Hội xa xứ Kỉ niệm- thớt đầu tiên đây :Chi hội Xa xứ

Trạng thái
Thớt đang đóng

35N1169

Xe điện
Cách hơn một tiếng trước ngồi chẳng thấy ai, thế mà bây giờ muộn hơn lại đông hơn mới hay chứ.

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]
Cụ 35N1169 ơi,cụ có ở Mat ko?e có 2 thằng em họ đang làm ăn bên đó,2 anh em tên Quang,Tạo chúng nó giao quần áo,cụ có quen ko?

35N1169

Xe điện
Cụ 35N1169 ơi,cụ có ở Mat ko?e có 2 thằng em họ đang làm ăn bên đó,2 anh em tên Quang,Tạo chúng nó giao quần áo,cụ có quen ko?
Em ở cách Mát 2h bay ở đây ít vi si nên hơi buồn.
Em vừa bị out mất đúng 15 phút lại vào được này cụ.

BMW735

Xe tăng
THÔNG BÁO ! THÔNG BÁO ! THÔNG BÁO !!!

Trên đây là cm của mod Box Chi hội
Chứng tỏ nhà ta đã được để ý và ủng hộ !
Em có mấy cái gạch đầu dòng như thế này :

1- Mod sẽ chuyển Chi hội nhà ta từ bên "Các chi hội khác" sang bên "Chi hội các địa phương "!

2- Tên của nhà ta sẽ lấy chính thức là " Chi hội Xa xứ" hay thay đổi như thế nào ?!

3- Khi chuyển sang bên "Chi hội các địa phương" nhà ta "tạm thời"sẽ nằm trong phần "Các địa phương khac" cùng với những chi hội không có Box riêng ("sổ đỏ " :)) ) và được lập 3 thớt : I . Thớt danh sách & đăng kí thành viên / II . Thớt ảnh & offline / III . Thớt cà phê & chém gió ! Thớt I & II sẽ được lưu còn thớt III sẽ được xoá khi đủ 100 tầng !

4- Cá nhân em muốn giữ thớt này vì là thớt đầu tiên , nhiều kỉ niệm !
Khi chuyển sang bên khu vực mới liệu có thể giữ thớt này và chuyển thành thớt Danh sách & Đăng kí tv được không ?!
Và nếu thế có phải / bị xoá bớt bài hay không ?! Vì thớt đã 40 tầng và tâm sự hàn huyên là chính !

5- Em đã thăm quan bên " Chi hội các địa phương---> Các đia phương khác và thấy là nó cứ lộn tùng phèo , mỗi địa phương 3 thớt trộn chung rất khó tìm . Vì thế nếu chuyển sang và lập 3 thớt chắc ta sẽ phải post đường link của 3 thớt ở trang đầu của mỗi thớt cho dễ tìm !? Hay là như thế nào cho thuận tiện theo dõi ?!

6- Chi hội xa xứ nhà ta vì đặc thù riêng là ở khắp năm châu. Cơ hội offline , gặp mặt đông đủ mỗi tuần mỗi tháng như các hội khác là rất khó , nên em mong là mọi người sẽ online thường xuyên , cùng nhau đổ nhiệt xuyên lục địa cho nhà không bị sập :)

7- Ngoài những nội qui chung giống như của diễn đàn em chỉ dám xin các thành viên chém gió đừng có sửa chữ và cố tình viết sai lỗi chính tả theo mốt của 1 số hội !
Anh em cứ fun thoải mái , nhưng ý em là đừng lố quá thôi ! Anh em ai cũng xa nhà nói chuyện dễ hiểu và gần gũi cho đỡ sốt ruột !

8- Đã đăng kí thành viên rồi mọi người đồng ý tham gia các hoạt động từ thiện & quyên góp ( nếu có ) giúp đỡ những người kém may mắn hơn mình chứ ?!

9- Trong tương lai mà mọi người nhất trí , đoàn kết , phát triển góc nhỏ này trên otofun thì xin được lập box riêng thì tốt !
Nếu chi hội ngày càng mạnh và mọi người đều nhiệt tình !

10- Bầu trưởng chi hội hay là chánh tổng gì đấy !!!
Mọi người có ý kiến gì không , em tuổi đời còn non trẻ so với đa số mọi người ở đây , lèo lái cả 1 hội liệu mọi người thấy thế nào.
Không thì ai đó phải cùng với em ?!

Hết ! Xin mọi người cho ý kiến để em chuyển cho mấy sếp ! Em viết cả nhà hiểu gì không ?!

7-
Chào cả nhà! Lúc nãy ngồi gõ được mấy dòng để trả lời mợ Chánh, đến lúc click trả lời luôn thì bị out, rõ chán. Em ngắn gọn là em rất ủng hộ mợ và em đồng ý với những tiêu chí như trên.

BMW735

Xe tăng
Đông như kiến cỏ cụ ơi, có thể vô tình biết hoặc hai chú đó nổi tiếng.

canbo

Xe tăng
Cụ dodinhhau có gấu dc đi ngủ sớm nhỉ, chỉ tội cho e độc thân cứ nằm dằn vặt mãi 1-2h sáng mới ngủ dc.

BMW735

Xe tăng
Hiện có 8 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (7 lái chính và 1 lái phụ)

BMW735,supersoi,canbo,dodinhhau,35N1169,mainh84,
H này em đố các cụ tìm được thớt nào đông như nhà mình, em thấy vui ghê, cám ơn mợ Chánh, cám ơn mọi người.

maxinh84

Xe tăng
Tự nhiên bị out liên tục , điên thế cơ chứ , đang đoạn hay ! :))

maxinh84

Xe tăng
Mợ Trang ơi !
Mợ đang ở nhà thế mà chả thông báo sớm

Loa loa loa !

Em có ý kiến nhà ta hậu cần 8 người đang ở nhà gồm có :

1. BMV735
2. LouisVuiChoi
3. Ateric090
4. tuanha72
5. BMV_6688
6. Cửu Văn Long
7. OMi
8. Mr.TienTung
Và mợ thienthanragsun là mợ Trang xinh tươi hiện đang về phép !
Nhân dịp này mợ và các cụ hãy lên kế hoạch 1 buổi off đi !

Ý kiến moi nguoi the nao !? ;))
Cụ Thành cho ý kiến vụ này đi , em Trang có nhã ý muốn gặp các cụ trước khi lên máy bay về London

35N1169

Xe điện
Hiện có 8 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (7 lái chính và 1 lái phụ)

BMW735,supersoi,canbo,dodinhhau,35N1169,mainh84,
H này em đố các cụ tìm được thớt nào đông như nhà mình, em thấy vui ghê, cám ơn mợ Chánh, cám ơn mọi người.
Cụ đã bình minh rồi đấy à? Vậy cụ coi nhà tiếp khách nhé em giao ca đi ngủ thôi, ở cái châu Âu em là người đón bình minh sớm nhất đấy nhé.

canbo

Xe tăng
Khi nào e Trang bay lại London, trước khi hạ cánh 30' thì "nhảy dù" xuống Bremen chơi nhé :D

maxinh84

Xe tăng
Cụ đã bình minh rồi đấy à? Vậy cụ coi nhà tiếp khách nhé em giao ca đi ngủ thôi, ở cái châu Âu em là người đón bình minh sớm nhất đấy nhé.
vừa bị anh em trêu cái đã chạy rồi :))
Nói đùa chứ cụ đi ngủ đi , see u ngày mai :))

Trạng thái
Thớt đang đóng