[Funland] Khu vực dành cho các cụ muốn " Dựng cờ khởi nghĩa"

Trạng thái
Thớt đang đóng

chinichi_mz

Xe hơi
ui, sao mà cụ giống em thế:((:((:((

Yoyogi

Xe hơi
Cái này cụ chịu khó luyện cửu âm chân kinh mới đc đấy, k nên tự xử nhìu, hại người và k tốt sau này cụ àh.

hawaco

Xe hơi
Cụ mang nó đặt lên thớt dọa thử xem sao...biết đâu nó lại hiệu quả

vengazin

Xe tải
Thớt nài hót ra phết, chắc toàn các thím yếu sinh lý vào hội tụ=))
Không biết Cụ này bao tuổi rồi và trình độ Cụ ra sao mà thấy Cụ vào thớt này comment vãi quá.
Cụ khỏe mạnh thì vào tham khảo hoặc có vẹo gì thì tư vấn cho các Cụ đang bị trục trặc tai nạn trên này?
Theo tổng kết thì hầu hết tất cả Nam giới từ độ tuổi Teen đến ngoài 30 thì đều ít nhất gặp trục trặc 1 hoặc vài lần có vấn đề như chuyện thường.
Nếu Cụ tự tin thế thì Cụ cho hỏi Tần suất của Cụ là bao nhiêu /1 tuần (đều đặn nhé)? Cụ bắt đầu xài súng từ năm bao tuổi?
Cụ cứ đưa hộ em con số thật lên đây ko cần chém gió đâu để các Anh em khác còn "ngưỡng mộ" Cụ.....

donlilama

Xe buýt
cái này phải nhiều kinh nghiệm cụ à, càng nhiều kinh nghiệm càng chiến đấu lâu, còn làm thế nào để nhiều kinh nghiệm thì cụ tự biết!!!!!

Civic2306

Xe điện
Cụ ơi,triệu chứng stress của cụ thế nào ạ.Em cảm thấy dạo này em bị stress hay sao đầu óc lúc nào cũng thấy căng thẳng nặng nề,trong người khó chịu lúc nào cũng có cảm giác như sợ hãi điều gì đó.
He he đấu đá chính trị mà cụ, phức tạp lắm. Của cụ thế nào, không tiện nói thì pm em chia sẻ cũng được

Vulcan V70

Xe trâu
Kính chào các Cụ, eim năm nay ngoài 40 rồi, dạo này sáng ngủ dậy không chào buổi sáng như ngày xưa, chắc súng ống cũng bắt đầu yếu dần rồi.

B

Banned_U000001

[Đang chờ cấp bằng]
Cụ ơi,triệu chứng stress của cụ thế nào ạ.Em cảm thấy dạo này em bị stress hay sao đầu óc lúc nào cũng thấy căng thẳng nặng nề,trong người khó chịu lúc nào cũng có cảm giác như sợ hãi điều gì đó.
Khó ngủ, trí nhớ kem, làm việc thiếu tập trg... cụ ạ. Để kéo dài mệt mỏi lắm.

chinichi_mz

Xe hơi
tốt nhất là cụ đi khám.

vengazin

Xe tải
Theo nghiên cứu trên thế giới thì nếu em ko nhầm từ 30 tuổi testosteron đã bắt đầu giảm dần.Còn về các chế độ tập luyện để boots testosteron hoặc các nguyên nhân gây nên việc súng ống yếu kém (kể cả đột ngột) thì các Cụ tìm hiểu thông tin tại tạp chí ASK MAN - em ko nhớ của nước nào nhưng search gúc gờ là ra hết.Trên đó có rât nhiều bài viết đã được kiểm chứng thực tế và khoa học rất hay, chắc câc Cụ sẽ tim thấy bài tư vấn hợp cho tình trạng của mình - trên đó còn có cả thực đơn cho Cụ nào muốn tập trung bồi bổ thêm để tăng testosteron, ngoài ra trên đó còn có các bài tập giúp boots testosteron hay.

toyphuot

Đi bộ
Vụ này mà đến 97 page cơ đấy. Chứng tỏ các cụ cũng quan tâm vấn đề khởi nghĩa dữ nhỉ.
Điều độ là tốt nhất các cụ nhỉ?

