[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

Binhyennoiay

Xe điện
Sáng em đi chăm bà đẻ. Giờ sinh con sướng thật, chọn gói đắt nhất của viện C y tá chăm
tận răng cả mẹ lẫn con. Em chăm mà chả làm gì chỉ nằm ngắm cháu.
Giờ em đc đi ăn, cũng có tí chim
Viện C mà giờ có dịch vụ này thì tươm rồi em nhỉ. Bv đầu ngành nên đông hãi hùng
Tuổi học trò là tuổi đẹp nhất, nhiều người cứ hay đặt mục tiêu cao quá rồi ép con học hành nhỉ. 2 gái nhà em trước c3 em chả bao giờ ép phải đỗ trường này trường lọ cả, kệ theo sức của con thôi ~o)

Mới ngày nào còn bé tý ntn mà giờ nó đã như bom nổ chậm trong nhà rồi#-o
Xinh đẹp thiên thần như này bố cứ gọi là lo ngay ngáy, ka nhỉ :D

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Viện C mà giờ có dịch vụ này thì tươm rồi em nhỉ. Bv đầu ngành nên đông hãi hùng

Xinh đẹp thiên thần như này bố cứ gọi là lo ngay ngáy, ka nhỉ :D
Cũng lo lắm em ah, vì nó chả yêu đương gì, công việc lại đặc thù nữa. Ngơ đi vài năm là quá lứa - lỡ thì, lúc đó thì khó lắm. Anh chỉ thích lúc mình hiu được đưa đón cháu ngoại đi mẫu giáo hay đi học cho đỡ buồn thôi :((

Nhimtiu

Xe container
Cũng lo lắm em ah, vì nó chả yêu đương gì, công việc lại đặc thù nữa. Ngơ đi vài năm là quá lứa - lỡ thì, lúc đó thì khó lắm. Anh chỉ thích lúc mình hiu được đưa đón cháu ngoại đi mẫu giáo hay đi học cho đỡ buồn thôi :((
Cụ anh lại lo bò trắng răng roài, khéo vài tháng nữa cháu nó lại báo cáo bố ơi bs bẩu cưới đc òi. =))

Nhimtiu

Xe container
Được thế thì còn gì bằng :x
Có khi lại làm luôn một đôi thì bố vợ lại mệt k biết có kham nổi hơm? :)) Mà cụ anh gái lớn thía rồi thì lo giề, giờ như chym sổ lồng thêm cánh rồi còn gì nữa.=))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Có khi lại làm luôn một đôi thì bố vợ lại mệt k biết có kham nổi hơm? :)) Mà cụ anh gái lớn thía rồi thì lo giề, giờ như chym sổ lồng thêm cánh rồi còn gì nữa.=))
Giờ yếu lắm, vô hại rồi em. Ngồi với các cụ OF xấu hổ lắm vì các cụ ấy toàn ăn thùng uống vại, vào 3 ra 7 mình không đu trend được. Giờ anh chỉ thích ngồi chuyện trò buôn dưa với các mợ như chỗ chị em thân tình thôi ;))

Nhimtiu

Xe container
Giờ yếu lắm, vô hại rồi em. Ngồi với các cụ OF xấu hổ lắm vì các cụ ấy toàn ăn thùng uống vại, vào 3 ra 7 mình không đu trend được. Giờ anh chỉ thích ngồi chuyện trò buôn dưa với các mợ như chỗ chị em thân tình thôi ;))
=)) Chắc cụ anh có gấu tàu ngầm thớt này chớ giề? Em biết òi.

Yeuaibaygio

Xe container
Cụ thì vào 7 ra 3, em thấy hội các mợ khen thế ạ :D

Yeuaibaygio

Xe container
Thế lại hỏi mợ MM xem có bài gout gì hơm mợ ạ?
Em cảm ơn Cụ.
Trước hôm xét nghiệm 1 ngày em cũng trót uống hơi sâu vì hôm đó không thể không uống. Em đang điều chỉnh lại chế độ sinh hoạt rồi 6 tháng nữa kiểm tra lại ạ. Cholesterol với mỡ máu thì thấp dưới ngưỡng ạ, hồng cầu hơi thấp, mâu thuẫn phết ạ 😅

Nhimtiu

Xe container
Em cảm ơn Cụ.
Trước hôm xét nghiệm 1 ngày em cũng trót uống hơi sâu vì hôm đó không thể không uống. Em đang điều chỉnh lại chế độ sinh hoạt rồi 6 tháng nữa kiểm tra lại ạ. Cholesterol với mỡ máu thì thấp dưới ngưỡng ạ, hồng cầu hơi thấp, mâu thuẫn phết ạ 😅
Em lại chả bao giờ đi khám mợ ạ, em thuận tự nhiên thôi. :)) Cuối tuần cccm nghe nhạc mí em:

Yeuaibaygio

Xe container
Em lại chả bao giờ đi khám mợ ạ, em thuận tự nhiên thôi. :)) Cuối tuần cccm nghe nhạc mí em:

Không khám em cứ tưởng thoái hóa khớp ấy Cụ, hóa ra là very good :))
Em cứ tưởng em ngon đến khi đi khám. Không phải gì ghê gớm nhưng tầm trung niên sức chịu đựng của cơ thể kém đi, mình biết thì chủ động giảm tải cho chính mình ạ.
Đấy là em hầu như ngày nào cũng chịu khó leo cầu thang bộ và làm dăm sec cầu lông tốn kha khá mồ hôi đấy ạ.

Nhimtiu

Xe container
Không khám em cứ tưởng thoái hóa khớp ấy Cụ, hóa ra là very good :))
Em cứ tưởng em ngon đến khi đi khám. Không phải gì ghê gớm nhưng tầm trung niên sức chịu đựng của cơ thể kém đi, mình biết thì chủ động giảm tải cho chính mình ạ.
Đấy là em hầu như ngày nào cũng chịu khó leo cầu thang bộ và làm dăm sec cầu lông tốn kha khá mồ hôi đấy ạ.
Mợ oánh cầu lông chạy di chuyển liên tục và uống nước nhiều cùng mồ hôi ra nhiều mà vẫn gout nhể? Khéo em khám có khi ra khối bệnh. :))

Yeuaibaygio

Xe container
Mợ oánh cầu lông chạy di chuyển liên tục và uống nước nhiều cùng mồ hôi ra nhiều mà vẫn gout nhể? Khéo em khám có khi ra khối bệnh. :))
Em mới chớm tí thôi, BS kê thuốc nhưng em chưa mua vì tại trước đó 36 tiếng uống nhiều rượu nên em muốn điều chỉnh đã.
Em còn bị vấn đề thức khuya, thiếu ngủ (5 tiếng/ngày) và ôm đồm nhiều việc 1 lúc. Có thể dạng rối loạn chuyển hóa Cụ ạ.
Cụ giữ tinh thần luôn vui tươi và được làm công việc yêu thích là đã đẩy lùi vô số bệnh tật rồi ạ.

Nhimtiu

Xe container
Em đang nghe Kim Chung tremolo bài Serenade này của Schubert hay quá: