[Funland] Khủng khiếp quá như trên phim các cụ ạ

thudoll88

Xe tăng
Nghe bảo nhà ngoại và ck mới nhận nuôi cả 4 đứa. Ra tù có án tích ko giành quyền nuôi con được đâu. Hai đứa trẻ cũng 1 đứa 11 tuổi, 1 đứa 9 tuổi. 9 năm nữa là 2 đứa 18 và 20 tuổi đủ tuổi trưởng thành tự quản lý tài sản được rồi
Không chỉ căn nhà đâu cụ. Mà còn khối tài sản hàng chục triệu đô.
Giờ cô ấy chết rồi, chồng 2 chưa đk kết hôn. Vậy có lẽ sẽ chia đều cho 4 đứa con.
Còn nhà chồng cũ là cảnh sát, vụ án được cho là lên kế hoạch từ lâu. Nên em dám chắc là chỉ 1 người (ông bố chồng) trực tiếp ra tay, anh chồng sẽ ở vai trò giúp sức. Bà mẹ và chồng cũ chỉ ko tố giác tội phạm thôi. Hai tội này ra tù sớm, sẽ giành lại quyền nuôi con, nghĩa là sẽ nắm phần tài sản của cô người mẫu.
Khổ nhất là 2 đứa trẻ, nhà ngoại giàu thế đã không giành nuôi từ bé. Giờ lại bị ghét lây vì nhà nội, không biết chúng sẽ sống với ai? Tài sản của ông bà ngoại tài phiệt nếu mẹ còn sống thì còn được thừa kế tiếp nối từ mẹ. Giờ mẹ mất rồi chắc cũng mất phần luôn.

thudoll88

Xe tăng
Ko hiểu sao lấy ck mới mà ko đăng ký kết hôn. Giàu có mà ko giành quyền nuôi 2 con riêng mà lại để nhà ck cũ nuôi rồi phải nuôi cả nhà ck cũ mua nhà mua xe tạo công ăn việc làm cho cả lũ chúng nó. Rồi giờ bị sát hại dã man ko toàn thây như thế này
Em từ đầu cũng thắc mắc như cụ về việc lão bố đứng tên. Thế nhưng lại đọc đâu đó ko nhớ là luật pháp HK thì cô này bỏ tiền ra mua, tức là chứng minh được việc mua ý, thì là sở hữu căn nhà. Thế mới có chuyện cô ấy tính bán đi đầu tư, nhà kia đã cuồng lên rồi. Ko như bên mình, ai đứng tên thì là chủ.
Tuy nhiên, cô này thì quá tốt đến mức khờ khạo. Nuôi con ko nói, lại nuôi cả nhà chồng báo cô thế. Thằng chồng thu nhập ko ổn định mà tiêu tiền như đại gia, rồi lại đưa cho chồng cũ 1 số tiền lớn đầu tư, bị thua lỗ cubgx ko nói gì. Có lẽ cô này sống trong môi trường sung sướng thuận lợi từ bé nên ko biết phòng ngừa nhỉ. Bởi thế mới nói cái gì quá cũng ko tốt. Nói chung, chuyện gì cũng có thể xảy ra nhỉ các cụ.

thudoll88

Xe tăng
Em từ đầu cũng thắc mắc như cụ về việc lão bố đứng tên. Thế nhưng lại đọc đâu đó ko nhớ là luật pháp HK thì cô này bỏ tiền ra mua, tức là chứng minh được việc mua ý, thì là sở hữu căn nhà. Thế mới có chuyện cô ấy tính bán đi đầu tư, nhà kia đã cuồng lên rồi. Ko như bên mình, ai đứng tên thì là chủ.
Tuy nhiên, cô này thì quá tốt đến mức khờ khạo. Nuôi con ko nói, lại nuôi cả nhà chồng báo cô thế. Thằng chồng thu nhập ko ổn định mà tiêu tiền như đại gia, rồi lại đưa cho chồng cũ 1 số tiền lớn đầu tư, bị thua lỗ cubgx ko nói gì. Có lẽ cô này sống trong môi trường sung sướng thuận lợi từ bé nên ko biết phòng ngừa nhỉ. Bởi thế mới nói cái gì quá cũng ko tốt. Nói chung, chuyện gì cũng có thể xảy ra nhỉ các cụ.
Cô này kiểu tiểu thư nhà giàu ngu ngơ. Có quá nhiều điểm vô lý trong câu chuyện rùng rợn và ám ảnh này

Khongdanhvong

Xe điện
gọi là lỗi thì không đúng, không chuẩn lắm. Là nước đi sai lầm, dẫn đến hậu quả thảm khốc cho chính mình.
Không tính toán thì sao gọi là "nước đi" sai lầm hả cụ, gặp bọn ác thì có cả trăm cớ để nó giết mình, chẳng hạn nó xin tiền mà cụ không cho nó cũng giết, hoặc chỉ đơn giản nó muốn chiếm tài sản cho con nó nó cũng giết.

Kiabuoisang

Xe container
Đọc mà buồn nôn. Xinh đẹp thế mà mang đi nấu.