Tin tức Khung gầm VF giống nhau i xì 5 series thế này khả năng đồ của Vin lắp vừa cho 5 series các cụ nhỉ

Trương tam phong

[Tịch thu bằng lái]
Ba cái clip của VN này em không bao giờ xem vì nó hời hợt , thiếu tính kỹ thuật. Em mua xe cứ phải xem bọn tây lông nó đánh giá.
Cụ khoe khéo thế. Vậy là cụ toàn đi xe nhập, k đi xe lắp ráp trong nước?

Lacet_ti

Xe container

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Hay là công nhân tq đang làm bên trong nhà máy của BMW ăn cắp rồi tuồn về VN cụ nhỉ. Hồi xưa ở mình hay có trò này. E thấy hay quảng cáo kiểu: hàng Việt xuất khẩu.
CÁi này khó cụ ạ. Thằng bạn em làm công nhân cho Porsche, sau đó chuyển sang BMW. 1 con vít cụ cũng khó bỏ túi ấy chứ đừng nói phụ tùng.
:)>-

NamVu198x

Đi bộ
Theo như "Hội yêu xe Vinfast" thì xe VF lắp toàn đồ tàu ấy mà nên không lắp được sang BMW đâu @-) @-) @-) Họ check code củng gì đó phát hiện ra ngay
Tàu tây ta gì em thấy như nhau bác ạ, thật ra tàu nó chỉ gia công cho các hảng hơn vì chi phí sx thấp.
Nhưng cái quan trọng là độ tỉ mỉ khi gia công. Em ko bỉết VF tự gia công hay lấy hàng tàu nhưng khi lật gầm lên thì thấy độ hoàn thiện rất cẩu thả:

secrets

Xe tăng
Tàu tây ta gì em thấy như nhau bác ạ, thật ra tàu nó chỉ gia công cho các hảng hơn vì chi phí sx thấp.
Nhưng cái quan trọng là độ tỉ mỉ khi gia công. Em ko bỉết VF tự gia công hay lấy hàng tàu nhưng khi lật gầm lên thì thấy độ hoàn thiện rất cẩu thả:
Nhiều cụ không biết cách Reset tắt rung tay lái của VF, thực ra đây là tính năng massage tay lái, để tắt làm như sau:
Vào số D đạp kịch phanh cho đến khi kim chỉ 0km/h là hết rung, lưu ý tính năng sẽ tự động kích hoạt lại khi vận tốc đủ lớn, một tính năng an toàn tránh tài xế ngủ gật khi lái xe tốc độ cao ;;)

Chỉnh sửa cuối:

Arsephan

Xe tăng
Đọc cái mà đang ngồi giữa nhà, phải nhổ 1 bãi nước miếng! Đang ngồi bên ngoài chắc phải nhổ mấy bãi...