Chi hội Khu vực tư vấn & trao đổi kỹ thuật Terios Club !

vuahung105

Xe container
Báo cáo các cụ.
lần 1 bác ficong đã giúp em dùng chụp bụi TOK để chế chụp bụi cardang - sau 5000km, nó không chịu đc nên lại rách - lần này em thử nghiệm cách lắp mới - không lôn ngược - và Đc sự hỗ trợ của bác Trung gửi đồ cho e chuột bạch tiếp vụ cao su cardang. E thử lắp theo cách mới. K lộn ngược, xem có bền hơn cách cũ k ? Hy vọng nó bền theo thời gian.
Chân thành cám ơn bác Trung đã support e từ mỡ láp đến cao su chụp bụi.

kết quả em sẽ bấu cấu sau 5000km nữa :) hy vọng cái cao su hịn nhập khẩu từ trời tây này chịu tốt :)
thanks các cụ

bsphongnb

Xe container
Báo cáo các cụ.
lần 1 bác ficong đã giúp em dùng chụp bụi TOK để chế chụp bụi cardang - sau 5000km, nó không chịu đc nên lại rách - lần này em thử nghiệm cách lắp mới - không lôn ngược - và Đc sự hỗ trợ của bác Trung gửi đồ cho e chuột bạch tiếp vụ cao su cardang. E thử lắp theo cách mới. K lộn ngược, xem có bền hơn cách cũ k ? Hy vọng nó bền theo thời gian.
Chân thành cám ơn bác Trung đã support e từ mỡ láp đến cao su chụp bụi.

kết quả em sẽ bấu cấu sau 5000km nữa :) hy vọng cái cao su hịn nhập khẩu từ trời tây này chịu tốt :)
thanks các cụ
cụ ficong gia cắt dự đến 2030 mới hỏng cụ nhé :D

Tùng Zyn

Xe buýt
Chán nhỉ :(
Em lại rất kết cái dáng Tè chứ
Cám ơn cụ, em rót vodka
Vấn đề là mua cho vợ hay cho cụ, chọn dáng cao hay thấp thì ai đi nhiều người ý quyết :)
Đi đường trường thì MT cũng nhàn không mệt mấy đâu ạ.

Escape 2018

Xe đạp
Chào cụ
Nếu đã tìm hiểu về Terios rồi thì cụ alo em O913 883115 nhé, em môi giới giúp cụ kiếm bát cháo qua ngày, đảm bảo cụ hài lòng về mọi phương diện.
Chỉ lưu ý nhỏ: hội Tè hay ộp oạp chém ró lắm, cụ mà nhảy vào hố vôi này là hay cãi nhao với vợ cả lắm đới :D
Thanks bác, em kết bạn zalo rồi có gì thông tin giúp em nhé. Trước em định cươi em escape nhưng giờ lại yêu em Tè nên các bác hỗ trợ để được vô hội ạ

bsphongnb

Xe container
Thanks bác, em kết bạn zalo rồi có gì thông tin giúp em nhé. Trước em định cươi em escape nhưng giờ lại yêu em Tè nên các bác hỗ trợ để được vô hội ạ
zalo em ít dùng lắm, cụ add facebook em rồi chat chit cũng đc
tiện nhất là alo cho em theo số cụ TeriosLD nhé

OF-TeriosLD

Xe buýt
Em ở gia lâm 2, 2 vợ chồng làm ngoại thành mạn mê linh phúc yên cụ ạ
Em định làm con số sàn cho tiết kiệm
:)
Cụ tìm i10 MT 2013-2015 chắc dưới 300tr, nhon bổ rẻ cụ ạ, đường trường tầm 5l thôi.

wagon865.46

Xe tăng
Chán nhỉ :(
Em lại rất kết cái dáng Tè chứ
Cám ơn cụ, em rót vodka
Cụ tìm i10 MT 2013-2015 chắc dưới 300tr, nhon bổ rẻ cụ ạ, đường trường tầm 5l thôi.
Khách thì muốn kết duyên với Tè nhưng chủ nhà hỏi chuyện thấy Khách chưa quyết thì tư vấn sang nhà khác chơi!
Hay! Không vì để đông anh em trong hội mà ép nhau phải theo quan điểm/ ý thích của mình. Kính cụ Chánh Tè một chum vodka!
Đến với Tè phải là cái duyên, cái quyết tâm chơi là xe chọn người cụ Chánh Tè nhỉ!

Mắt đen 69

Xe điện
Khách thì muốn kết duyên với Tè nhưng chủ nhà hỏi chuyện thấy Khách chưa quyết thì tư vấn sang nhà khác chơi!
Hay! Không vì để đông anh em trong hội mà ép nhau phải theo quan điểm/ ý thích của mình. Kính cụ Chánh Tè một chum vodka!
Đến với Tè phải là cái duyên, cái quyết tâm chơi là xe chọn người cụ Chánh Tè nhỉ!
Số lượng hội viên cũng quan trọng, nhưng chất vẫn quan trọng hơn cụ ạ. Anh em lao hết sang face kéo mãi về đây chém cho xôm mà khó quá :))

bsphongnb

Xe container
Hề, nhà em cần hội viên lắm lắm cụ anh ơi nhưng cũng ko nên gặng ép, có duyên thì gặp đc nhau thôi cụ anh nhể :D

wagon865.46

Xe tăng
Hề, nhà em cần hội viên lắm lắm cụ anh ơi nhưng cũng ko nên gặng ép, có duyên thì gặp đc nhau thôi cụ anh nhể :D
Đúng vậy cụ, "tốt gỗ hơn tốt nước sơn" ạ!

Số lượng hội viên cũng quan trọng, nhưng chất vẫn quan trọng hơn cụ ạ. Anh em lao hết sang face kéo mãi về đây chém cho xôm mà khó quá :))
Cụ muốn vào thớt chém gió cho xôm thì đặt hàng cụ fly ấy, thớt nào, mục nào cụ ấy cũng có mặt, cụ ấy quần cho ba ngày thì nóng ran cả thớt Tè chứ mấy. Đặt tên là "bay" có khác, bay lượn tít mù số km hơn 17 nghìn rồi đới!