[Funland] Kỉ niệm nhớ đời cười nôn ruột, các cụ mợ vào dưa góp với em xả stress tí ạ

buonvn

Xe tải
Em chỉ nhớ chuyện nuôi con Chào mào, em thái ớt cho chim ăn , người iêu đến chơi quên rửa tay rủ nhau ra ghế đá bờ ao tâm hự, em móc lốp cô bé một lúc nó giãy như đĩa phải vôi la toáng lên , hóa ra bị bỏng máy khổ thân em nó ôm hàng khóc tu tu. Em cuống cà kê mà không biết làm thế nào cho bé đỡ rát được ! mình ẩu quá, các cụ nhớ rửa tay nhé , hú hồn =))
:77::77::77: Sao k vạch ra thổi cho em nó đỡ rát???

Các hạ quả là tanh bựa!!!!
Em thấy dùng nước bọt và lưỡi cũng ổn đấy chứ???

Các hạ quả là đại bựa ;))
Dạ em ạ cả 3 cụ ạ, các cụ quả là bựa nhân đại học sĩ ạ

Hanoixinhdep

Xe buýt
Giờ em vẫn đùa với cái ịp đấy là : anh làm ô uế hết cả tay em!

Dai Anh

Xe đạp
Bàn tay ta làm nên tất cả
Biết cách sờ mó sẽ thăng hoa

iwate

Xe buýt
Em xin góp câu chuyện thật như bịa : Chả là năm 1995 lúc ấy biển Hải Thịnh quê em còn hoang sơ lắm, bên bờ biển là các rừng phi lao chóng cát phong hộ, thỉnh thoảng có một vài cái lán làm băng liếp dựng tạm để thay đồ. Câu chuyện là như thế này sau khi tắm xong mấy mợ bạn học cùng lớp vào lán để thay đồ, mấy thằng bạn trai bọn em đứng chờ ở bên ngoài để vào thay sau. Bỗng xuất hiện một cơn gió xoáy làm các miếng liếp rung lên rồi đổ ra mỗi hướng 1 miếng vòi nước bị bung phụt lung tung, mấy mợ không mảnh vải che thân 2 tay cứ ôm chặt lấy ngực, bọn em trố hết mắt lên nhìn thế là các mợ ấy liển lấy chân giơ lên chỉ : Mấy ông đi ra phí kia ấy thế là bọn em nhìn không sót cái gì. Câu chuyện ấy gần đây mang ra kể mà vẫn thấy muốn cười đau cả bụng.

Hanoixinhdep

Xe buýt
Em xin góp câu chuyện thật như bịa : Chả là năm 1995 lúc ấy biển Hải Thịnh quê em còn hoang sơ lắm, bên bờ biển là các rừng phi lao chóng cát phong hộ, thỉnh thoảng có một vài cái lán làm băng liếp d
ựng tạm để thay đồ. Câu chuyện là như thế này sau khi tắm xong mấy mợ bạn học cùng lớp vào lán để thay đồ, mấy thằng bạn trai bọn em đứng chờ ở bên ngoài để vào thay sau. Bỗng xuất hiện một cơn gió xoáy làm các miếng liếp rung lên rồi đổ ra mỗi hướng 1 miếng vòi nước bị bung phụt lung tung, mấy mợ không mảnh vải che thân 2 tay cứ ôm chặt lấy ngực, bọn em trố hết mắt lên nhìn thế là các mợ ấy liển lấy chân giơ lên chỉ : Mấy ông đi ra phí kia ấy thế là bọn em nhìn không sót cái gì. Câu chuyện ấy gần đây mang ra kể mà vẫn thấy muốn cười đau cả bụng.
Các cụ lộc quá!!! Hôm đấy xong có cụ nào nổi máu be be không?

