[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

Thành Thị 1

Xe điện
Nhiều khi cãi nhau không phải để nói với người đang cãi nhau, mà để lên tiếng những thứ mình thấy không hợp lý nữa mợ, em dị ứng với kiểu nói năng coi thường phụ nữ.

Vào đây em chỉ muốn nói chuyện với các mợ thôi. Hay mở thớt riêng, mà không có cụ nào thì không biết có mợ nào vào chơi với em không 😆
Thực ra OF có chức năng là inbox 1 nhóm với nhau, vào đấy tha hồ, ko sợ các cụ soi!!!
Chứ e thấy mợ Just for fun mợ ấy rất thông minh và có ai dám coi thường đâu (ko chấp đám trẻ trâu). thế nên mình phải định vị được mình là ai đã mợ, trước khi định vị người khác!!!

starsn

Xe điện
Thực ra OF có chức năng là inbox 1 nhóm với nhau, vào đấy tha hồ, ko sợ các cụ soi!!!
Chứ e thấy mợ Just for fun mợ ấy rất thông minh và có ai dám coi thường đâu (ko chấp đám trẻ trâu). thế nên mình phải định vị được mình là ai đã mợ, trước khi định vị người khác!!!
Ai cũng phải không chấp một số người cụ ạ, em nể cụ lắm mới trả lời đấy :)

Smile1102

Xe container
Hnay em luộc đc 3 quả trứng nướng :(
Em bỏ trứng vào nồi bật bếp lên xong nhớ ra phải tham gia họp. Họp xong 2 cuộc mới nhớ ra nồi trứng.
May mắn thay chắc bếp nóng quá nên nó tự ngắt vì vậy trứng luộc của em mới thành trứng nướng chứ chưa thành than :D

Smile1102

Xe container
Inbox thì còn gì là vui nữa cụ :D

TorienT

Xe container
Em bỏ trứng vào nồi bật bếp lên xong nhớ ra phải tham gia họp. Họp xong 2 cuộc mới nhớ ra nồi trứng.
May mắn thay chắc bếp nóng quá nên nó tự ngắt vì vậy trứng luộc của em mới thành trứng nướng chứ chưa thành than :D
:D Tranh thủ làm ít muối ớt với lá răm mợ, lại thành món ngon.

Smile1102

Xe container
:D Tranh thủ làm ít muối ớt với lá răm mợ, lại thành món ngon.
Em đã chén rùi cụ, vì lúc đó đang đói, trứng gà so nên thơm mỗi tội bé như ngón chân cái :D
Hnay trời đẹp quá, cụ mợ nào rảnh em mời cà phê 😂😂😂

Yeuaibaygio

Xe container
Đấy work from home cũng có khuyết điểm Mợ nhỉ.
Hôm qua em làm được nồi pate thơm ngon béo ngậy (theo tiêu chuẩn của em). Lâu lâu cũng vượt lười tí, cơ bản là do thời tiết đẹp làm tâm trạng mình cũng tích cực.

TorienT

Xe container
Em đã chén rùi cụ, vì lúc đó đang đói, trứng gà so nên thơm mỗi tội bé như ngón chân cái :D
Hnay trời đẹp quá, cụ mợ nào rảnh em mời cà phê 😂😂😂
Em với nóc nhà vẫn đang ở trên núi ngày kia mới về cơ.

TorienT

Xe container
Hôm qua em làm được nồi pate thơm ngon béo ngậy (theo tiêu chuẩn của em). Lâu lâu cũng vượt lười tí, cơ bản là do thời tiết đẹp làm tâm trạng mình cũng tích cực.

Èo, món này 3 anh em em đều khoái và ăn được cực nhiều. Mỗi tội u em với u 2 ông kia không làm vì sợ 3 ông ăn lắm quá.

Smile1102

Xe container

Pate hấp dẫn quá mợ, thời tiết này làm em ko yên tâm làm việc. Chỉ muốn đi chơi mợ ạ.
Wfh cũng nhiều cái dở, ví dụ thi thoảng em ngủ cả buổi họp luôn vì nghe mọi ng nói một lúc là chán, nếu ở phòng họp thì chắc ko ngủ say như thế đc :D

Smile1102

Xe container
Em với nóc nhà vẫn đang ở trên núi ngày kia mới về cơ.
Cụ đi chơi đã nhỉ, năm đi 2 lần mỗi lần 6 tháng ạ :D.
Hnay nắng đẹp, trời mát, chỉ thích hợp đi chơi thôi, ko thích hợp làm ăn gì cả.

Yeuaibaygio

Xe container
Èo, món này 3 anh em em đều khoái và ăn được cực nhiều. Mỗi tội u em với u 2 ông kia không làm vì sợ 3 ông ăn lắm quá.
Béo lắm Cụ ạ, em cũng làm khoảng 4-8 lần/năm thôi ạ.
Mỗi lần được khoảng 3-4 kg và mang cho 1 nửa.

Smile1102

Xe container
:D em không có ấn tượng xấu gì với cụ cả, nhưng em cũng tạm hiểu góc nhìn & cách giao tiếp của cụ. Chả phải ai xấu ai tốt gì cả, đơn giản là vui/ hợp thì nói, không thì thôi.
Lên đây để xả stress chứ ko vui thì comment làm giề.
Em thì kể cả có cãi nhau, tranh luận hay xỉ vả nhau cũng phải có niềm vui mới làm đc :D, coi như là chơi game thui.

TorienT

Xe container
Béo lắm Cụ ạ, em cũng làm khoảng 4-8 lần/năm thôi ạ.
Mỗi lần được khoảng 3-4 kg và mang cho 1 nửa.
Vâng, thời thanh niên món bánh mì pate u em làm em ăn được 7 cái đẫm nhân. GIờ 2 ông F1 để ăn thả cửa nhẽ 3,4 lạng một ông. Nhà em kho 1 cân thịt thì được một bữa. Tam nam bất phú là có thật đấy ạ.

Yeuaibaygio

Xe container
Pate hấp dẫn quá mợ, thời tiết này làm em ko yên tâm làm việc. Chỉ muốn đi chơi mợ ạ.
Wfh cũng nhiều cái dở, ví dụ thi thoảng em ngủ cả buổi họp luôn vì nghe mọi ng nói một lúc là chán, nếu ở phòng họp thì chắc ko ngủ say như thế đc :D
Dạo này em lại bận quá, phải tự an ủi mình vẫn có giá trị trong mắt chủ sử dụng lao động. Tuần này lịch làm và lịch ăn chơi dày đặc, tháng phụ nữ mà :D