Hội xa xứ Kỉ niệm- thớt đầu tiên đây :Chi hội Xa xứ

Trạng thái
Thớt đang đóng

queenbee

Xe buýt
:)) :)) :)) , cụ lo công tác ngoại giao nhá nhá , em gặp mợ Diệp Anh chắc buôn hết sọt dưa mới quay lại :D :D
( em vẫn đang tìm mấy nick các cụ /mợ ở nước ngoài để tiếp tục lôi kéo .... Mọi người giúp em với !
chỉ ở nước ngoại thui hở mợ? những người hay đi đi về về thì có được nhét vào hội mềnh ko ạ?

queenbee

Xe buýt
Là thành Phố Struer mợ ạ ! B&O của Denmark nổi tiếng mà đắt kinh !
struer ạ? sao em nghe nó lạ lạ tai tóa! Đắt dã man con ngan mờ ông thầy em sang sơ mò vác về được đôi loa mí cả cái amply mà cứ sướng âm ỉ mấy năm nay :((

maxinh84

Xe tăng
chỉ ở nước ngoại thui hở mợ? những người hay đi đi về về thì có được nhét vào hội mềnh ko ạ?
Dạ đương nhiên rồi , đã -đang -sẽ -sắp và mong muốn được ...đi ngoài ra nước :))là ok rồi .
Mợ có cái hình chỗ mợ ở không post cho cả nhà xem với

maxinh84

Xe tăng
struer ạ? sao em nghe nó lạ lạ tai tóa! Đắt dã man con ngan mờ ông thầy em sang sơ mò vác về được đôi loa mí cả cái amply mà cứ sướng âm ỉ mấy năm nay :((
Đó là thành phố của hai người sáng lập ra Peter Bang và Svend Olufsen , ở đó có viện bảo tàng B&O qua các thời kì nữa .
Hay là mợ đi Århus ? Showroom lớn cuẩ B& O nằm ở tp này . Nhà bố mẹ chồng em có cái TV B&O đời cũ , nặng như cái cối , thế mà giá của nó từ cách đây bao năm = mấy cái TV siêu mỏng bây giờ !!!

queenbee

Xe buýt
Đó là thành phố của hai người sáng lập ra Peter Bang và Svend Olufsen , ở đó có viện bảo tàng B&O qua các thời kì nữa .
Hay là mợ đi Århus ? Showroom lớn cuẩ B& O nằm ở tp này . Nhà bố mẹ chồng em có cái TV B&O đời cũ , nặng như cái cối , thế mà giá của nó từ cách đây bao năm = mấy cái TV siêu mỏng bây giờ !!!
thế mới bít cái amply và đôi loa của ông Thầy em thấy Tây nó đồn = cả cái oto xịn , em ứ tin, giờ chắc em.....bắt đầu tin roài :((

maxinh84

Xe tăng
Có người vừa gửi cho em cái này
[video=youtube;XA50TOqaVMU]http://www.youtube.com/watch?v=XA50TOqaVMU&feature=youtube_gdata_player[/video]
Thấy nhớ quá .
Chưa họp được thôi , cứ vào hàn huyên cái đã đi .

Có người vừa gửi cho em cái này
[video=youtube;XA50TOqaVMU]htt
p://www.youtube.com/watch?v=XA50TOqaVMU&feature=youtube_gdata_player[/video]
Thấy nhớ quá .
Chưa họp được thôi , cứ vào hàn huyên cái đã đi .
Lại cụ nào nhanh thế, đã đong đưa mợ rồi :))

queenbee

Xe buýt
em bán giúp người bà con ý mà , có nhiều nhà vậy em đi 7 nước châu Âu Off :)) mợ giới thiệu khách cho em đi
em ở tận bên này mà giới thiệu được cho cụ nữa thì................em phục em quá cơ :((

Trạng thái
Thớt đang đóng