Hội xa xứ Kỉ niệm- thớt đầu tiên đây :Chi hội Xa xứ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]
À mợ chuẩn bị đồ nghề khi nào dc cấp đất thì làm cái nhà cho hoành tráng nhé,để ae có chỗ đi về khi sớm tối.

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]
Gấu nhà bác đòi có vẻ đúng giờ nhỉ ;). Em lại quay về với cái scheiß arbeit
Hôm nào giờ này gấu nhà e cũng gọi,nhưng em lập trường vững vàng kiên định lắm nhất định ko lời rủ rê của địch cụ ạ,chỉ thỉnh thoảng thôi! mà cụ làm nghề gì mà bảo Scheiße arbeit?

maxinh84

Xe tăng
À mợ chuẩn bị đồ nghề khi nào dc cấp đất thì làm cái nhà cho hoành tráng nhé,để ae có chỗ đi về khi sớm tối.
Hehe, cuẩn bị có sớm quá không ?! Đc thì mừng , mỗi anh em phụ trách 1 thớt nhé hehe ( em cứ ví dụ trước thế )
Bên quán cafe ngoài kia vừa tường thuật nóng vụ cháy sở Điện lực Ba đình Hà Nội , nó ở ngay gần nhà em :(
Xem thấy tội dân công nhân ghê , có khi giờ vẫn chưa cứu hộ xong :(

laicanthan

Xe container
Các cụ ,mợ đi ngủ mà chẳng xem cửa ngõ khóa chưa gì cả,thế này trộm nó vào thì chít.thôi em cũng ngược đây mấy hôm nay bận quá ,mệt nữa.Mai lại phải dậy sớm đưa 2 đứa nhóc đi khám bệnh,chẳng hiểu sao ho như cóc cụ.Chúc các cụ ,mợ ở phần tối quả đất ngon giấc
và chào buổi sáng các cụ ,mợ bên phần sáng

canbo

Xe tăng
Khổ thân mấy nhóc tì. Chắc đang có dịch ốm toàn cái EU này hay sao ý. E vừa mới dứt cơn (ho) dc có vài ngày. Chết dí ở nhà hơn 1 tuần đấy ạ.

canbo

Xe tăng
Hôm nào giờ này gấu nhà e cũng gọi,nhưng em lập trường vững vàng kiên định lắm nhất định ko lời rủ rê của địch cụ ạ,chỉ thỉnh thoảng thôi! mà cụ làm nghề gì mà bảo Scheiße arbeit?
Công nhận cụ cũng kiên định chứ ko bây giờ phải mấy nhóc rồi ý nhỉ :D.
E sau khi tốt nghiệp đến hiện tại đang làm trong trường, công việc thì tốt nhưng mà mình ko thấy còn hứng thú thì nó scheiße thôi cụ ạ.

35N1169

Xe điện
:D

Em giống cụ, trằn trọc cả đêm, cứ nhắm mắt lại thấy cặp môi mợ Chánh đỏ choét, giật cả mình.:D
Hay là em cũng giống các cụ? Mà đêm nay chẳng ngủ được, lại dậy ngồi đây.

35N1169

Xe điện
Hehe, cuẩn bị có sớm quá không ?! Đc thì mừng , mỗi anh em phụ trách 1 thớt nhé hehe ( em cứ ví dụ trước thế )
Bên quán cafe ngoài kia vừa tường thuật nóng vụ cháy sở Điện lực Ba đình Hà Nội , nó ở ngay gần nhà em :(
Xem thấy tội dân công nhân ghê , có khi giờ vẫn chưa cứu hộ xong :(
Thế này lại càng mong sao lãnh đạo cấp đất sớm cho mà xây quả Biệt thự. Để mỗi khi các cụ/mợ về còn cảm thấy yên tâm, chứ ở tờng cao nhiều khi cũng ngại.:D
Ở VN mình lực lượng PCCC chuyên môn kém, thiết bị kém, tính cơ động lại không cao. Nên ở những tòa cao ốc khi có hỏa hoạn, lại càng nguy hiểm.

Trạng thái
Thớt đang đóng