[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

Yeuaibaygio

Xe container
Vâng ạ. Lần đầu của các con luôn, hihi. Nhưng lần sau em sẽ để chúng ở nhà hoặc là em sẽ ko đi nếu ko có ai trông. Vì các bạn nhà e quá là quậy ạ
Uhm, thật ra muốn bọn nó không quậy cũng có cách, chỉ là em nghĩ không gian đó không phù hợp với bọn nhỏ.

jazzzzz

Xe lăn
Các cụ trung niên có ai thích rock không, em mê từ nhỏ, nay mưa cả ngày nên chỉ ở nhà cafe và nghe nhạc.
Mời CCCM nghe bài hát ru của Metalica cho dễ ngủ ( cụ James Hetfield 60 mà vẫn phong độ quá).

vesparider

Xe hơi
Chủ nhật mưa gió chán thật đấy. Đành ngồi nhà cả ngày.

TorienT

Xe container
Chào tuần mới các cụ mợ, chúc các cụ mợ một tuần mới nhiều niềm vui. Nay nhân thể thuyết phục được nóc nhà tranh thủ đi luôn Hàng châu em quyết định cai mạng một thời gian xem sao, môn lướt net giải trí này nó gây nghiện quá thể rồi.

BDS68

Xe ba gác
Người OF
Chào tuần mới các cụ mợ, chúc các cụ mợ một tuần mới nhiều niềm vui. Nay nhân thể thuyết phục được nóc nhà tranh thủ đi luôn Hàng châu em quyết định cai mạng một thời gian xem sao, môn lướt net giải trí này nó gây nghiện quá thể rồi.
Hàng Châu thì đẹp rồi, nơi có dòng sông với những con đập ngăn nước rất đẹp và những cây cầu nguy nga. Cụ nhớ cho em khi về lấy chìa khoá phòng các cháu lễ tân nó có hỏi mấy ? Thì chớ dại xoè 4 đầu ngón tay lên nhá ;;)

Yeuaibaygio

Xe container
Em hôm qua cũng vừa nghĩ phải giảm bớt mạng mẽo để làm việc khác ạ.

NiceMoon1

Xe tải
Các cụ trung niên có ai thích rock không, em mê từ nhỏ, nay mưa cả ngày nên chỉ ở nhà cafe và nghe nhạc.
Mời CCCM nghe bài hát ru của Metalica cho dễ ngủ ( cụ James Hetfield 60 mà vẫn phong độ quá).
Ngày xưa em thích lắm, nghe suốt cả khi làm việc, nhưng lâu rồi không nghe lại, giờ trung niên không đeo headphone nghe được, thấy cũng mệt :)) :)) .Đi trên xe nghe rock sợ tăng động lại bị phạt vi phạm tốc độ thì sạt nghiệp nên ko nghe, với cũng chiều khách, khách mở nhạc gì nghe nhạc đó.Ở nhà thì chiều người nhà, nghe rock thì không nghe nhỏ nhỏ 1 mình được nên lâu lâu bẵng đi không nghe vài năm rồi :D.

jazzzzz

Xe lăn
Ngày xưa em thích lắm, nghe suốt cả khi làm việc, nhưng lâu rồi không nghe lại, giờ trung niên không đeo headphone nghe được, thấy cũng mệt :)) :)) .Đi trên xe nghe rock sợ tăng động lại bị phạt vi phạm tốc độ thì sạt nghiệp nên ko nghe, với cũng chiều khách, khách mở nhạc gì nghe nhạc đó.Ở nhà thì chiều người nhà, nghe rock thì không nghe nhỏ nhỏ 1 mình được nên lâu lâu bẵng đi không nghe vài năm rồi :D.
Rock cứ phải đeo headphone loại over-ear, không là mất tình làng nghĩa xóm ngay.