E mới lấy vợ được 5 tháng, mà anh chàng của em trên bảo dưới không nghe. E hay xuất sớm, mới lấy vợ mà anh chàng k chịu nghe lời, em sợ vợ em thất vọng lại kiếm zai mới….. :(( :(( :((
Vợ em còn trẻ, ít kinh nghiệm việc này. Thường trước khi gần vợ em hay tự ấy :P cho ra trước một lần... để lúc hành sự cho hoành tráng. Lỗi này là do trước kia thời sinh viên tò mò, xem mấy phim mát mẻ…. bổ mắt :)
E hỏi ngu tý là cứ làm vậy không biết về sau có ảnh hưởng không? Cụ nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo e với ạ?
Em đã chuẩn bị mũ bảo hiểm rồi, các cụ thương thì nhẹ tay giúp em.
Cảm ơn các bác.
#-o#-o#-o#-o

Dinh Troc

Xe hơi
Cái này hên xui là chính thôi cụ ạ, em cũng thế :)

Hoanft

Xe buýt
Kính chào các Cụ, eim năm nay ngoài 40 rồi, dạo này sáng ngủ dậy không chào buổi sáng như ngày xưa, chắc súng ống cũng bắt đầu yếu dần rồi.
Ở tuổi này bắt đầu lên đến đỉnh rồi từ từ xuống dốc rồi cụ ợ dần dần thì không sao nhưng nhanh quá thì hơi sốc. Tuy nhiên trên thị trường có nhiều loại thực phẩm chức năng hỗ trợ cụ Mời cụ ghé qua gian hàng em mới lên chuyên nghiệp: Ezerex nhé.

Hoanft

Xe buýt
E mới lấy vợ được 5 tháng, mà anh chàng của em trên bảo dưới không nghe. E hay xuất sớm, mới lấy vợ mà anh chàng k chịu nghe lời, em sợ vợ em thất vọng lại kiếm zai mới….. :(( :(( :((
Vợ em còn trẻ, ít kinh nghiệm việc này. Thường trước khi gần vợ em hay tự ấy :P cho ra trước một lần... để lúc hành sự cho hoành tráng. Lỗi này là do trước kia thời sinh viên tò mò, xem mấy phim mát mẻ…. bổ mắt :)
E hỏi ngu tý là cứ làm vậy không biết về sau có ảnh hưởng không? Cụ nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo e với ạ?
Em đã chuẩn bị mũ bảo hiểm rồi, các cụ thương thì nhẹ tay giúp em.
Cảm ơn các bác.
#-o#-o#-o#-o
Chào cụ.
Mới lấy vợ chưa có kinh nghiệm thường hay gặp phải trường hợp của cụ. Tuy nhiên, cụ phải đoc sách vở để luyện tập dần dần thì có thể nâng được trình lên. Chúc cụ chủ cố gắng kiểm soát được tinh binh của mình.

Vớ vẩn thôi

Xe điện
Bi kịch , bi kịch ! Đàn ông khổ lắm các Mợ ơi , là đàn ông phải có chỗ đứng và cứng chỗ đó . Dưng mờ , có chỗ đứng thì thường phải sau tuổi 40 mà sau tuổi 40 chỉ thêm kinh nghiệm trận mạc thôi thi thoảng mới Cửng chỗ đó . Rồi lại như cái hình ảnh : Bánh thì ngon đấy , dưng mờ bóc ra định ăn lại ... thở dài mà gói lại thôi vì... Kinh nghiệm của nhà cháu là chỉ có trứng gà tươi đập ra thả bát phở bò thật nóng sốt cho tai tái rồi nuốt ( Cụ nào sợ tanh thì ngậm miệng lâu lâu chút ) Rồi sau " nghiện " món trứng tươi lúc nào không hay . Trứng vịt lộn cũng tốt dưng mờ béo nhanh lắm , lại còn cái khoản Gừng với cả rau răm thì có mà?:D

trancongdung

Xe điện
Chả bù cho em, dạo này gần gấu nó ứ lên được, dưng mà ra chỗ chuyên đàn ca sáo nhị thì nó cứ thẳng tưng. Thế mới lạ chứ, chả hiểu tại sao
cụ giống em thế, chả biết mình mắc bịnh gì nứa:bz:bz:bz:bz[-([-(

Trạng thái
Thớt đang đóng