blackpaint

Xe container
cái này giống như ám ấy mà, ghét ai mang quần sịp ra rang lên, đảm bảo bên kia như lửa đốt trong quần, chắc đang phải uống trà Dr. Thanh

sidecardesigner

Xe điện
:)) Đọc truyện của mợ em buồn cừoi quá :)) vụ này hồi em đi học đh cũng thấy có :)) mà con bạn em còn bệnh hoạn nên nó đội cái sịp vào đầu rồi đứng giữa phòng bảo : tao là siêu nhân :)):)) bọn em cười nôn cả ruột ra :))

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Có thằng ở cùng phòng em tí nữa thì đứt Trym vì cái tội nghịch dại của bọn em. Thằng bé ngủ trưa bị bọn em lấy 1 đoạn dây cước. 1 đầu thắt hờ hờ vào Trym của nó, 1 đầu buộc vào nửa viên gạch chỉ rồi đặt trên bụng, đến lúc thằng bé ngủ dậy đang lơ mơ thấy viên gạch trên bụng thế là tiện tay ném ra ngoàiX_Xhậu quả thế nào thì các cụ biết rồi đấy[-(. Sau đấy bọn em ko dán chới trò này nữa

nguyenducduy

Xe điện
Mợ đưa câu chuyện này lên đây, thì bọn em toi rồi, sẽ rất nhiều cụ trong này sẽ bị rang quần sịp

acc_75

Xe điện
Thảo nào hôm đó mình không thấy nóng ruột mà chỉ thấy nóng m.ông quá trời luôn :))

vietnamarc

Xe điện
Toàn chuyện quên:

Hồi đi làm, buổi trưa do nhiều việc nên em đi ăn muộn 1 mình, ko đi cùng ae trong phòng. Ra quán cơm, em ngồi bàn đối diện có 1 bác già. Vì mải nghĩ việc nên em gắp nhầm đồ ăn của bác ý, mà toàn món mặn!:)) Mãi sau mới biết, ngại quá, thôi thì xin lỗi và mời bác ý chén cùng. Hehe... Lại quen thêm 1 người!

Cũng 1 chuyện quên nữa vì mải nghĩ: Em phi 2b xuống nhà Gấu có việc, nhà mặt phố nên bao người kéo ghế ngồi vỉa hè chờ em, em thì lại mải nghĩ, phi qua luôn mà không để ý. Đến gần hết phố mới sực tỉnh quay lại. Một bác hỏi: Mày đi đâu như ăn cướp, tao gọi không nghe à? Đáp: Cháu đang vội ra kia có tí việc!:P
Nhưng khai thật với Gấu: Hehe, anh là thế đấy!:D

Chuyện quên của ông bạn: Đưa vợ đi chợ, nó dừng xe chờ vợ. Vợ mua xong 1 thứ, cài vào xe xong lại đi mua tiếp, chồng tưởng vợ ngồi sau rồi, zìn zìn đi về, vừa đi vừa kể chuyện. Về đến nhà (cũng gần chợ) mới tá hỏa quay lại thì thấy vợ đang đi tìm!!!=))

autocare24/7

Xe tăng
Thời SV của em kinh điển nhất vẫn là món bôi DEP và ASA tập thể, cả bọn cùng lắc mà k cần nhạc, sập cả giường tầng:D

Sịp ý có mà rang kiểu j cũng k thể cháy cạnh đc.:D

pain

Xe ba gác
Thời SV của em kinh điển nhất vẫn là món bôi DEP và ASA tập thể, cả bọn cùng lắc mà k cần nhạc, sập cả giường tầng:D

Sịp ý có mà rang kiểu j cũng k thể cháy cạnh đc.:D
Thảo nào bây giờ khắp người hoa gấm ngọc ngà. Ai mới gặp lại nghĩ là hổ báo cáo chồn mực tàu loằng ngoằng:))

pain

Xe ba gác

TRANHUONG

Xe tải
Thêm tí kinh nghiệm, he he.

yourdalink

Xe container
Em có chuyện thế này, thật ko điêu tí nào ạ. Có 1 anh tiến sĩ, vợ bận nên đi chợ. Anh ấy đi mua mấy quả cà chua rồi lấy dây lạt xuyên qua, treo tòng teng ở tay lái xe đạp. =))