làm tự sướng tí xem sao !
Nếu không được em mới chơi 1.6 !

Cuabien

Xe điện
Mà hóa ra em mầu bạc đang để lại đó là của cụ à ? Hôm trước em nối thử ĐT vào nghe nhạc, công nhận âm thanh thằng này khủng thật cụ ạ ! :69:

accord_89

Xe tăng
Em bỏ một phiếu cho K Forte. Có xèng em cũng múc em này, không chơi vios G đâu.

kenu97

Xe container
Em đang chờ 2.0 cơ ! Mất công chờ đợi cụ ạ, đằng nào em cũng đã từng nhập xe và cũng đang có một chú HQ làm cùng em nên cần thiết em tự làm tự sướng tí xem sao !
Nếu không được em mới chơi 1.6 !
Vâng, nếu ko gấp và có đk thì đợi e 2.0 cho sướng. biết đâu lúc đấy giời lại cho e đổi xe, biết đâu đấy :D
Mà hóa ra em mầu bạc đang để lại đó là của cụ à ? Hôm trước em nối thử ĐT vào nghe nhạc, công nhận âm thanh thằng này khủng thật cụ ạ ! :69:
vâng, lúc đầu e định lấy màu đen, sau xem lại ko hợp màu đen nên đổi sang bạc. đằng nào cũng ko phải màu sướng cuả mình. e đặt màu xanh cơ mà chả chỗ nào có màu xanh cả. âm thanh của forte e nghĩ là rất ổn. ko cần lắp thêm sub gì nó đã oánh cho tức ngực rồi.

gamo2007

Xe tải
Nếu bác không ngại Hàn xẻng thì khuyên bác nên chọn Kia forte kinh tế và khá tiện nghi, kiểu dáng cũng ổn..giá cả thì khỏi bàn

minhthanhtb

Xe hơi
em Forte ở bên Hàn nó chưa sản xuất 2.0 hả các bác ? hay là các bác nhà ta chưa nhập về ? vote 1 phiếu cho em Forte.